Thắc mắc về "Miss Ams"

Thế kq bao giờ BTC thông báo vậy?
Nghe nói thí sinh nào vào thi Phỏng vấn cũng đc nháy vài phát đúng ko?

"Thắc mắc về Miss Ams" hay là thắc mắc về bạn Chi thế? =))
Hic có ai trong BTC thông báo bao giờ có kq trên HAO ko?

Sáng mai mới có kết quả và công bố ở trường luôn em ạ :D:D:D Hnay vừa mới làm xong, chắc chả ai có hơi sức để công bố luôn đâu :)):))

@ Ly: chị nhớ mà :-"

bikini á...có đấy em...chuẩn bị tinh thần đi nhé! càng hở càng đc điểm cao =))

Xin chào cả nhà ^^

Anh rất may mắn và vinh dự khi được làm giám khảo cuộc thi Miss AMS năm nay.

Hôm nay quả thật là một ngày làm việc rất vất vả của cả BTC , BGK cũng như thí sinh nhưng bù lại chúng ta đã có một buổi sơ khảo có thể nói là rất thành công đúng không :)

Thay mặt BGK cảm ơn BTC đã tạo điều kiện tốt nhất cho BGK và các thí sinh thể hiện phần thi của mình :D

Quả thật là hôm nay bọn anh ( gọi thế này cho thân mật :p BGK nghe xa lạ quá ;)) ) đã rất khó khăn để có thể chọn ra được những gương mặt xuất sắc nhất cho đêm chung kết . Quả thật là rất khó bởi lẽ tất cả các bạn đến với cuộc thi năm nay đều rất xuất sắc và đều xứng đáng đứng trong đêm chung kết . Bởi lẽ các bạn không chỉ thể hiện được cá tính, tài năng của riêng mình mà quan trọng hơn các bạn đã cho bọn anh thấy được chính các bạn là những đại diện ưu tú nhất cho sự năng động + tài năng của khối lớp mình và của AMSER chúng ta ( Tự hào quá :X )

Anh sẽ không bật mý kết quả đâu :D Mệt quá rồi :D Chúc mọi người ngủ ngon ^^

Xin chào cả nhà ^^

Anh rất may mắn và vinh dự khi được làm giám khảo cuộc thi Miss AMS năm nay.

Hôm nay quả thật là một ngày làm việc rất vất vả của cả BTC , BGK cũng như thí sinh nhưng bù lại chúng ta đã có một buổi sơ khảo có thể nói là rất thành công đúng không :)

Thay mặt BGK cảm ơn BTC đã tạo điều kiện tốt nhất cho BGK và các thí sinh thể hiện phần thi của mình :D

Quả thật là hôm nay bọn anh ( gọi thế này cho thân mật :p BGK nghe xa lạ quá ;)) ) đã rất khó khăn để có thể chọn ra được những gương mặt xuất sắc nhất cho đêm chung kết . Quả thật là rất khó bởi lẽ tất cả các bạn đến với cuộc thi năm nay đều rất xuất sắc và đều xứng đáng đứng trong đêm chung kết . Bởi lẽ các bạn không chỉ thể hiện được cá tính, tài năng của riêng mình mà quan trọng hơn các bạn đã cho bọn anh thấy được chính các bạn là những đại diện ưu tú nhất cho sự năng động + tài năng của khối lớp mình và của AMSER chúng ta ( Tự hào quá :X )

Anh sẽ không bật mý kết quả đâu :D Mệt quá rồi :D Chúc mọi người ngủ ngon ^^
Cám ơn anh :D BTC sẽ cố gắng làm việc hết mình, cùng với 11 miss để làm nên một Ngày hội anh tài có 1-0-2 của trường HN-Ams :x

Back
Bên trên