*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
CÒn tớ đã bị warn 100%, chỉ đợi 1 bài vi phạm qui định diễn đàn là đi luôn 8-}, với cả ấy đã bị lock lần nào đâu, lo gì :)

Trưởng Phòng Marketing thưa quí vị ;), tiện đây có lời mời bạn Dô tham gia TTĐCH, đảm bảo bạn sẽ có 1 chỗ câu bài lí tưởng và những cuộc offline đầy sôi nổi ;)

thế thì mời luôn tớ chứ nhỉ ?....chắc là topic này sẽ là nơi câu bài lý tưởng từ giờ cho đến cuối năm học nhỉ ? 8-} =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
không chỉ hết năm học này đâu bạn ạ.Nếu ấy cứ lên spam kinh khủng thế này thì ấy cầm chắc suất trong 3 năm học cấp 3 rồi.:)):))

tớ bảo là ấy cứ spam điên rồ thế này thì yên tâm là chắc suất TT 3 năm học.còn tớ thì chắc chắn từ đâu năm là không rời hội rồi.

Tao đây. Chắc sắp cai.
Tối qua vừa vào đã bị mắng cho như điên ấy.
Tao không nghĩ Hội bây giờ lại thảm thế này.
Hết hotbot lại xì pam, hết chủ đề rồi.

thế mà cũng phải thông báo ah.
@HT:sao lại nói thế hội vẫn hoạt động tốt đấy chứ, vui vẻ mà.

bây h còn vui vẻ ko bạn

[-x thi đua câu bài là vớ vỉn [-x như tớ này :> thi đua điểm CL ý ;;)

trông dễ thương lắm ý :x mũm mĩm :D :p ấy học chiều dễ gặp mà

mà ko nhầm thì 8-| ấy biết bạn ý rùi :">

Hm
TKHP cho rằng k nên lập ra fong trào thi đua spam
Cứ lẳng lặng mà làm
K cần phải khoe nhặng cả lên
Chỉ cần ng` ngoai` nhin` vào số bài của từng thành viên là đủ để thấy tiềm năng của hội

Đúng, và từ này qui định đối với các bài viết của thành viên HỘI : Mỗi bài ko đc ngắn hơn 2 dòng, ko tính trò xuống dòng liên tiếp 8-}, để đảm bảo bài có chất lượng hơn và đọc ko thấy nhạt và ức chế :))
Thôi nói chuyện nghiêm túc đây : đề nghị các thành viên cũng như cán bộ cao cấp và thấp cấp của Hội suy nghĩ thêm về việc kết nạp thêm nhiều thành viên :D
Và ai đồng ý là sẽ xin KV stick topic của TTH lên đầu, vfi đây là HỘi đang hoạt động tich cực nhất box :D ( vì là Hội duy nhất mà :)) )

MÀ vì sao hội lại rớt xuống đây thế
Đứa nào kéo hội xuống
Có ít nhất 2 mod là thành viên của hội cơ mà
(k bít có TQM k)

Tao cũng nghi " thằng đó " kéo Hội ta xuống lắm :)) " Thằng đó " vừa xóa bài của tao với 1 thái độ ko " trong sạch " cho lắm :))
Mà sao mày ko học hả NAM ??? :eek:

Thông báo 1 tin đáng buồn là giờ HP đã bị lock acc.
Lí do mà bị lock là dùng chung nick trong khi HP chẳng biết pass của ai mà muộn xài chung.
Chả hiểu mod nào lại điên như thế?

Theo HP bảo thì anh PHAN VIỆT ANH lock HP, vì tội dùng chung account, trong khi HP hoàn toàn ko cho ai pass cả :)) việc này gảii quyết thế nào đây anh em :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên