[Thảo luận chung] Có ai hứng thú với võ thuật ?

To Thành:

Hừm...

Lếu láo quá đi mất, chưa sang năm mới đã trù ẻo chị thế hả???

Sao hôm trước em đến rồi lại về luôn thế? Mấy tuần nay, ngày nào chị cũng mang đĩa đi cho em đấy nhá!!! Em mà không lấy thì chị hỏi cái Hà chắc cũng có địa chỉ của em thôi, hihi.

Thế đã nhá, t.7 này cố gắng đi tập đi. Tập cho khoẻ người thì lười mà vào mạng cho cận thêm thì chăm. Thế đấy!!!

Có đâuuuuuuuuuuuuu............ thu 7 em ban roi ba chi a!
De thu 3 em den, ngai de den nam moi thi ko may ha? Sung tin wa day! Chac ba chi chua co nguoi yeu ha? Me tin thi cung ko giup dc la co nguoi yeu dau! Hehehehehehe........

Có bạn/anh/chị nào tập côn nhị khúc không ?

To Việt:Hình như có anh Syhieu & Ranrua (TTVN) dạy côn đấy.

To Thành: Um, hôm nay chị cũng đến, nhưng chắc đến muộn, chỉ ngồi xem giống em thôi. hihi.... Còn chuyện chị có ngy hay chưa thì .. hihi, còn phải xét. ;-D

xet xung gi nua? Co nguoi yeu thi thu 7 da chang fai ngam ngui di tap vo... hehehehehe...... thu 7 nao cung thay ba chi lui thui xach bo vo fuc...... co len chi..... bay gio coc di tim trau nhieu lam!

xin loi da dong vao noi dau cua chi... nhung cang nghi cang thay dung... cony thi da chang fai len mang! Hahahahahaha......... oi cuoi dau het ca bung!

board này có ai học Karateđô ko nhẩy, làm wen cái. Phan Trường Sơn đâu rùi, hình như ấy học Thiếu Lâm hả, còn thua xa Karate em ạ

gian thang em nay roi ha? Thoi... cho em xin loi.... ke thi chi cung xinh, fai cai hoi lun wa! Hahahaha.....

Hehe,

Chị đây hơi bị ... đại lượng đấy nhá. Không thèm chấp trẻ em.

Xinh thì không dám nhận đâu, còn lùn thì không dám ... chối.

Mai đi tập ko???

Chị Hy Trang scan ảnh lên cho bà con cô bác cùng xem đi chị! :)

Chi y xinh nhat lop vo day(va xau nhat trong....), noi that thi trong chi cung xinh that, neu em hon chi 3t thi....
Dao nay chac em chi wa xem dc thoi, ko di tap dc! Xem 1 luc thi ve....
Chuc moi nguoi luon vui ve....

Ừh đúng rồi,

Chị xinh nhất lớp võ trong đám boys và xấu nhất trong đám girls chứ gì??? ( nghe cũng ... buồn nhwng ngẫm cũng ... đúng )

Hihi, chị mà post ảnh lên các em ngất mất thì sao -> ko có ng để chèo kéo đi tập Aikido, buồn lắm.

Hihi, post ảnh đi chị Trang ới ời ơi!! cho em biết mẹt, ý nhầm, mặt chị!!!

Do Viet dung hon, chi y la 1 Aikidoka dang cap thuong thua day, may vo van la chi danh cho di 4 chan ve nha luon!
Noi the chu trong ba chi cung xinh, neu ma noi chua co nguoi yeu thi em ko tin dau!
Co the thu 5 em se wa xem moi nguoi tap, khoang luc >6h!

Hẹ,

Nghe cứ như chị là .... ngáo ộp í nhỉ ( Chị tập sau Thành -> kém em nhiều)

To Việt: cần gì post ảnh cơ chứ. If em muốn thì qua sân tập Aikido ở trường NThương ( trong nhà tập, cạnh sân bóng rổ ) mà xem. Đảm bảo nhiều chị, em, bạn xinh xắn đáng yêu lắm ...

Nhung ma dang tuoi co Viet roi... dung wa em a... chang ai cang ve dau, ngat o do lanh lam!
Em nghi lau roi nen bay gio danh ko thuan nhu truoc nua, dc cai la nga van on! Hehehe... nhat la mae-okemi!

Anh Việt ôi !
Em đang cần tìm NSVT số 3 bộ mới ( số mà có giới thiệu các võ đường ở Hà Nội ý ạ).Anh có giúp em được không ?
Em xin cám ơn anh trước nhé !:D

Số 3 hả em ? ok để anh tìm cho, khi nào có anh sẽ gửi đến lớp cho!
Chào em.

Vậy thì tốt quá, em xin cám ơn anh.Chúc anh và mọi người một năm mới
mạnh khoẻ, vui vẻ và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống.

Anh lấy tờ NSVT số 3 rồi Quang ạ, chờ ra Tết anh đưa đến lớp cho! Vì em học lớp Pháp, chỗ quen biết anh cho không, khỏi tốn xiền :p
Nói thế thôi, có gì cần cứ hỏi anh nhé!

Back
Bên trên