Thắc mắc về "Miss Ams"

anh Việt Anh phải để xem các em nó make lên thì thế nào chứ :-j đừng vội kết luận. Đời sống học trò của các hoa hậu có phải lúc nào cũng có ảnh đẹp đâu :-j

cuộc thi của các học sinh trg trường, cùng là bạn bè với nhau chứ có phải gì ghê gớm đâu mà đấu đá thiên vị này nọ :">
hay là quá xúc động với cuộc thì HHVN =))
ko tin tg BTC thì sao ko tự soi gương xem mình thế nào rồi đăng kí làm ban tổ chức đi =))

Mọi người ko còn thắc mắc thì cũng đừng post comment làm loãng topic nhé
Nếu muốn bình luận thì còn rất nhiều chỗ cơ mà :)
Nhân tiện CMSN anh Long nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
như năm kia thi miss&mr:
-xinh thì bảo ko có tài
-có tài bảo ko xinh
-có tài và xinh bảo gian lận
-chả có vẹo gì thì được giải =))
mình nghĩ nên đổi tên thi miss ams thành thi "Nữ sinh được lòng ban tổ chức nhất" :">

cái này chuẩn=))
thằng nam ngồi im ko là có đổ máu đấy;))

Minh nói thế là k đc rồi ... dù có đúng cũg phải giữ thể diện cho BTC chứ ... =)) ( Nhưng công nhận bạn Minh lớp toán 2 khoá 2005-2008 nói không sai vào đâu được )

bạn nào biết sự kiện trực tiếp và thông qua nhiều chiều thì phát biểu. Còn ai chỉ nghe thông tin 1 chiều thì đừng nói lung tung.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ ban thắng: tớ là tớ ko có sợ gì hết kể cả đổ máu nhé;))cái gì đúng thì nói thôi:D
@bạn đức: bạn chim lợn vừa thôi.đây toàn chuyện người lớn bạn trẻ con phắn ngay :))

Amsers as we are :x:x:x Go go NHAT :x:x:x Don't judge us until you see the result :-j

=)) Bạn lớp Tin xinh thật đấy =))
Sau những tấm ảnh đầy tranh cãi sexy quá trớn thì nay đã ép tóc và hình như đổi kính để biến thành một cô học trò ngồi bên cầu thang cộng hành lang để chờ đợi hàng trăm cái acc của lớp Tin ngồi vote :x
Thật là nội tâm :x

Hãm thế em.

Khối Tin có hàng trăm acc vote thì sao. Từ đầu đã nói tất cả việc vote này chỉ là để giành giải Miss Popular, tức là chỉ là 1 giải phụ trong Miss Ams. Và cái giải phụ đấy đc bình chọn thông qua việc vote trên web và qua SMS, thế nên cũng đừng bảo công bằng hay thiếu công bằng gì ở đây, cái giải này nó đc thể hiện qua số điểm vote và khối Tin đang làm việc đó, như thế là sai à. Và cũng đừng bảo "Chờ đến đêm CK thì biết", CK Miss Ams là 1 chuyện, khi đó các Miss sẽ thi thố tài năng thực sự của mình, còn ở trong phạm vi cũng như tiêu chí của cái giải phụ này, thì chỉ những tin nhắn, những điểm số mới là tất cả.

Đã tham gia thì phải hiểu rõ luật lệ, đã chơi thì phải biết tôn trọng người chiến thắng. Tiếc là có nhiều bạn chưa hiểu cả 2 điều này. Lúc đầu thì cũng hô hào vote, vì niềm tự hào khối chuyên của mình ( điều này rất đúng chả có j sai), sau đó thấy khối khác dẫn đầu vượt xa mình thì bắt đầu quay lại ... chửi [=)]. Lúc đầu thì chính mình cũng lập vài cái nik để vote cho Miss khối mình, nhưng sau khi thấy ko lại người ta thì đi đá đểu, khích bác mấy câu kiểu "Vì 2 tr mà cả ngày ôm máy tính". Cái kiểu chơi đến nửa chừng xong rồi cảm thấy thua mà quay lại ngồi chửi, nó ko xứng mặt đàn ông đâu em ạ. Nếu em thấy ko phục, em có thể huy động bạn bè ng thân vote, ko dám nói là công bằng nhưng đây hoàn toàn là 1 cuộc cạnh tranh mở.

Có đứa chê e Linh xấu, chụp ảnh trong phòng ngủ thế nọ kia. Em ý make lại cho đẹp hơn, chụp ở chỗ khác đẹp hơn, thì lại có nh~ comment khác như trên [=)].

@ Mọi người: Mình ko nói là khối Tin ko có những khiếm khuyết, đúng là có nh~ cm trên tamtay mà mình cũng k chấp nhận đc. Nhưng cũng đừng vì thế mà đánh đồng nó với cuộc thi này, đánh đồng cả khối Tin bọn mình. 1 khối chuyên với cả trăm con ng` thì cũng sẽ có những em nói năng chưa đc đúng mực, và mình rất xin lỗi về điều đó. Mình xin nhắc lại 1 câu mình đã nói "Ai cũng muốn Miss khối mình chiến thắng". Khối Tin đang cố gắng để Miss khối mình giành đc giải, như vậy liệu có là sai ?

