Thắc mắc về "Miss Ams"

khối mình cũng có thêm ng` đi thi kìa :|
mà bạn Tú nhá ;)) hồi lớp 10 tôi ép mãi mới chịu đi, cứ ngúng nga ngúng nguẩy ;)) bây h lại cứ đòi =))

:| ồ!
Cho em hỏi là 3 phút phỏng vấn + tài năng múa may hát hò thì là ntn?? :-?
hát vài câu thôi à?? :-?
Phỏng vấn có khó ko?? :-ss

( mong sẽ ko làm chò cười cho thiên hạ 8-} )

3 phút đấy BGK sẽ hỏi những câu để.....hiểu em hơn íh mà :"> xem em có ăn nói lưu loát ko này, có nói ngọng ko này :"> và sẽ hỏi em có tài năng gì và cảm phiền em thể hiện :"> Tất cả đều là sự TỰ TIN của em thôi :x cố lên iem yêu :x Hãy thể hiện nhiều nhất có thể để banh bánh khảo thấy em là ai :->

thế thức là trình diễn 1 đoạn ngắn ngắn thôi chứ j ạ? :-?

Cho mình hỏi thành phần BGK là những ai vậy :">

bạn Quân cũng thi hay sao mà quan tâm thế nhờ :-"
BGK có thể gồm 7 người, trong đó có 1 cô giáo dạy văn, 3 bạn ban chấp hành, anh Long con thì phải, còn 2 người nữa là 2 ng lớn có kinh nghiệm đánh giá ^^ cũng chưa chắc lắm đâu, vì chiều nay còn 1 buổi họp cho ngày mai nữa :)
-----------

ngoài phần tài năng khoảng 2p thì BGK sẽ hỏi những câu để em có khả năng bộc lộ hết năng khiếu và tài vấn đáp của mình, hoặc yêu cầu em làm 1 cái j đó để thể hiện mình chẳng hạn, còn tùy vào bgk nữa. ^^cứ bình tĩnh thôi :D ko sao đâu ^^

đề nghị các bạn nhân nhượng chiếu cố cho mình vì mình sẽ rất là exhausted sau khi thi TOEFL =))
cô giáo dạy văn nào vậy ta 8->

Thế là khối xã hội chắc chắn thi chiều hả ấy?
Thế thì sáng chỉ đến thi trắc nghiệm rồi về thôi đúng ko?
(các bạn giải đáp chính xác hộ tớ, cái này liên quan đến nhiều vấn đề lắm, nhé!)

chốt lại là k có tài năng thì có đc k :"> :))

chị hà có cái tài năg đòi tiền với hò hét mọi ng` khản cả jọg đấy còn j`:))
bao h vào đc vòg buổi chiều thì chị trổ tài đấy ra với ban jám khảo=))

cho nó độc:>

thi trắc nghiệm xong khối xã hội sẽ có kết quả khoảng 10h... sau đó các ấy đi về chiều tầm 1h30 đến để phỏng vấn. ok? :-?
còn bgk mai cứ đi sẽ biết :))

ngày mai các thí sinh đúng 7h45 có mặt
ăn mặc cá tính thể hiện phong cách (sao cho đẹp là được)
mang bút để làm bài thi trắc nghiệm
ăn sáng đầy đủ, bình tĩnh tự tin :x:))

theo dự kiến, các khối tự nhiên sẽ thi phỏng vấn vào buổi sáng
khối xã khội thi phỏng vấn vào buổi chiều
giờ cụ thể sẽ thông báo sau

xin cảm ơn!

hnay e vào nộp hồ sơ đã thấy chị í bảo là có 18 ng khối Anh thi r =(

cho e hỏi lại là ava chị Tú có phải anh Hải dớ k ạ \:d/

chị ơi, vậy riêng khối anh và khối pháp sẽ bị loại ở vòng trắc nghiệm hả chị :( em thấy thế nó hơi kỳ vì chỉ qua một vòng trắc nghiệm thì chưa khẳng định đc điều gì, với lại nhỡ các bạn khối anh điểm cao còn hơn các bạn khối khác, nhưng vì số lượng nên bị loại thì tội nghiệp các bạn ý lắm ạ

= =
em ơi đừng lo BGK sẽ có cách chấm mà :))
mà ai cũng hồi hộp như mình 2 năm trc í nhờ :">

Back
Bên trên