*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cố gắng lên ko có HP là mất vui.Cần thì để tớ làm bạn cấp hai của ấy gọi đếnnhaf xin.Hoặc là bảo là chủ tịch FC của ấy trên HAO mời thần tượng đi ăn tết với fan,ok?
@Sơn:mày nói thế ah, lần trước tao thấy vui đấy chứ, xem phim còn ít người nhưng cũng vui mà.Lần này đi đông chắc chắn còn vui hơn nữa cơ, yên tâm đi.

Mỗi người vì tập thể 1 tí là sẽ vui :) Ai cũng bỏ HỘI ---> còn gì là tập thể nữa, tao ko thích nói nhiều, hy vọng bấy nhiêu là đủ cho chúng mày hiểu :)

uh TPM nói đúng.Trong tập thể thì mỗi người phải chịu chút hi sinh như tao lần trước gọi điện đến nhà mày, mẹ mày mà biết thì chết tao, không phải khoe hay kể công nhưng tao nói thế để mày biết là tao cũng phải cố gắng như thế nào để mọi người cùng đi chơi vui vẻ với nhau.Nói chung là kêu gọi tinh thần tự giác của mọi người thôi, ok?

Hết học kì rùi còn gì? Các bạn bị ăn mắng xong rùi.... lock lại đi...

lock cái đầu, giỏi rồi thì ra chỗ khác chơi người ta đang bàn chuyện nhảy vào đòi lock.Thế CE học được một học kì rồi, sao ko lok cái topic của lớp lại đi, nói mà không biết nghĩ.
đang bực mình lại có đứa nhảy vào phá, bạn này đầu năm ăn mắng vì hiểu lầm một lần chưa chừa hôm nay mắng thì đúng tội rồi nhé.

:)) Tại nó không biết điều thôi Nam ạ. Kệ nó, có gì bảo KV lock hộ topic lớp CE vào là xong ý mà.b-)

Xong việc k khéo KV mất chức
Có cahcs khác hay hơn n`
TTDCH vào đập phá topic CE đi
K bít anh e có ủng hộ k

Vào luôn đi thư kí
Đúng ra cái vụ này là của TPM
Về cả chuyên môn lẫn kinh nghiệm
Bao h bắt đầu đây

Ẻo lả wa'
Chỉ có mỗi 2 mạng
Thui
Đành chấp nhận
Mong các hội viên ủng hộ hết mình

yên tâm chiều nay có hai super spamer là HP với TPM tham gia nữa.Còn KV sẽ giúp chúng ta sống sót bảo toàn lực lượng trong cuộc chiến đấu gian khổ này.

Còn lâu chúng ta mới bị warn
Nếu chỉ dừng lại ở mức lèo tèo 50-60 bài ở topic CE
CHắc k sao đâu nhỉ
:))
Tiếc là KV k vào câu đc.
mod mà
Ai lại ..

Thời bình của chúng ta đã chấm dứt, từ nay chính thức bước vào thời kì chiến tranh gian khổi bảo vệ Hội chúng ta, ko ai trách chúng ta đc vì bạn gì đó đại diện cho topic CE zo đây tuyên chiến :))
Tui làm chuyện này nhiều rùi, cho tui làm tổng nguyên soái đi :))

Ặc thôi đi.
Bạn ấy ko đọc kĩ thì bảo thế thôi.
HP ko tham gia vụ này đâu.
Cứ đập phá rồi lại gây thù chuốc oán.
ko hay.
Về TTDCH mà câu bài

HP ơi chúng ta muốn hòa bình chúng ta đã nhân nhượng.Nhưng càng nhân nhượng bọn nó càng lấn tới.Ấy đã nghe câu ấy bao giờ chưa.Ấy là phận nữ đương nhiên không tham gia vụ cãi nhau này được nhưng bọn tớ sẽ dọn dẹp hộ cho, ấy cứ chờ tin chiến thắng đi.

Đúng thế.
"Cháu nào có giáo thì cầm giáo, có gươm thì cầm gươm, còn Bác, Bác cầm súng cho an toàn..."8-}
Chúng mày đâu??? ALL ATTACK cho tao.

Tao nói.... anh em nghe rõ ko, ko nghe rõ.... *** ** mấy thằng ngôn ngữ làm ăn như con C**, bây h nghe rõ rồi.... Hơi anh em, chúng ta càng nhân nhượng thì *** ** thực dân CE càng lấn tới ... :))
---> bài này là nói vui, các MOD đừng hiểu lầm nha :D

Thôi đi.Xin các mem TTDCH đấy.
Bạn ấy vào nói có 1 bài mà làm cả cuộc tổng công kích vào topic CE của lớp bạn ý.
Ghê quá.LẠi bảo TTDCH của mình thù lâu nhớ dai.
Mà chẳng qua mấy ấy muốn cấu bài thêm nên lấy cớ này vào topic CE câu bài à?

thù lâu nhớ dai đâu mà, thù còn nóng hổi vừa sáng nay xong ấy nói là lâu thì sai đấy.
hơ buồn quá chỉ có vài đứa nhiệt tình thôi còn HS đâu không thấy.Tổng nguyên soái gì mà vắng mặt.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên