[Thảo luận chung] Taekwondo

he bà chị vào đội tuyển nào zaay thành phố hay là quốc gia hay là clb
em chưa tập ở chỗ đó bao giờ mà hình như cũng chưa đâu với bên đây
đàn em mong chị chỉ giáo thêm :D

tập thầy Tuấn thì ok lắm muh, tính thấy cũng dễ chịu lắm mà ^_^ Đặc biệt thầy chấm điểm rất thaongs tay, nhóm em thi lên đai thầy cho pass hết muh

hồi tớ thi lên đai chỉ toàn ông trong đội Tae của công an nhân dân chấm chặt vãi,ông ấy ngồi soi cả bước chân rồi cuối giờ cho 1 bài dài ngoằng
thế mà mình vẫn qua:D

nói chugn la` tự khen mi`nh joi ha ^_^
thầy Tuấn chấm rẻ chwus thầy Thắng lớn thì...thôi rồi... hix... nhwung mà thầy dạy lại rất hay
tiếc là bi h thầy ko dạy nữa T_T

Uh, thầy Tuấn nói chung học trò quý nhưng mờ em thử học đội tuyển của thầy xem,ặc ặc, con gái thầy cũng ko tha,tập ko cẩn thận là thầy đánh hết.
Hôm vừa rồi qua Cung ko thấy thầy đâu, toàn mấy lão trước đây tập cùng mình, giờ đai đen lên làm thầy bọn nhóc hết cả rùi.

Cuối cùng thì, chị vẫn phải đi tập TDND :(( với cái lý lẽ là "con gái lớn rồi, đi tập nhịp điệu cho có dáng - tập võ cứng người, tốn sức,hay ho gì !" - bó tay.
Đúng là Tổ quốc cũng chẳng đọ nổi mama !

ặc, giống mẹ em kinh dị
năm ngáoi em toàn trốn đi tập
năm nay học nhìu wa' ko bít còn sức mà trốn đi tập nữa ko

trời ơi đã ai thấy đi tập Taekwondo mà chỉ đi có 1 buổi/1 tuần chưa
mama đã ra tối hậu thư đi tập 1 buổi hoặc ko buổi nào
kiểu này thì thà nghỉ còn hơn

méo mó có hơn không Khuê ạ
buỏi sáng trốn đi tập thêm với các anh lớn ở Bách Thảo í, ah mà hình như bi h các anh í tập ở Trịnh hoài Đức
(tớ đang nói CLB Nhà thi đấu í nhé)

he tớ tập ở 10-10 mà sao mà lên đó tập được mà muốn trốn thì bên tớ cũng có lớp buổi sáng nhưng toàn đai trắng vào tập cái gì chỉ có 2 buổi là thi đấu không biết vào trong năm có được lên đội chỗ Thành Công ko chỗ đấy ngày nào cũng tập

hey trường 10-10 sắp kỉ niệm ngày thành lập bọn tớ đang phải tập bài đồng diễn chuối ko thể tả được cứ như tập thể hình ý

ặc, tớ ghét nhất là đồng diễn, vì tớ vốn ghét quyền mà ^_^
Ít nhất phải biểu diễn mấy đòn đá kĩ thuật cao mời thix, chứ cái bào đồng diễn kia nhwu tập dưỡng sinh í, ặc

hey bạn Trân ơi hình như bên Trịnh Hoài Đức có 1 đội quyền đúng ko
hĩ thầy tớ đang bảo là lên đó tập ko biết có nên ko ,bạn Trân thấy đội quyền bên đó thế nào

quyền của THD thì nổi tiếng rùi, kỷ lục luôn vì năm nào tham gia giải cũng chỉ đựoc giải quyền thui, có bao h được huy chương đối kháng đâu ^_^
quyền bên này nên tham gia, nếu ấy thwcj sự thích quyền. Hình như sắp tới thầy Thắng lớn sẽ về dạy(tớ ko sure lắm), mà quyền của thầy thì ...chẹp chẹp... khỏi nói
bi h đang là anh Hà xêkô- truyền nhân của thầy thắng trực tiếp dạy ^_^ Anh í hơi xấu trai nhưng mà được cái dạy hay ^_^

Hình như thi lên đai mỗi chỗ một người chấm thì phải mình học CLB của Đống Đa toàn thầy ở liên đoàn của Hà Nội với cả thỉnh thoảng có thêm ông gì mà đai đen 7 đẳng đến chấm Nhưng mà chấm dễ lắm thi ở CLB chả có ai trượt cả chỉ có khi nào lên thi ở liên đoàn mới có thôi

Chủ nhật tuần này có đợt thi lên đai trên liên đoàn nè tui cũng đi

em cũng là người học taek đây
học trên cung thiếu nhi có thầy tuấn với thầy toàn ý

sắp có giả học sinh đấy em có tham dự ko
mà nhớ tham dự giải ở trường mình đấy

:)) Em Hiếu vào đây mà cũng còn không biết đến việc tổ chức giải của CLB, đúng là không có thông báo chính thức thì không được :D

Back
Bên trên