[Thảo luận chung] Có ai hứng thú với võ thuật ?

À, thi học kỳ xong đi chơi nhá! để ta sắp xếp thời gian! À mà nếu cuối tháng 12 ta thi Pháp thành phố mà được, lại phải lo thi toàn quốc nữa.. chưa biết thế nào!

To Thanh:

Chi thay a.Hung thong bao se co 1 buoi party nho nhan dip nam moi vao t.7 tuan sau (28/12), sau khi tap xong. Em ranh thi den tham gia nha!

hom nay em co wa 1 luc.... thay may anh tap hay wa nhung thoi gian co han nen fai ve luon, ko nan lai lau dc! Hom thu 7 neu di dc thi em se co gang!

Oh,

Thế mấy chị tập không hay ah??? Hihi ;-D

Sang tháng 1 lớp sẽ chuyển về tập trong nhà tập trường ĐH Ngoại thương (nhà tập phía sân trong, cạnh sân bóng rổ). Thời gian tập có 1 chút thay đổi: 5-7 p.m., thứ 3,5,7, CN(riêng CN có thể sớm hơn).

Hay wa nhi! Em dac biet rat thich san tap cua DH ngoai thuong! Cai san ma co nha Tennis y, o tang 2 va 3, tuy chat nhung em cam thay rat hay! Con tap o cho cua minh bay gio xo bo wa! Em ko thich! Co the den luc do em se di hoc lai! Co the em se di dc hom thu 7! CO thong tin gi moi chi bao cho em nhe! Cam on chi nhieu!
Chuc moi nguoi tuan moi(mac du hom nay thu 3 roi) vui ve nhe!

khiếp mệt mà bọn ngươi sướng thật được miễn thi học kì, hic hic, mỗi môn được 8 điểm, hic chẳng bù cho ta học lo ngay ngáy!!!!

2 Hy Trang: bao gio ve cho DHNT chi noi voi em nhe! Luc day dem se di hoc lai! Hom no di tren duong gap anh Tuan, anh y bao la thu 7 hoc 4-6h, dung ko chi?

Xin nói lại với mọi người về forum võ thuật nha!!! chán quá không có ai vào! rõ ràng phong trào võ thuật của học sinh trường mình cũng mạnh lắm mà! Bao nhiêu trao đổi mà chỉ post trong 1 cái thread thế này thì chán lắm!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Kêu gào kinh quá cơ! Chỉ cõ võ thuật thì chán óm! Ta thích bóng đá hơn!

con gai thich bong da... nu tinh ghe nhi?
Lich hoc lop Aikido : Thu 3,5: 5h->7h chieu
Thu 7: 2h->4h chieu!
CN: chua ro lam!
Hom thu 3 nay se la buoi dau tien cua nam moi, theo tui nho thi se to chuc le chao nam moi, 1 fong tuc truyen thong cua mon vo! Mong moi nguoi den dong du(nhung ai thich mon vo, ma lau lam roi chang thay ba chi Hy Trang dau ca!)
Dia diem hoc: nha the chat cua DH Ngoai thuong!

Hị,

Dạo này em đi học hả??? Tuần rồi chị bận quá nên nghỉ mất, hôm qua vác xác đến thì chả thấy ai. Tối về DT hỏi a.Hưng mới biết lớp đã chuyển sang hôm nay ( Thế mà chẳng ai báo, cũng không đề thông báo mới ghét chứ !!! )

Hẹn gặp em Thành chiều nay nhá ( Lại phải về tìm đĩa vì chị lại bỏ ra khỏi túi rồi... )

nay ba chi... hen ho kieu gi day? Hom nay den chang thay ba chi dau ca!

Oh,

Chị có đến mà, mỗi tội đến muôn thôi (5.30 CQ chị mới nghỉ) -> đến thấy mọi ng đang lộn Ukemi rồi nên ... ra sân bóng rổ ném tí chút cho vui. Mãi đến lúc 7h, mọi ng tập gần xong chị mới về mà.

Nhung ma, chị cũng chẳng thấy em đâu???

Hôm qua vừa đi tập,

Trời lạnh, mọi ng lại đi chùa Hương về nên chắc mệt -> nghỉ nhiều -> vắng -> tập đã lắm.

Thành ơi, thứ 7 này em đi chứ???

Ơ ơ... em ngoi trong san xem moi nguoi tap, luc em den la khoang 6h10' nhung hom do la thu 3, the chi den hom thu may? CN nay co the em se di tap vi hom do em moi roi! Chi co di ko?

Hị,

Thì đúng là t.3 đấy nhưng chị chỉ ngó thui mà, ko để í xem những ng ngồi xem, hehe. Hôm t.5 chị mới tập.

Tuần này chẳng bít có tập được ko, chắc lại phải đến t.7 may ra mới đi được ( 5.30 chị mới hết giờ làm nên về không kịp, chắc có đến cũng chỉ ngồi ngoài thôi). CN thì chị không đi được rồi vì cả ngày đều bận ;-D

Em tuong di dc nhung ma bay gio cung kho(mac du 1 ngay em len mang fai den 1-2 tieng!) Ma chi cung co nick la CBP(hay dai loai nhu the) ben TTVN dung ko? Bne day bõ Vo thuat kha hay(du doc xong.. chang hieu gi ca!!

Hihi,

Sao em biết thế ???( Chắc đọc bài bên forum ??? của Đỗ Việt hả? ).

Mà sao chị em mình hẹn mãi chẳng gặp được thế nhỉ, hay em cứ đưa chị cái địa chỉ, chị mang đĩa đến cho kẻo lại mượn sang năm mới (ÂL) luôn mất. ;-D

Mà này, thi đến nơi rồi mà vẫn suốt ngày lên net thế ko sợ à??? Năm nay em định thi trường nào thế?

Em co cam giac day la chi thoi! Em dinh thi KT! Cam on ba chi da nhac nho!
Ma chi cu cam lay dia di, nam moi em thich dieu xui xeo den voi nguoi khac! hahhaha....

Back
Bên trên