Thắc mắc về "Miss Ams"

Vào vòng trong sẽ được tầm bao nhiêu người ạ?Có nhất định là 1 khối chuyên chỉ được 1 miss k?;))
thế chắc lúc sơ khảo là được quyền ngồi ngắm các miss đúng không a?:D

ơ ơ :| 10 người là trên tổng số 1 buổi sáng á :|
t tưởng là tất cả mọi ng đều vào vòng phỏng vấn rồi từ trắc nghiệm phỏng vấn mới chọn chứ :|

mỗi khối chuyên chỉ được đúng 1 miss xuất sắc nhất! b-)

các khối chuyên muốn đi thi trắc nghiệm bao nhiêu thì tùy, chỉ cần nộp đầy đủ + đúng hạn bản đăng kí tham gia :D
hết tiết 5 ngày mai (17h30 thứ 7 21/9) là hết hạn nộp bản đăng kí. Ko nhận những bản đăng kí muộn, đăng kí thêm,..vv [-(
Nhưng chỉ 10 người có điểm trắc nghiệm cao nhất của mối khối chuyên được tham gia vòng phỏng vấn \:d/

Thế giả sử khối chuyên nào thi ít hơn 10 người thi thì ko phải lo bị loại ở vòng trắc nghiệm đúng ko Tú?

khối chuyên nào thi ít hơn 10 người thi thì ko phải lo bị loại ở vòng trắc nghiệm đúng ko Tú?
ừ ^^

hẻo thì cũng có ít nhất 1 nữ chứ :-? 1 thì chơi 1, lo gì :-j

ôi khối mình qua vòng trắc nghiệm 100% rồi :x

kinh dị khối pháp rõ đông :|
có nên cho thêm số lượng khối xã hội ko ? căn bản ko phải khối nào cũng đạt đc đến mức 15 người mà :| chứ bây h khó khăn trong cái vụ phải loại ai đấy từ 20 đứa quá ...:-s

ôi, vậy là tỉ lệ chọi of khối fáp là cao nhất, 1 chọi 2 :-j
tớ muốn hỏi ban tổ chức về quy địh quần áo, mặc tử tế kiểu quần jean áo phông hay đc tự do mặc cá tíh?
nếu buổi ság thi trắc nghiệm thì có đc dùg bút chì, hay bút xóa k?
với cả, khi nộp ảnh, nếu dùg ảnh có 2 ng` có đc không? nghĩa là mìh chụp vs đứa bạn í:)

ôi, vậy là tỉ lệ chọi of khối fáp là cao nhất, 1 chọi 2 :-j
tớ muốn hỏi ban tổ chức về quy địh quần áo, mặc tử tế kiểu quần jean áo phông hay đc tự do mặc cá tíh?
nếu buổi ság thi trắc nghiệm thì có đc dùg bút chì, hay bút xóa k?
với cả, khi nộp ảnh, nếu dùg ảnh có 2 ng` có đc không? nghĩa là mìh chụp vs đứa bạn í:)

Mặc quần áo có thể mặc tự dọ BTC không quá đánh giá cái vụ quần áo. Còn thi trắc nghiệm sẽ dùng bút chì và tẩy. Nộp ảnh có thể nộp ảnh 2 người nhưng đề nghị là ảnh toàn thân và không bị khuất chỗ nào =))

ah nữa:">
thời gian làm bài trắc nghiệm là khoảng bao lâu?
nếu làm xog có nên về luôn k?
hay là đợi?
vì con bạn tớ bảo phải 10h mới có kết quả.
nếu làm xog sớm, xog lại đợi kết quả thì hơi k hợp lý:D

Anh không nhớ lắm :"> hình như trong vòng 30 min thì phari. Sau đó btc sẽ công bố lịch phỏng vấn của từng khối 1 để mọi người sắp xếp thời gian :D

cô linh vớ vẩn [-( ătng là tăng thế nào? cô tưởng nói tăng là tăng đc đấy à =)) phí thì phải chịu vậy thôi =(( khối mình cũng thế mà=(( phí nhất là bạn phương tú ko đc đi thi =))=))=))

Tốt nhất là ăn mặc sao cho tôn dáng, đẹp và cá tính ;) makeup cũng đc, nhưng nhẹ nhàng thôi :D xinh là đc ;))

làm bài trắc nghiệm trong 30p em ạ. Làm xong nếu ko có người quen thì nên đợi 1h sau sẽ có kết quả, còn nếu có ng quen thông báo cho sau thì em có thể về luôn :D
Khối Tự Nhiên sẽ phỏng vấn ngay sau khi biết kết quả buổi sáng ^^
khối xã hội sẽ bắt đầu từ 2h chiều.

cô linh vớ vẩn [-( ătng là tăng thế nào? cô tưởng nói tăng là tăng đc đấy à =)) phí thì phải chịu vậy thôi =(( khối mình cũng thế mà=(( phí nhất là bạn phương tú ko đc đi thi =))=))=))

Tốt nhất là ăn mặc sao cho tôn dáng, đẹp và cá tính ;) makeup cũng đc, nhưng nhẹ nhàng thôi :D xinh là đc ;))

thì nói tăng là tăng đc thật mà :)) căn bản tỉ lệ chọi của từng khối nó hơi bị chênh lệch to đùng 1 tí mà:"> em chỉ có ý kiến thế thôi mà :">
vâng miss phg tú vừa tốt bụng lại vừa rộng lượng ạ :|

chuyện b-) miss cơ mà, miss là phải biết sống đẹp :>

cái thời gian biểu phỏng vấn bạn linh vừa cho trên kia chỉ là ước lượng thế thôi. nếu tình hình đông thí sinh thì sẽ tăng ca :> an tâm :>

chết rồi khối pháp càng ngày càng đông :| nguy hiểm quá :| trở tay ko kịp :|

[-(
nói trước tất cả đều là trong khối tự dàn xếp đấy nhớ [-(
đông quá là khó chấp nhận
=(
có 50 người đi thì cũng chỉ chọn 1 thôi, rất tiếc ! :(

Back
Bên trên