*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cuối cùng thì KV và BT chịu nhún nhường 1 chút đê.
CÒn chuyện đi chơi thì sao đây?
Mọi người cho ý kiến.
Để còn chuẩn bị

từ từ đã nó xóa trước thì tớ mới xóa, nếu nó chửi tiếp thì tớ cũng chửi.
mà lạ nhỉ mấy bài chửi nhau dài phết mà sao điểm chất lượng không tăng tẹo nào nhỉ?:)):))(chửi nhau mà đòi tăng điểm chất lượng)
còn về vụ đi chơi thì quyết là mồng 5 đi, còn đi đâu thì không rõ, hay đi công viên nước đầu xuân?

hô tưởng bạn Minh Trang vào đây tham gia cùng hóa ra là thư xin lỗi, thôi vụ ấy không có gì mà nói cả đâu.bỏ qua đê(ủa sao mình hiền đột xuất vậy).
vụ đi công viên nước vui đấy chứ, đi chơi thôi tớ không xuống nước đâu, chủ yếu là....

Thôi đi, mùng 5 tết là bao nhiêu dương, tao chả biết tẹo nào về mấy cái ngày âm ý đâu :|
Hôm đấy đi đâu nhỉ, trước hết phải xem đi trong bao lâu, để còn liệu chớ :)

Cũng chẳng biết là bao nhiêu dương nữa.
Xem lịch sau.
Còn đi thì đi ít thôi nhé

Tùy.
Ý em là đi nửa ngày thôi.
1 là đi sáng 2 là đi chiều thôi.
Ko đi cả ngày

Uh thế đi chiều đi, hôm đấy Tết sợ mọi người cũng bận nhiều, ko phải ai cũng đi cả ngày đc :)

Từ nãy có mỗi 2 anh em mình bàn với nhau, em bảo bọn nó nêu ý kiến may ra mai mới có 8-}

đây mai đây.mấy đứa kia thì chắc chờ đến ngày kia mới có.
thống nhất là công viên nước, đi buổi chiều cho nó...tối.:))
có ai phản đối không?
@Sơn:thì chủ nhật tuần sau ngày 29/1 là mồng 1 âm vậy mồng 5 âm là ngày 2/2.ok?

Nửa thì nửa.
Đi đâu nhỉ?
Tết thì có j?
Đến văn miếu mua chữ?
Đi chùa lấy lộc đầu năm?
Chuối quá.

đúng là HT lúc nào cũng đau đáu một niềm hiếu học vẫn đăm đăm muốn tiến về đông:)).
nói chung la đi buổi chiều cũng được vì thờigian dễ dàng thu xếp hơn là buổi sáng, chơi lâu hơn.vậy. tóm lại là đi vào chiều mồng năm âm tức ngày 2/2 dương lịch, trong lúc đi chơi bối rối có...ủa lộn rồi.

Ko up được trực tiếp đâu.
Thôi cho vào photobucket rồi up lên cũng được

Có 1 điều tớ muốn nói, tớ đã giải thích gãy lưỡi đến thế kia mà con lợn ngu si đần độn ăn cám lợn kia nó vẫn cứ oang oang là mình đúng rồi.

@Nam:

Sức chịu đựng kiềm chế thì cũng chỉ có hạn.
Cho hỏi bình thường ở nhà bạn ăn cám hay ăn cơm mà bạn ngu thế. Sai nó rành rành, hành xử như cái kiểu thiểu năng thiếu i ốt thế người ta bảo cho còn sủa gâu gâu như đúng lắm ko bằng X( pó tay toàn tập

Bạn nghĩ bạn là cái thể loại gì hả bạn??? Là BT àh, cho bạn xem lại là bài thứ 66 của cái topic này mới thấy bóng dáng bạn lấp ló, bạn được cái vị gì, ngoại trừ cái việc suốt ngày ngồi cưa cẩm như đúng lắm 8-} bất lực. Bạn thử ngẫm xem bạn có cái gì hay ho mà bạn gân cổ lên thế. Bạn có não để nghĩ ko? Bạn có mắt để đọc ko? Có bình tĩnh để cân nhắc đúng sai ko? Hay bạn cũng chỉ là 1 con :mad:) hay 1 con bò 8-}

@ all: tớ ko hiểu mọi người thấy ai đúng ai sai 8-} nhưng tớ hết chịu đựng được cái con bò đội nón này rồi 8-} hoặc là nó đi, hoặc là tớ đi :| ai chịu được khi bị 1 con lợn ngu xuẩn chửi mình là đần 8-} tớ thì tớ ko nghĩ tớ đần hơn con lợn này

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Nam : vì là bạn bè, tao đã khuyên giải mày nhìn ra cái sai của mình để sửa chữa kịp thời, hy vọng có thể cứu vãn chút quan hệ của 2 chúng mày....
Nhưng mày cố chấp quá, tao nói gì gần như mày mặc kệ, vẫn tiếp tục sai lầm... Em tao ko có gì sai cả, chỉ có mày sai thôi, có thể sau khi đọc được những dòng này thì mày sẽ ghét tao, nhưng sau này cuộc đời mày còn nhiều lúc thế này lắm, hy vọng sau lần này mày sẽ tự nhận thức ra mày sai hay đúng ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên