Thi lấy học bổng dự bị đại học ở Sing, ai có kinh nghiệm cho em hỏi với ạ

Hehehe...sorrie... Thì cứ coi như NJ với VJ đang...fight for third place, thế được chưa??? :D
Mà cái signature của anh sounds hơi bị giống cái câu của SA nhá.../:)
Aaaaah...có ai sắp về VN không? Em về 7/11...mà có mấy em jrs ở đây máu cực, định về tháng 12 hay sao ấy..:D

Câu SA là câu gì vậy, anh ko hiểu???
7/11 này mà em đã về rồi à? Ko chờ anh Khoa sao? Anh ấy cuối tháng là đc về rồi. Em Vân phải ở là động viên anh ấy thi cho tốt chớ.:D

Hu hu đang bị 13 con vịt trời chúng nó bắt nạt đây nè
Tuần sau đi thăm bọn NJ , To Vân : cho gửi lời chào đến em Ly cái

2 Van: Sao em lại có thể tuyên truyền JR bậy bạ như vậy đc. Ai bảo em la NJ đứng thứ 3 sau RJ và HC nào? Em vứt VJ của anh vào só nào rồi. Về hỏi lại cho kĩ đi nhé. Bữa nào gặp anh phải chấn chỉnh lại mindset của con bé này mới đc.
cái thằng, O level đến nơi rồi, lại sang năm đến tuổi thi đại học rồi mà vẫn còn trẻ con, vào đây tranh cãi lung tung thế hả:p..Kô về nhà học đánh bây giờ:p..Mày biết là 2 đánh 1 kô chột cũng què kô hả:p..thật là kô biết lượng sức mình:p
2 Tùng: Chữ Rafflesian của anh có vẻ hơi bị nhỏ nhể. CHứng tỏ Spirit vẫn chưa đc cao lắm. Thảo nào bỏ sang NJ với mấy em. Phải như Vĩ nhà ta mới đc.
thích to lên chứ gì:p..Chuyện nhỏ..Thích cỡ nào nào để anh chiều:p..Cỡ bây giờ vừa ý chưa?:p..Mà ít ra của anh nó còn chạy nhé:p.Mà chắc Vân nó bảo SA là bọn saint andrew đó:p..Chết thật, chưa gì đã betray cả RI lẫn VJ rồi à:p
Aaaaah...có ai sắp về VN không? Em về 7/11...mà có mấy em jrs ở đây máu cực, định về tháng 12 hay sao ấy..
có anh em ạ:)..Cuối tháng 11:(..
Hu hu đang bị 13 con vịt trời chúng nó bắt nạt đây nè
Mày chết, tao bảo chúng nó lên đây đọc rồi về làm thịt mày:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Xin chào tất cả các bạn....mình muốn nhờ các bạn tư vấn hộ việc du học của mình...
Cách đây 2 năm mình đã thi đỗ trường đai học kiến trúc Hanội....nhưng do một số trục trặc trong cuộc sống mình đã buộc phải thôi học(mình mới chỉ học được vài tháng)... :((

Hiện tại....gia đình mình muốn cho mình đi học tự túc ở singapore...vì tiếng Anh của mình còn kém nên mình buộc phải sang học dự bị tiếng anh....sau 1 năm học đó mình có ý định thi vào ngành kiến trúc tại các trường công lập bên đó.

Mình muốn các bạn tư vấn giúp hộ mình mình nên học theo trương trình nào...trường nào ở singapore...rồi mình phải học nhũng môn gì và điều kiện để mình có thể thi vào ngành kiến trúc ở singapore...và các bạn cũng tư vấn giúp mình điều kiện, đặc điểm và cách thức của từng môn thi vào ngành kiến trúc bên đó.

Xin cám ơn các bạn rất nhiều
:)>-

Back
Bên trên