Thi HK-I đang đến gần !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Việt Anh
(viet_anh_a)

Trời ơi...
Kì thi HK sắp đến...
Mọi người có thấy run ko... ???

có chứ sao ko?????:D
hình như thi học kì ở trường rất khó thì phải:(
thấy sợ lắm
với lại thi học kì có kéo điểm trong năm xuống ko?????:(

hihi, nếu kém thì tất nhiên là kéo xuống rồi!
Nguy hiểm quá! Mới vào năm chưa chơi được gì nhiều mà đã thi với cử rồi!

Công nhận, nhất là những đứa nào hồi trước ko học AMS
đề thì mà dài và khó thì chít
học hành nhanh quá, chưa chi gì đã thì HKI rùi

Em nào chăm chỉ thì giúp anh post cái lịch thi học kì I lên đây nhé! có lẽ các lớp lịch thi sẽ không hoàn toàn giống nhau, chủ yếu là các môn chính thôi, nhưng mà xác định giúp anh ngày kết thúc tất cả các môn!

hình như là 31 là kết thúc rồi đấy anh Việt à...hic...

Thi vui lắm các em ạ, không phải sợ đâu:D
Đây là lịch lớp anh, chắc là cho cả khối chiều đấy
Thứ 3 (14/12) Tiết 1 : GDCD
Thứ 4 (15/12) Tiết 1 : Sử

Thứ 2 (20/12) Tiết 2 : Địa
Thứ 5 (23/12) Tiết 1 : Sinh

Thứ 2 (27/12) 13h : Văn
Thứ 3 (28/12) 13h30 : Anh
Thứ 4 (29/12) 13h : Lý + Hóa
Thứ 5 (30/12) 13h : Toán

Vui á, anh Trí bị điên à? Thế bị điểm kém và học sinh TB thì có vui ko? Mà ai xếp lịch dở hơi thế nhỉ? Mở màn là Giáo dục con dâu thì có mà chết con nhà người ta à?

Trời ạ!
Từ đầu năm đến giờ vừa học vừa chơi ko biết thi cử thế nào đây
Chắc bây giờ phải cắm đầu cắm cổ vào ôn mất thui
Hic...hic...

no vấn đề , đến tận 13 mới thi cơ mà ( ngày đẹp :D )
việc rì mai làm đc cứ để mai giải quyết , huống chi là 13

Đang ngồi nhà..tạm gác đống sách vở lên đây định thoải mái tí thì lại thấy cái topic chít tịt nè...thui đừng nhắc đến nó mà hãiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

hay lém cơ, năm nay còn có trò thi các môn trong cùng 1 lúc, tức là lúc em thi Sử thì cả dân khối 10 ca sáng đều thi Sử, để tránh tình trạng hỏi đề :D
tình hình là đến tuần sau bắt đầu thi rồi, vì đến 25 hay sao ấy là bắt đầu thi tập trung :D, tình hình là rất tình hình
nhưng công nhận nhanh thật chưa rì đã thi học kì rồi
Amser cũ chỉ có lợi hơn ở 1 chỗ là biết được tinh thần lúc thi thôi, chứ còn biết thêm cái rì đâu mà nợi với chả lợi :D
thi tập trung thì chặt đôi lớp mình ra làm 2, sẽ có giờ thi và chỉ đến giờ thi là phải đến thôi, chứ thời gian khác được cho nghỉ ở nhà ôn luyện, :D, thi tập trung chắc là thi TOÁN LÝ HÓA ANH VĂN "MÔN CHUYÊN" (Nhưng lớp nào ko học anh thì thay môn ngoại ngữ chuyên của mìn vào :D) (nói cái này để ai chưa biết còn biết :D)

trường mình bắt đầu thi thì sớm từ 13 nhwung kết thúc lại muộn hơn trường khác 31!!!!!!!!!!!!!!!hình như các trường khác kết thúc từ 27 28 rùi

Khổ là tại sao trong lúc bọn Chuyên Ngữ đi chơi XMas thì mình lại ở nhà ôn thi mới đau chứ

chậc, còn 1 cái nữa, đó là chuyện, kiểm tra thi hk giờ nào thì giáo viên giờ đấy trông luôn, tức là nếu thi SỬ vào giờ toán thì Mrs.Dung chủ nhiệm sẽ trông :(:)(:)(( thế thì còn làm rì cơ chứ :(:)(:)((

hay lém cơ, năm nay còn có trò thi các môn trong cùng 1 lúc, tức là lúc em thi Sử thì cả dân khối 10 ca sáng đều thi Sử, để tránh tình trạng hỏi đề
Cái nè có từ lâu rồi
chủ nhiện trông chặt môn của bà ý thôi chứ môn khác có thể không chặt lắm đâu

Hình như lớp mình thầy Nghĩa trông thi Sử, thế này thì đời em mờ rồi. Hik !!!

hix, lớp tớ cô Sinh trông môn Sử, thế thì còn gì là đời em nữa --> những ai học Sinh cô Dung ( vợ thầy Nghĩa ) thì chắc sẽ hiểu nỗi đau của mình T_T

Hồ Lê Vi Ngân đã viết:
trường mình bắt đầu thi thì sớm từ 13 nhwung kết thúc lại muộn hơn trường khác 31!!!!!!!!!!!!!!!hình như các trường khác kết thúc từ 27 28 rùi

thì trường mình thi rải rác mà:), ko quá dồn dập:) cũng tốt nhưng đề thì khó hơn các trường khác:((

Học thì như nhau mà đề thì khó hơn, chán!
Năm nay mấy Noel roai` co`n đâu, cứ tưởng năm nay trg` mình thi sớm xong sớm chứ!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên