Thi lấy học bổng dự bị đại học ở Sing, ai có kinh nghiệm cho em hỏi với ạ

Thế thì không phải... Sao Sally kêu cái anh Sally thấy trong jail tên là "Van" or something cơ mà? Chắc là Văn...

Thế thì chịu rồi, chẳng lẽ dân Việt Nam nhiều người phải vào jail Sing thế ư ???? :D

oài sao anh Cường bít rõ thế, anh học NUS huh??
Ừa cái lão mà em gặp thấy đề tên trên áo là VAN, chắc ko phải rùi hehe..
Hix người VN đúng là.. Hồi trc có 1 bác ở đại sứ quán còn kể là có 1 lão SCHOLAR trên đuờng đến US thì transit ở Sing mà, lão ý mới vào cái tax-free store ở Changi airport, thản nhiên take 1 lọ perfume và "forgot" to pay, and finally end up in S'pore jail.. :D So dumb!!

Trời, tệ vậy sao ? Scholar kiểu gì mà thiên nhiên hoang dã vậy ? :D
Correct, anh học NUS.

Scholars mà steal... Actually chuyện đấy cũng không phải là xa lạ gì lắm, right Sally? Anyway... Hôm nay NJC IP school-based Asean Vietnamese scholars sang rùi!!! (tên dài thế!!!) Welcome junioooorrrrssss!!!!!!!! :)) :)) :)) :))

That doesn't change the fact that YOU ARE MY JUNIOR!!! Hah! :)) :)) :)) Even if you're 10 years older than me, you still belong to batch 9, and I'm in batch 8!!! Ur still my junior, no matter what!!! :)) :)) :))

Ha ha, nghe ông Tùng nói đã thấy sặc mùi ..... chài lưới !
mình kô lên mạng có mỗi mấy ngày mà đã thấy chú nào dám nói này nói nọ rồi:p..Hm..Kiểu này khi nào tui đến NUS rồi sẽ giết:))
haha vâng ạ, năm ngoái bố nhiệt tình lém đấy, đến khi sang rùi chả bao h đi chơi với bọn con gì cả, đi đc mỗi 1 lần đến NJ choir concert hehe...
Hay ý bố la nhiệt tình trong chuyện khuyên các em nên mang những cái gì sang á, , cái đấy thì các em ý tự lo đc mà, ko đủ thì năm sau về mang tiếp, hix Vân ơi, mình có nên vứt bớt đồ đi ko
Các em yên tâm, sang đây thì trc tiên là sẽ đc bọn chị dẫn đi chơi thả cửa luôn, thứ 6 đi xem phim ko.. Hôm qua vừa mới gặp Mrs Lim, bà ý sẽ dạy Bridging Course bọn em sắp tới đấy, hình như 4/10 bắt đầu học , sướng nhé, bọn chị quý Mrs Lim lắm, lúc nào cũng chỉ muốn quay lại hoc BC thui..
hehe, nhiệt tình quá còn gì:p..Thì năm ngoái dẫn đi bao nhiêu chỗ:p. Ai bảo bọn NJ kô chịu đi đấy chứ:p..thế mà còn dám trách:p..Con cái bây giờ hư quá đi mất:p...

Còn về cái chuyện VNese bị vào jail ở Sing thì theo anh nghe nói thì cũng khá nhiều đó, nhất là bọn tự túc..

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán không chịu nổi , mấy chú Thais super bắng nhắng không cho ai ngủ cả ...
To Vân : bảo Phong là tớ rất nhớ nó , weekend nhớ qua đây chơi

@Lâm: Đã gặp nó đâu mà bảo. Nó đang stay out với mommy của nó...
@Hong Van: Err... Pic nào ah?

Hic hic hu hu :(( :(( :(( :((
He ehe , nói đùa đấy , tối qua đánh tá lả đến 4 h sáng dzui dã man , dạy mãi mấy chú đó mới hỉu , à có ai bít đánh tiến lên Eng là gì không ?
Sâm béo play piano hay phết , bao giờ các seniors đến nghe thử :)) :))

Uông Tùng Lâm đã viết:
em lộn ,1 school-based nữa , right?
:)):)):)) haha, ban Tungbui xem dao tao junior the nao chu cu the nay thi .... :mrgreen: :)):))
@Van: erm ko co gi dau :) tai chi thay xinh nen khen thui ;;)
Ma cho chi hoi luon, khoa 9 nam nay sang co ai ten la Long ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên