Thư gửi lớp Nga

He, hè này mà tao không về thì 4 năm tới không có dịp nào cả, vì bố mẹ tao sợ về không xin được visa. Bỏ thi mà về chứ, đời có mấy chốc đâu mà phài đắn đo suy nghĩ. ;;) Năm ngoái mày về, hẹn hò con Nhung thế nào, mà rồi không thấy mặt mũi mày đâu. Nó tức lắm đấy [-x . Mày có muốn lấy nick của con Nhung không nè (hàng hiếm đấy, trả bao nhiêu đây? b-) ) ba_tai_85.
Good luck! :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, tao đề nghị chúng mày cập nhất địa chỉ liên lạc, số điẹn thoại, nick, email cảu lớp mình nhé. Vào khai báo của mình rồi biết đứa nào thì ghi luôn ra. À mà chúng mày kêu gọi lớp mình vào đây post bài đi nhé. Cập nhật tình hình lớp mình, tình trạng hôn nhân, yêu đương thế nào để lớp còn biết :p ;)

Mà tiện đây, tao đề nghị lớp mình đóng quỹ để trao giải cho đứa nào làm đám cười sớm nhất lớp mình đi nhỉ :D. Trò này hay đấy :p

:x

Tao mở đầu nhé ;)

Nick: ngheltq
Email: [email protected]
Tel: 8231983 / 0912175512
Add: 49 Lê Hồng Phong
Tình trạng hiện tại: chưa có người yêu :p, chúng mày có anh nào đẹp trai thì giới thiệu cho tao nhé :D
Sinh nhật (cái này quan trọng nhất :D): 29/09

Nhắc lại là đứa nào chưa có nick trên HAO thì bảo tao đăng ký cho nhé. Sẽ nhanh hơn đấy :).

hehe lâu lâu ko vào forum trường nhỉ hihi...ko ngờ có cái topic này của lớp Nga :d
ờ thì đây:
nick: [email protected]
N de Tel:0033660654225 (số bên pháp-ai có ngon thì liên lạc :d)
addres:77 Linh Lang
location hiện tai:6Saint-Êxupy 91000 Evry
date de naiss:12/07
cũng chưa có ng yêu....đang kiếm he he...ai mà giới thiệu cho đc thì càng tốt :))

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Mà tiện đây, tao đề nghị lớp mình đóng quỹ để trao giải cho đứa nào làm đám cười sớm nhất lớp mình đi nhỉ :D. Trò này hay đấy :p

Con này, mày khôn gì mà khôn thế hehe... mày biết là mày lấy chồng sớm nhất nên bày ra trò này hả :D :D :D hông được nha' [-( :p
tiếp nè
nick: [email protected]
dt: 89261347389 ( đứa nào sang Nga gọi cho tao nhá ) :p
dịa chỉ: d.76 Vernadskovo
Sinh nhật : 23-5 (sắp đến rồi đấy :D bọn mày nhớ nhá )
Còn tình hình kia thì rất là tình hình hehehe... tao chờ con Quỳnh có người yêu rùi tao sẽ có... hehee.. :p

chào cả nhà............chẳng có gì để nói cả. Ghé qua chơi thôi. Chào nhé :))

xem có ng vô duyên chưa kìa :(.. thấy toàn ng quen mà hông hỏi thăm ai được 1 câu.. chào 1 cái rồi chuồn luôn ah :(

Khà khà khà... vào đây chỉ có một ý kiến là Bách dạo này đẹp trai quá ta. Kỳ nào hắn về VN cái là... thịt liền.

nick : hththeone
mail : cũng thế
PN : 047750121 ( chẳng bao giờ có nhà đâu, gọi thì cứ nhắn lại nana và mama nhé )
0915311191 ( đừng nhắn tin, hết tiền rùi :p )
Add:13/26/898/đường Láng
DOB : 05.01.1985
MS: vừa bỏ người yêu xong !!! :D

haha lớp mình thảm cảnh nhỉ.. có mỗi con Hoa ;;).. Nhìn avatar thì biết , nhỉ mày nhỉ :p
Hiếu thế là ko được... lần trước nói với Thương khác cơ.. :-?