Mấy cái này có gọi là "Thắc mắc về Miss Ams" không ạ? Nếu không phải lần sau đề nghị mọi người ra chỗ khác nói chuyện. Đừng có làm lạc đề của topic.
@Bạn Dương:Tớ thấy anh Quân nói đúng đấy, bạn đừng có đá đểu kiểu thế nữa. Còn nếu câu nói trên của bạn không có ý đá đểu mà là thật lòng khen miss lớp Tin thì tớ xin lỗi vì đã hiểu sai ý của bạn. Nhưng tóm lại, đây không phải chỗ để tranh luận về các miss, ok?

Tình hình có vẻ căng thẳng nhỉ :))
Thực ra cái việc ng` ta nhắn tin rồi lập hàng chục (hoặc trăm) nik để vote thì cũng là vấn đề dễ hiểu và hết-sức-bình-thường :D. Quả thực thì cũng chẳng ai ủng hộ cả nhưng nó cũng ko sai nên... cũng chẳng biết phản đối thế nào :D

@ Quân: bình tĩnh làm j nóng thế ku :)). Mà năm nay máu thế cũng nhoi vào btc cơ đấy ;)). Hehe đùa tý :D

@ e Thảo: a thấy chỗ này là để nói về những cái đag nói là đúng mà. Hay có chỗ nào để "tranh luận về các Miss" đúng hơn e gửi link cho a chắc a ko biết :D. Còn một cuộc thi tránh sao đc việc cạnh tranh rồi đả kích lẫn nhau, cứ kệ đó càng làm cuộc thi thêm sôi nổi :D. Dù sao đây cũng là 1 cái giải phụ, quan trọng ai là ng` đăng quag cuối cùng cơ mà :D.

Thêm 1 cái này nữa, vào 2pic này thấy năm nay có mấy e ko biết đóng góp đc đến đâu (chắc phải "cốt cán btc" lắm) nhưng có điệu bộ với lời lẽ rất kiểu kẻ cả rồi coi người khác chả ra cái mie j. Ý kiến của người khác dù đúng hay sai thì mình là btc cũng phải lắng nghe, đúng thì sửa, sai thì giải thik để họ hiểu. Còn cứ có cái giọng "việc mình mình làm" với "hãy đợi đấy"... a nói thật là a nghe a ngứa lắm :-j.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình có vẻ căng thẳng nhỉ :))
Thực ra cái việc ng` ta nhắn tin rồi lập hàng chục (hoặc trăm) nik để vote thì cũng là vấn đề dễ hiểu và hết-sức-bình-thường :D. Quả thực thì cũng chẳng ai ủng hộ cả nhưng nó cũng ko sai nên... cũng chẳng biết phản đối thế nào :D

@ Quân: bình tĩnh làm j nóng thế ku :)). Mà năm nay máu thế cũng nhoi vào btc cơ đấy ;)). Hehe đùa tý :D

@ e Thảo: a thấy chỗ này là để nói về những cái đag nói là đúng mà. Hay có chỗ nào để "tranh luận về các Miss" đúng hơn e gửi link cho a chắc a ko biết :D. Còn một cuộc thi tránh sao đc việc cạnh tranh rồi đả kích lẫn nhau, cứ kệ đó càng làm cuộc thi thêm sôi nổi :D. Dù sao đây cũng là 1 cái giải phụ, quan trọng ai là ng` đăng quag cuối cùng cơ mà :D.

Thêm 1 cái này nữa, vào 2pic này thấy năm nay có mấy e ko biết đóng góp đc đến đâu (chắc phải "cốt cán btc" lắm) nhưng có điệu bộ với lời lẽ rất kiểu kẻ cả rồi coi người khác chả ra cái mie j. Ý kiến của người khác dù đúng hay sai thì mình là btc cũng phải lắng nghe, đúng thì sửa, sai thì giải thik để họ hiểu. Còn cứ có cái giọng "việc mình mình làm" với "hãy đợi đấy"... a nói thật là a nghe a ngứa lắm :-j.

Em không biết là em có nằm trong thành phần "mấy em không biết đóng góp được đến đâu nhưng có điệu bộ với lời lẽ rất kiểu kẻ cả rồi coi người khác chẳng ra cái mie j" của anh hay không. Nếu em có nói câu nào để anh hiểu theo ý là "coi người khác chẳng ra cái mie j" thì em thành thật xin lỗi, em hoàn toàn không có ý coi thường người khác. Và em nghĩ là tất cả mọi người trong BTC cũng đều không có ý như thế đâu ạ.
Còn muốn bàn luận về miss thì có thể sang bên "Profile của các Miss", muốn tranh luận về việc vote miss thì lên tamtay cũng được ạ. Ở đây chỉ để đặt câu hỏi và nhận câu trả lời thôi anh ạ :D

Profile các miss trong đêm chung kết
Link tamtay

ặc đi đâu vào topic nào cũng thấy căng thẳng cái vấn đề vote trên tầm tay :-s:-s:-s:-s
thật là....8->

Danh hiệu Miss Popular đâu có phải khung giải quan trọng mà các bạn cứ phải tranh chấp nhau ghê thế ?

cái này đáng ra k nên cập nhât kết quả, đến cuối công bố bùm 1 phát có lẽ an toàn hơn nhỉ :))

:X:X đợi mãi chán quá ai có thể làm cho chung kết sớm hơn hem;;);;)

Back
Bên trên