Thắc mắc về "Miss Ams"

Ờ mà có ai nói xấu đâu nhờ
Lập acc ngồi vote có xấu đâu nhờ :-?
E có bảo xấu lúc nào đâu :-?
E cũng khen Miss tin đấy chứ :-?
Những j nhận xét đều đúng đấy chứ :-?
p.s: a Quân ơi, có mỗi mấy bạn lớp Tin tik bài cho a kìa, cho e tik với :-?

@ ban thắng: tớ là tớ ko có sợ gì hết kể cả đổ máu nhé;))cái gì đúng thì nói thôi:D
@bạn đức: bạn chim lợn vừa thôi.đây toàn chuyện người lớn bạn trẻ con phắn ngay :))

thằng này thích đổ cho bố xin cái hẹn đi con :x

mấy e mà khen miss xinh thì rõ là đá đểu rồi :)) qá đểu luôn =))

Hãm thế em.

Khối Tin có hàng trăm acc vote thì sao. Từ đầu đã nói tất cả việc vote này chỉ là để giành giải Miss Popular, tức là chỉ là 1 giải phụ trong Miss Ams. Và cái giải phụ đấy đc bình chọn thông qua việc vote trên web và qua SMS, thế nên cũng đừng bảo công bằng hay thiếu công bằng gì ở đây, cái giải này nó đc thể hiện qua số điểm vote và khối Tin đang làm việc đó, như thế là sai à. Và cũng đừng bảo "Chờ đến đêm CK thì biết", CK Miss Ams là 1 chuyện, khi đó các Miss sẽ thi thố tài năng thực sự của mình, còn ở trong phạm vi cũng như tiêu chí của cái giải phụ này, thì chỉ những tin nhắn, những điểm số mới là tất cả.

Đã tham gia thì phải hiểu rõ luật lệ, đã chơi thì phải biết tôn trọng người chiến thắng. Tiếc là có nhiều bạn chưa hiểu cả 2 điều này. Lúc đầu thì cũng hô hào vote, vì niềm tự hào khối chuyên của mình ( điều này rất đúng chả có j sai), sau đó thấy khối khác dẫn đầu vượt xa mình thì bắt đầu quay lại ... chửi [=)]. Lúc đầu thì chính mình cũng lập vài cái nik để vote cho Miss khối mình, nhưng sau khi thấy ko lại người ta thì đi đá đểu, khích bác mấy câu kiểu "Vì 2 tr mà cả ngày ôm máy tính". Cái kiểu chơi đến nửa chừng xong rồi cảm thấy thua mà quay lại ngồi chửi, nó ko xứng mặt đàn ông đâu em ạ. Nếu em thấy ko phục, em có thể huy động bạn bè ng thân vote, ko dám nói là công bằng nhưng đây hoàn toàn là 1 cuộc cạnh tranh mở.

Có đứa chê e Linh xấu, chụp ảnh trong phòng ngủ thế nọ kia. Em ý make lại cho đẹp hơn, chụp ở chỗ khác đẹp hơn, thì lại có nh~ comment khác như trên [=)].

@ Mọi người: Mình ko nói là khối Tin ko có những khiếm khuyết, đúng là có nh~ cm trên tamtay mà mình cũng k chấp nhận đc. Nhưng cũng đừng vì thế mà đánh đồng nó với cuộc thi này, đánh đồng cả khối Tin bọn mình. 1 khối chuyên với cả trăm con ng` thì cũng sẽ có những em nói năng chưa đc đúng mực, và mình rất xin lỗi về điều đó. Mình xin nhắc lại 1 câu mình đã nói "Ai cũng muốn Miss khối mình chiến thắng". Khối Tin đang cố gắng để Miss khối mình giành đc giải, như vậy liệu có là sai ?

ông này cũng nói nhiều mà toàn nói lig tig

Mình cũng chẳng rõ nội dung tranh luận nhưng mà mình chỉ muốn góp ý một điều là cái danh hiệu Miss Popular nó không nhỏ như mọi người nghĩ đâu. Nó là thể hiện sự đồng ý tán thành của không biết bao nhiều người. Đừng ai nói rằng nó không quan trọng nên có thể thế này thế nọ.

Hãm thế em.

Khối Tin có hàng trăm acc vote thì sao. Từ đầu đã nói tất cả việc vote này chỉ là để giành giải Miss Popular, tức là chỉ là 1 giải phụ trong Miss Ams. Và cái giải phụ đấy đc bình chọn thông qua việc vote trên web và qua SMS, thế nên cũng đừng bảo công bằng hay thiếu công bằng gì ở đây, cái giải này nó đc thể hiện qua số điểm vote và khối Tin đang làm việc đó, như thế là sai à. Và cũng đừng bảo "Chờ đến đêm CK thì biết", CK Miss Ams là 1 chuyện, khi đó các Miss sẽ thi thố tài năng thực sự của mình, còn ở trong phạm vi cũng như tiêu chí của cái giải phụ này, thì chỉ những tin nhắn, những điểm số mới là tất cả.

Đã tham gia thì phải hiểu rõ luật lệ, đã chơi thì phải biết tôn trọng người chiến thắng. Tiếc là có nhiều bạn chưa hiểu cả 2 điều này. Lúc đầu thì cũng hô hào vote, vì niềm tự hào khối chuyên của mình ( điều này rất đúng chả có j sai), sau đó thấy khối khác dẫn đầu vượt xa mình thì bắt đầu quay lại ... chửi [=)]. Lúc đầu thì chính mình cũng lập vài cái nik để vote cho Miss khối mình, nhưng sau khi thấy ko lại người ta thì đi đá đểu, khích bác mấy câu kiểu "Vì 2 tr mà cả ngày ôm máy tính". Cái kiểu chơi đến nửa chừng xong rồi cảm thấy thua mà quay lại ngồi chửi, nó ko xứng mặt đàn ông đâu em ạ. Nếu em thấy ko phục, em có thể huy động bạn bè ng thân vote, ko dám nói là công bằng nhưng đây hoàn toàn là 1 cuộc cạnh tranh mở.

Có đứa chê e Linh xấu, chụp ảnh trong phòng ngủ thế nọ kia. Em ý make lại cho đẹp hơn, chụp ở chỗ khác đẹp hơn, thì lại có nh~ comment khác như trên [=)].

@ Mọi người: Mình ko nói là khối Tin ko có những khiếm khuyết, đúng là có nh~ cm trên tamtay mà mình cũng k chấp nhận đc. Nhưng cũng đừng vì thế mà đánh đồng nó với cuộc thi này, đánh đồng cả khối Tin bọn mình. 1 khối chuyên với cả trăm con ng` thì cũng sẽ có những em nói năng chưa đc đúng mực, và mình rất xin lỗi về điều đó. Mình xin nhắc lại 1 câu mình đã nói "Ai cũng muốn Miss khối mình chiến thắng". Khối Tin đang cố gắng để Miss khối mình giành đc giải, như vậy liệu có là sai ?

Đúng roài, cuộc thi éo nào chả cần vote cho gà nhà.

Ơ thế các bác chính phủ việt nam vận động các em cấp 1 và mầm non lập acc vote cho Vịnh Hạ Long là nhảm cả à =))

thế hồi cái chị Mờ Phờ Thờ thi Miss mấy bác đài truyền hình vận động vote cho chị mờ phờ thờ là sai à =))

Nói thật chứ cứ người nhà là em vote, chị/em em mà thi cái này có xấu như thị nở em cũng ngồi ôm máy tinh để vote cho nó nở mày nở mặt =))

Nhảm quá mình mà là mod box này mình ném topic vào thùng rác :x
Đỡ phải cãi nhau^___^

@comment tí, mỗi tội sao miss make up lên vẫn xấu, buồn ^__^

Chỉnh sửa lần cuối:
miss năm nay xinh thật=))
bạn nam cho mình xin cái date ofline;))

Mấy ngày ko lên, thấy anh Quân Babe vẫn phong độ mod chém gió như xưa.8->

Các em chịu khó nhắm mắt vote cho khối mình đi.=)) Đừng có lên đây khịa nhau lại rách việc.=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy ngày ko lên, thấy anh Quân Babe vẫn phong độ mod chém gió như xưa.8->

Các em chịu khó nhắm mắt vote cho khối mình đi.=)) Đừng có lên đây khịa nhau lại rách việc.=))
ơ sao lại phải nhắm mắt hả em =)), nhắm mắt nhỡ vote nhấm sang khối khác thì sao =))

Mọi người ơi cho mình hỏi Ngày hội Anh tài của trường Ams và cuộc thi Miss Ams 2008 hôm 18 này có cần vé hông nhỉ??! :D :D Mình lâu lắm không về trường mà phải mua vé thì...:-<

lâu lắm ko vào
@ bạn minh bạn thắng: mai nhé các bạn. 8h30 tại sân D5 giảng võ.okie.sẵn sàng chiến đâu luôn.tớ là tớ chả sợ các bạn đâu:))
à mà bao h có NHAT í nhỉ:Dcó mất vé ko???

Ôi hỏng rùi!! Bây giờ mình mới đọc được tin này!! :(( Thế không có vé là không được vào hả em???! :-? Sao năm nay gắt gao thế!! :(( :((

Thế cuối cùng chương trình năm nay, các Mr and Miss 07 có đc trình diễn ko hả Kit ơi :|.
Nhớ lại năm ngoái NHAT xong, Đức bựa đi cào cào 1 bên vác lap của Gấu, 1 bên vác lap của Kit :)), rất dân chơi =)).

đây là topic post thắc mắc mà thành cãi nhau rồi :)) 2 ngày nữa thoi :x à, 1 ngày nữa :-< hồi hộp quá :-<

vào muộn tầm nửa tiếng có khả năng ko cần vé >:)

Thế cuối cùng chương trình năm nay, các Mr and Miss 07 có đc trình diễn ko hả Kit ơi :|.
Nhớ lại năm ngoái NHAT xong, Đức bựa đi cào cào 1 bên vác lap của Gấu, 1 bên vác lap của Kit :)), rất dân chơi =)).

=))=)) thằng Đức bựa mà chị :"> mới cả xong 1 hội Mr vs Miss đi bù khú vs nhau suốt :))
( post bài này để khen chị Linh dạo này xinh vật í O_O cái ảnh xinh cực kì í O_O )

Back
Bên trên