Hoàng Từ Hiếu đã viết:
Khà khà khà... vào đây chỉ có một ý kiến là Bách dạo này đẹp trai quá ta. Kỳ nào hắn về VN cái là... thịt liền.
:eek: Sao Hiếu lại muốn "thịt" Bách :-/ ? Dạo này Hiếu có sở thích mới à ? 8-| :-s

Nhưng mà công nhận, nhìn cái avatar của Bách "chất" thật ;) ;;) [-x :x

=D> Thằng Hiếu nó bị gay rồi bà con ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! [-x

Bách ui!!! Bách gửi ảnh từ wc hôm trc cho mọi ng xem đi Bách ;) nếu mọi ng được chiêm ngưỡng đề nghị chuẩn bị trước cái ghế chân chắc chắc một chút.. nếu ko có ngã cũng ko chịu trách nhiệm đâu nhé :p
Mọi ng nói H thế là thế nào, nhỉ H nhỉ.. [-( ko được
ah`, tao báo cho bọn mày một tin nè.. đang có thi miss moscow ở Nga.. tao tham ja :"> .. tạm thời tình hình ko đến nỗi tồi :p hehe.. có gì chuẩn bị trước giấy bút đi nhá... về ký (hehe đùa ý mà :">)

Thắng Đức đùa nhạt thế :)

Thương ơi mày đi thi cơ à ? Tình hình thế nào rồi ? Vào đến vòng mấy rồi ? Có tranh ảnh hay thông tin gì không, cho bọn tao xem với nào ? hic, hay nhỉ ? Bạn mình chúng nó sắp nổi tiếng hết cả rồi :p :x

hic lop minh vao trong nay noi chuyen vui qua...
Thay bon may noi chuyen the nay lam tao xau ho qua di mat.
Mang tieng lam lop truong ma chang thay mat mui dau ca :( sorry nhe'
Hic, tu nhien doc lai may bai viet hoi truoc sao ma buon the ko biet.
Hoa oi, may cu yen tam. Di choi luc nao ma chang duoc. Ban be se co gang di choi that nhieu de den khi may ve se tha ho tuong thuat lai cho may 1 cach song dong nhat.
May biet tai ke chuyen cua lop minh the nào roi day. Khoi fai lo :p
ma nhin cai avatar cua may ganh ty qua di :))

a quen chua cap nhat thong tin cua tao
YM: had_tmp
Tel: 7224189/0953313903
Add:189/31/15E Hoàng Hoa Thám
DOB : 31.12.1985

Ý, tự nhiên tao lại muốn rủ cả bọn lớp mình để avatar giống của con Phương :D. Bọn mày có nhớ cái bánh gato dành cho con gái lớp mình hôm 8-3 năm lớp 12 này ko ? Nhớ nhỉ ? :). Cả lũ bọn mình để avatar là cái bánh gato này đi :p ;)

(mà con Phương type có dấu ddeee :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngại lắm cơ :) nếu đc giải rút gì tao sẽ gửi cho bọn mày xem :p... chẳng hiểu có qua nổi vòng gửi xe đạp ko :))
con Phương kia, may ganh tỵ cái gì nào.. tao với con Quỳnh chưa ganh tỵ thì thôi, làm gì đã đến lượt mày nào ;)
tao sắp thi rồi, lại chết mất thôi :((.. sắp có giải đá bóng giữa các trường nữa chứ... học hông đc rồi..
Mà tao đang thắc mắc ghê.. sao hồi học cấp 3 mình ăn nói nhẹ nhàng nhỏ nhẹ bao nhiêu thì bây h lắm mồm quá đi mất :p
nhớ bọn mày lắm :*

Xin lỗi các bạn, dạo này bận... đi chơi quá, bây giờ mới vào trình diện được :)>-
Chúc Thương đoạt giải miss Moscow ;;). Mà lớp mình không ai tham gia miss HAO à, nhiều bạn xinh thế cơ mà :D
Cập nhật 1 số thông tin:
Nick: tranhoangquan25hv
Email: [email protected] or [email protected]
Tel: 8438160
Mobile: 004477177745584
Add: 35 Hobson Road,Selly Park, Birmingham ( sắp chuyển nhà rồi)
MS(học tập cách viết của Hiếu): Single and available :-?
DOB:08/08

Chú ý:
To Hiếu: Chồng! sao chồng làm gì để mọi người nói chồng bị gay vậy?
To Quân: Sao dạo này Quân không viết thư gì cho bạn bè thế hử?làm tớ chờ dài cả cổ.
To......mọi người: Tớ xin gửi một số thông tin:
Nick: [email protected] hoặc [email protected]ặc là ...thôi thế thôi đã.
Còn ai có ý định tâm sự riêng cùng mỗ, cứ viết thư đến cho mỗ, mỗ xẽ lập hòm thư mới cho riêng người đó và mỗ nói chuyện. :x
vậy hén, mọi người nhớ tới Tuyến này nhé.

Quân bận đá giải bóng đá SVUK à ? ;)

Con Thương đi thi Miss gì đó bên kia, hay tiện thể thi Miss HAO luôn đi. Tao quen biết BTC, có gì nhờ vả cho. Hehe. Mà đi thi cái gì bên kia thì nhớ được giải nhé. Hè về còn khao cả lớp mình :p

Lâu lắm rồi chưa gặp Tuyến nữa. Hic, còn bao nhiêu đứa lâu ko gặp :(

30-4 với 1-5 lớp mình tụ tập nhé ;)

Back
Bên trên