Thắc mắc về "Miss Ams"

ôi,
ngày hội anh tài nghe qua đã thấy hoành tráng dã man rồi í
mình fai tham gia ngay kẻo phí :"> =))

Hả :| có vụ này sao :| mình đến muộn đc ko cậu :">

Chắc là đến tầm t2 sẽ có kết quả thôi :D

Chắc chắn là thứ hai phải có kết quả :)
Bởi việc này còn liên quan đến thi Tài năng khối chuyên của các khối nữa

giả dụ như hôm chủ nhật,trong phần thể hiện tài năng mà bạn nào muốn hát hò hay nhảy nhót thì hát chay ỏ nhảy chay ạ?

Các em có thể chuẩn bị
Nhưng nhớ là các em chỉ có 3 phút phỏng vấn thôi đấy nhé

nếu mà phỏng vấn thể hiện tài năng r thì nghĩa là vòng trong còn phần thi tài năng k ạ :|

Phần thi tài năng của Miss sẽ được thể hiên cùng tài năng khối chuyên
Điều này được nêu trong thể lệ MWC và Miss AMS đấy em ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
Vòng sơ khảo vào 7h45 Cn à? Khó đỡ quá :(( :((. Mình đi học mất rồi ko đến xem các bạn dc:|. Diễn ra đến mấy giờ vậy mọi người?

Chỉnh sửa lần cuối:
thế nhưng 1 bài nhảy không thể chỉ có 3 phút,nhưng em có thể cắt nhạc nhưng nếu khiêu vũ không nam thì nhìn trông kinh lắm ạ

Hôm đó em phải làm việc với BGK trước vì có rất nhiều thí sinh tham gia thi mà

thế em có được nhảy cùng ai không hay bắt buộc phải nhảy 1 mình?liệu bgk có cho phép không?

Tốt nhất em nên hỏi hai bạn phụ trách phần Miss đã ghi trong bản thể lệ để chắc chắn hơn vì anh không nằm trong thành phần BGK
Nhưng anh nghĩ BGK cũng ko quá khó khăn trong những việc đó đâu

1/ các thành viên btc ko năm trong ban nội dung & ban thiết kế hi vọng chủ nhật đến sẽ ko làm ảnh hưởng đến buổi thi vòng loại ;)

2/ các thành viên khối chuyên mà không dự thi có thể được đến cổ vũ, nhưng không được vào xem vòng phỏng vấn, cũng như không được làm ảnh hường đến các thí sinh khi đang thi trắc nghiệm. :-?

3/ các miss sẽ được tạo điều kiện để thể hiện tốt nhất phần thi của mình ;) tuy nhiên những phần thi tài năng khó thể hiện thì cần nhờ vào ý tưởng của các miss làm thế nào để tìm ra cách thể hiện ấn tượng nhất :D

4/ BGK sẽ được đảm bảo là những con người công bằng nhất. Và do là chọn lựa the best trong những ứng cử viên của 1 khối chuyên nhất định nên các bạn sẽ không lo việc "trọng khối này, khinh khối kia" ;) :x:X

theo kế hoạch thì 2h :-?
nhưng nếu số lượng thí sinh đông có thể BGK sẽ làm việc xuyên trưa luôn :>

nêu phần thi tài năng của các thí sinh cần người phụ giúp thì hoàn toàn có thể được.
vì trong đêm chung kết, tài năng không phải của 1 mình miss mà là của cả khối chuyên ;)

thêm nữa là hôm sơ khảo sẽ chuẩn bị loa đài..tạo điều kiện cho thí sinh thể hiện đc hiệu quả tài năg của mình :-?

Thế có ghi lại hình ảnh và post lên đây ko ac?

Back
Bên trên