*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
phát hiện ra vấn đề là trong topic Hội mê gái trang 139 :D có 1 anh quote bài của hội phó với nội dung:

thông báo cho admin biết là có trường hợp dùng chung nick được thông báo trong bài hội phó

kiủe như

anh nào đấy đã viết:
Lan Hương đã viết:
Đấy là Hoàng Dũng chứ ko phải chị Khồn đâu ah
Tại bị lock nick nên nó dùng đấy ah
Yêu cầu admin xử lí trường hợp này

KV thật là quá đáng không chỉ coppy phần chat giữa KV và BT ra post vào HAO mà còn để chữ kí cổ vũ cho Lộc Nga, đói thủ cạnh tranh trực tiếp với TPM của chúng ta.Hành vi này là bán rẻ bạn bè cộng thêm phản quốc.Ấy phải chấn chỉnh đê.

CÁi này tao biết rồi.
Bài đấy tao post thật.
Thế mà lại dễ nghi ngờ.
Chắc lần sau post bài cẩn thận hơn.
Cũng may nhờ anh Biên thế là chưa mất 15' là xong vấn đề

@ NAm : có vẻ như KV đang tuyệt vọng, thấy HD có vẻ ko ai đuổi kịp, nên dồn hy vọng cho 1 trong 2 người đang bám sát theo, và có lẽ ai lên gần đc bằng HD sẽ ngay lập tức bị phiền toái như sự việc vừa xảy ra bên topic hotboy nên KV thương anh thương em dồn sự phiền toái đó cho thằng Lộc :)

SƠn đúng là TPM của hội có khác.TRanh thủ online quá.
Dậy sớm lên post bài cho hội

Chán rồi thì dẹp m luôn Hội đi.
M, để làm chỗ spam chẳng được tick sự quái j.

Tao nói thật : từ ngày hôm nay chúng mày bỏ cái tật spam bừa bãi đi, viêt thì viết dài dài 1 tí, vui nhưng cũng phải đàng hoàng, đừng có nhạt, nhạt ko hề giống VUI VẺ tií nào, rõ rồi chứ ! Hội trưởng đang tức lắm rồi đấy ! :-s

Bọn mày thích thì đi chỗ khác mà spam.
Tao chẳng hiểu bọn mày đang nói cái j nữa.
Tao mà là mod tao lock luôn.

Thôi nói chuyện tử tế đi !!!
Tao bảo này, hôm nay tao hỏi KV và HP thì bảo là đi off 2 sau tết nhưng sau tết lại phải học rồi :(, đi trước Tết hạơc trong Tết đi :(

uh nói phải tao thấy câu bài nhiều quá

@ BT: tớ thấy ấy quá tởm rồi đấy. Tớ ủng hộ cho ai đấy là quyền của tớ :| nói thẳng là tớ còn chả vote cho TPM cơ :) ko phải vì tớ ghét :) dĩ nhiên... Nhưng tớ thấy ai xứng đáng thì tớ vote. Được chứ? :| tớ ko vote theo cảm tính :|
Còn ấy thì thôi cái trò soi mói đi. Tớ nhiều tật xấu moi móc thì đầy nhưng mà tớ ko ngại bị nói ra đâu. No problem :) Chỉ thương ấy mất thời gian

Chuyện vote cho TPM hay ko chả quan trọng, thấy ai xứng đáng vì vote cho người đó :)) Tất nhiem TPM phản đối kịch liệt mọi người vote cho mình bằng cảm tính, thế quá bằng TPM ngang hàng với thằng HD à !!! Ko đời nào !!!

Thôi nào.
Dù sao vụ hot boy cũng đã dẹp roài.
Thế hội họp OFF thế nào đây.
Nhưng mà cũng để độ TẾt nhá.
Để có tí tiền đã.
Giờ đang túng thiếu.

KV thích chửi nhau với tớ thì có nhiều cách thích thì ra YM mà chửi có gì đâu rồi lại copy post vào HAO như ấy thường hay làm ý mà.
@HT với TPM:tao chưa bao giờ spam cả vào hội luôn luôn vui vẻ, bàn về hotboy đâu phải spam đâu mà.
có lẽ chờ đến tết thật chứ tớ giờ một xu dính túi không có, mua quà cho HP cũng phải chạy vạy mà không biết có ai cho vay không đây.Khổ lém.

ok đi offline đê cả hội.Tết thì chắc thoải con gà mái chứ gì.
với cả đi tết thì tiền bạc còn dư dả chút chứ vừa rồi hết cả tiền.
giờ bàn xem đi đâu đê

Dạo này HT có vẻ bức xúc quá nhỉ
Cho e can đi
Đúng là câu hơi bị nhiều nhưng cũng k nên vì thế mà chửi anh e trong hội
Bao dung 1 tí chứ
Chả cần đợi sau tết
Đc. nghỉ sớm thì hội khởi động luôn nhỉ

Làm gì mà trong này thành viên thi nhau chửi bới om sòm lên thế??? Mất đoàn kết nội bộ quá.
Mà đi off 2 hả??? Lần này thì nhất định TK sẽ không đi đâu, vì trong Tết còn phải đi chơi ở rất nhiều nơi nữa, mà mọi năm có 2 ngày dư ra cũng đi chơi với bọn cấp 1, 2 hết rồi.

sao vô tình thế hả Sơn.Lần trước tao phải bịa lý do để mày đi, chẳng lẽ lần này cũng bịa nốt.
thống nhất là tết đi quả nữa mọi người gắng thu xếp một ngày thôi mà, có được không?

Haha, lần này nhất quyết không đi được đâu Nam ạ. Khi đến thì thiếu người, lúc về còn mỗi 4 đứa, thế thì đi làm gì, chán vl ạ. Biết thế hôm nọ thà đi ra Đạt với bọn ở lớp còn vui hơn.

CÓ lẽ được.
Cũng khó đấy.
Tại bt TẾT rất khó xin đi.
MÀ bọn cấp 2 đã đăng kí 1 ngày cộng với đêm giao thừa rồi.
Sợ rằng HP ko xin đi thêm 1 ngày được nữa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên