Thư gửi lớp Nga

Nguyễn Tiến Đức đã viết:
:-s cùng em đi trên con đường xưa chung lần cuối, gượng cười không nói cho lòng vấn vương, dời vòng tay cuối thơm mùi tóc em như hôm nào, trong cơn mơ còn ngất ngây:x , ngày mai thôi đôi ta lìa xa em còn nhớ, thật lòng anh muốn ta nhìn thấy nhau, chớ quên mau câu yêu thương em với anh hôm nào đành nhìn em lòng anh đau nhói:(:)dazzler: , ngày đôi ta biệt ly, giọt sầu hoen đôi bờ mi:(( >:-D< :guitar: :drummer: , lệ em tuôn ướt mi mưa giăng lối anh về..........>:-D< hì hì thấy trang này của lớp mình buồn quá hát vài câu lấy lại khí thế:D @};-
Anh Đức ơi, tình hình là vẫn yêu anh lắm đấy nhé:x Sắp xếp cho em 1 chỗ nhé anh zai;;)

Nguyễn Tiến Đức đã viết:
:-s cùng em đi trên con đường xưa chung lần cuối, gượng cười không nói cho lòng vấn vương, dời vòng tay cuối thơm mùi tóc em như hôm nào, trong cơn mơ còn ngất ngây:x , ngày mai thôi đôi ta lìa xa em còn nhớ, thật lòng anh muốn ta nhìn thấy nhau, chớ quên mau câu yêu thương em với anh hôm nào đành nhìn em lòng anh đau nhói:(:)dazzler: , ngày đôi ta biệt ly, giọt sầu hoen đôi bờ mi:(( >:-D< :guitar: :drummer: , lệ em tuôn ướt mi mưa giăng lối anh về..........>:-D< hì hì thấy trang này của lớp mình buồn quá hát vài câu lấy lại khí thế:D @};-
Anh Đức ơi, tình hình là vẫn yêu anh lắm đấy nhé:x Sắp xếp cho em 1 chỗ nhé anh zai;;)

o*.. đây là P lớp trưởng lớp 10 đây a`... lặn kinh phết nhỉ ;)) ko biết còn nhớ mình là con nào ko nữa :))

Phạm Ngọc Thương đã viết:
o*.. đây là P lớp trưởng lớp 10 đây a`... lặn kinh phết nhỉ ;)) ko biết còn nhớ mình là con nào ko nữa :))
Vẫn nhớ Phạm Ngọc Thương mà, hồi lớp 10 Thương hay chơi với My đúng ko?

Hehe topic của lớp mình 3 tháng vào viết 1 bài người ta đọc vẫn tưởng là đang chát!!! Chào cả nhà....

để em góp vui một câu cho khí thế nhờ
:x chồng yêu...........

Hehehehe vợ yêu ơi lớp mình buồn quá cơ... chẳng lẽ mang tiếng topic của cả lớp mà chỉ có vợ chồng già nhà mình ngồi tỉ tê với nhau thế này à...

Happy new year :x
Mong rằng sang năm mới tất cả các thành viên lớp mình sẽ gặp nhiều thật nhiều may mắn và hạnh phúc :x
:beerchug: cụng ly lần một cho cả lớp mình luôn vui vẻ nhả nhớt ;;)
:beerchug: cụng ly lần hai cho cả lớp mình ai cũng thành công :)
:beerchug: cụng ly lần ba cho cả lớp mình ai cũng ước gì đc nấy ;)
:beerchug: cụng ly lần bốn cho ai chưa có ng iu thì tìm thấy hạnh phúc với một nửa của mình :>
:beerchug: cụng ly lần năm cho ai đã yêu thì luôn hạnh phúc và sớm tiên phong cho các cô các bác sớm có cháu bế b-)
oài....ngắc ngư rồi...cả nhà thông cảm /:) tửu lượng em kém nên dễ say 8-}
chồng yêu đâu rồi, vợ chồng mình song kiếm hợp bích nào b-)

Đúng rồi, vợ yêu ơi... bây giờ topic này là bếp nhà mình rồi đấy!!! Chúc vợ yêu năm mới càng xinh đẹp hơn cho chồng được mở mày mở mặt nhé... Chúc vợ yêu học hành giỏi giang, công việc an nhàn thuận lợi... Chồng chỉ có 1 mong ước nho nhỏ là năm tới vợ yêu cho chồng 1 nhóc để cái bếp nhỏ này đỡ trống vắng hơn có được không ??? :x:beerchug: :smlove:

Ối giời chồng yêu ơi, vợ chồng già rồi, con cái cũng nhớn cả rồi b-) vả lại chồng yêu có tận mấy vợ, các cô tre trẻ xinh xinh đâu ;;)
Hôm nay là thượng thọ lần thứ 21 của chồng, chúc chồng luôn vui vui vẻ vẻ sức khỏe tràn trề, làm việc gì thành công việc đó, may mắn và hạnh phúc :x
:drummer: :guitar: :dazzler:

Cám ơn vợ yêu !!!!

Chúc thì hay như thế mà mới có ý định có thêm nhóc nữa đã không thành rồi :D !!!

Dù sao cũng cám ơn vợ vì vợ vẫn còn nhớ sn chồng... :x ...

Lại 1 năm nữa... nhanh quá... cái ngày xa xưa ấy...

"Từng người tình bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ..."

Không bít có nên báo cho mod lock topic này lại không nhỉ... :-/

này.. chuyện 2 vợ chồng jif thì về nhà đóng cửa bảo nhau nhé... cứ làm ng khác ngồi đây phải ghen tỵ thôi >.< >:p ;)) bọn mày đi đâu hết rồi.. con Quỳnh lập ra topic này cũng biến mất luôn... vui nhờ >:p

Lớp mình thật là đông vui náo nhiệt đấy, nhở...
Thương ơi, sao tự nhiên lại ghen tị vậy???
Hay thật, topic bí mật thế này có khi mình bố trí viết nhật ký vào đây cũng nên....

:)) Hiếu nói có lý đấy.. có khi viết ở đây lại là nơi an toàn nhất đấy ...chẳng ai vào đâu mà.. nhớ lớp mình quá.. a; a a;.. Hiếu ơi.. thấy cứ vợ vợ chồng chồng thì ghen tị chứ sao :(( tình hình họp lớp sau 10-7 nhé.. hehe

Hello...all...

^_^ mấy bạn lớp Nga còn nhớ mình là ai không nhỉ...sorry vì xông vào không xin phép...cho mình hỏi thăm mấy bạn cũ lớp Nga nhe'...

Phạm Quyết Tiến đã viết:
Hello...all...

^_^ mấy bạn lớp Nga còn nhớ mình là ai không nhỉ...sorry vì xông vào không xin phép...cho mình hỏi thăm mấy bạn cũ lớp Nga nhe'...
thằng Tiến Hói này vô duyên nhỉ, ai quen biết gì mày mà vào đây định tán tỉnh các em gái lớp tao hả?, mày đang ở nước nào thế? bao h về VN báo tao 1 tiếng nhé

Nguyễn Tiến Đức đã viết:
thằng Tiến Hói này vô duyên nhỉ, ai quen biết gì mày mà vào đây định tán tỉnh các em gái lớp tao hả?, mày đang ở nước nào thế? bao h về VN báo tao 1 tiếng nhé

Uhm..bua na`o ve tao go.i lau la'm ko ga.p hai anh em ma`y...ma` tinh hinh la`lop co em na`o gioi thieu tao di...:D

lâu lâu vao xem co gi mới kô nhỉ
cha cha bài viết cuối cùng cũng đã cách đây 2 năm hix...
ko co gi để nói nữa haha

Back
Bên trên