Thắc mắc về "Miss Ams"

Có chứ có chứ \:d/
Tất nhiên là chỉ chụp ảnh +tường thuật thôi,quay fim thì chắc là ko đc :D

Phải qua vòng trắc nghiệm mới vào được vòng phỏng vấn hả BTC?
Nhỡ may bạn nào đấy có khả năng mà trượt vòng trắc nghiệm thì sao? Thế thì hơi phí!

Vòng trắc nghiệm chỉ kiểm tra các kiến thức vô cùng cơ bản của đời thường thôi. Nếu không qua được phần kiến thức cơ bản thì cũng không có gì gọi là phí chị ạ :">

Uh thế thì cũng được. Chứ mà kiểm tra cái gì cao siêu quá thì chịu thôi :D
Phần tài năng được hỗ trợ, thì bắt đầu tiết mục những người hỗ trợ sẽ được vào đúng ko? Với cả hôm đấy có mic ko em? (hát có mic nghe hay hơn)

Phần trắc nghiệm xe là general knowledge còn bạn nghĩ là sơ khảo ko có mic :"> ko biết đúng ko? Bạn Hoa đi thi hử ;))

Bạn Hoa cũng chưa biết nữa, gấp quá chẳng biết có kịp chuẩn bị ko. Với cả, phần tài năng ý, nếu mà khoảng 3-4' có được ko?

nhiều nhất là 3p thôi :| hơn 1 tí chắc cũng ko sao...nhưng hơn nhiều quá nhé!
với cả ko có mic đâu bạn à...chỉ có loa đài thôi :D

Okie, cảm ơn ấy. Thế cái phần thi trắc nghiệm thì đến 7h45' có mặt ở trường xong kiểm tra luôn à? Sau khi các bạn chấm xong ai đủ điểm mới được thi tiếp đúng ko?

Ảnh thì chỉnh sáng thôi cũng k được ạ? :D
Mà chân dung chắc là phải nhìn rõ mặt. :-? Mà nếu nhìn thấy cả người thì còn gọi là chân dung k ạ? :D

Chỉnh sáng chắc cũng không được vì cũng là sự tham gia của PTS rồi.
Còn ảnh chân dung thì là ảnh bán thân. :D Bán từ đâu thì e ko biết :))

mọi người đều sẽ có cơ hội được phỏng vấn ^^
BGK sẽ cố gắng làm việc hết công suất.
Tuy vậy, do điều kiện sẽ phải làm việc với rất nhiều thí sinh, thế nên thời gian cho mỗi người sẽ nhiều nhất là 3', không hơn. Vì vậy, yêu cầu trong 3', thí sinh phải làm thế nào để thể hiện mình hiệu quả nhất!

7h45 có mặt là để thời gian ổn định + phổ biến thể lệ + bla bla :p
Hi vọng các Miss-to-be sẽ có mặt đúng giờ :D

Các ảnh chân dung & toàn thân kèm theo yêu cầu độ chân thực và chính xác cao. Vì thực tế nếu nhìn những bức ảnh đã qua xử lí thì sẽ nhận ra ngay thôi, và BGK cũng vẫn có cơ hội phỏng vấn trực tiếp để nhìn ra xem ảnh khác với thật bao nhiêu ;))

tóm lại là sửa ảnh làm j`, có để làm j` đâu?

Thế tầm mấy h bắt đầu làm bài trắc nghiệm hả bạn Tú :"> và tg là bao nhiêu :">

3' này bao gồm cả trả lời phỏng vấn và cả thể hiện tài năng luôn :-/, khó thế. :p
Ơ thế ảnh mà thấy cả chân thì có còn là ảnh chân dung k ạ. =.= Hình như là toàn thân mất rồi. :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Thấy cả chân thì là tòan thân rồi ấy ạ :">
Thi trắc nghiệm bắt đầu từ 8h ạ :p

theo kế hoạch thì 2h :-?
nhưng nếu số lượng thí sinh đông có thể BGK sẽ làm việc xuyên trưa luôn :>

nêu phần thi tài năng của các thí sinh cần người phụ giúp thì hoàn toàn có thể được.
vì trong đêm chung kết, tài năng không phải của 1 mình miss mà là của cả khối chuyên ;)
Xuyên trưa cơ à Tú :-s
Thế thì mệt lắm đấy :-?

xuyên trưa hay ko còn tùy vào thời gian các thí sinh buổi sáng có hoàn thành nhanh đc ko thôi :D nếu ko thì chắc chắn phải xuyên rồi ^^
thứ 2 sẽ có kết quả vòng loại thôi.

thế vụ ảnh đấy có quá coi trọng ko ạ :( kiểu như ảnh đẹp thì form đc đánh giá cao hơn ý ạ :))

1/ vụ ảnh các bạn đừng quá lo, cứ đảm bảo 1 tiêu chí chân thực và đẹp mà khiến các bạn tự tin nhất là ok ;) nên nhớ cuộc thi có nhiều tiêu chí chọn miss, ko chỉ riêng ngoại hình. Còn vòng phỏng vấn để thế hiện mình cơ mà!

2/ Do tình hình một số khối rất nhiệt tình tham gia như khối Pháp;)), khối Anh :"> ... nên các bạn sẽ có cơ hội làm bài thi trắc nghiệm như nhau, nhưng chỉ 10 người có điểm thi trắc nghiệm cao nhất được tham gia thi phỏng vấn, để đảm bảo công bằng và theo đúng thể lệ cuộc thi.

3/ Do số lượng thí sinh đăng kí khá cao, nên sẽ không tránh được việc xảy ra tình trạng phải chờ đợi đến lượt phỏng vấn, mà thời tiết lại khá nóng nực, nên hi vọng các bạn sẽ cố gắng thông cảm ^^
Btc sẽ cố gắng hết sức để các bạn biết rõ được thứ tự phỏng vấn của mình / khối mình

Back
Bên trên