Thư gửi lớp Nga

Quỳnh ơi!!! Tao ko post hoặc bình luận ảnh được. chán wa!!!!:(

Uh, hì, HAO chỉ cho phép Điều hành viên up file lên thôi. Nhưng ảnh trong album thì mày vẫn up và bình luận được đấy chứ ;)

Hôm nay lớp mình đi chơi vui quá. Rất đông vui. Mà các bạn gái lớp mình cũng rất là đú đởn nhé. Chẹp. Nhìn ngon lắm cơ :D

:x

May xem cho tao chua??
Tao van chua Binh luan duoc dau. Xem cho tao de tao con` di binh` lung tung. :p

hi`.. đi vui thật.... bọn mày làm thế nào làm thêm một buổi họp lớp nữa đi ;)

Hi`hi` cả nhà thông cảm dạo này em bận chuyện chồng con nên lười onl quá :p Ặc ặc mình mang tiếng tham gia HAO gần sớm nhất ở lớp mà bi h thành ra lạc hậu mới chết chứ :eek: :(
Sorry sorry các bác thông cảm cho em nhá.
Công nhận là hôm họp lớp vui thật, nhưng phở cuốn hồng trà mãi chán quá đi.
Ai đó muốn nghe hát thì mình tranh thủ mọi người còn ở VN chưa bay tung tóe như chim chạy bão thì tổ chức một buổi Karaoke đi chứ ? Nhân thể xem có tìm được giọng ca vàng HAO ko biết chừng ;)

Họp lớp gì cũng được nhưng phần bình luận và post anh cua tôi mãi ko được nên chan quá đấy. Trang HAO chán vãi lúa

Chết tiệt........ sao ko có ai trả lời tôi hả. Chán vãi lúa. X(

con HT kia... suốt ngày chồng con.. mệt quá. :p . mà mày chờ cả lũ đi hết thì bọn mày bắt đầu rủ nhau đi chơi hả :( Thanh post anh? vào trong album cũng được mà...

hìhỉ
sao mày biết? ;) tối mai có thêm mấy đứa lớp mình sang đấy, thích nhớ :) có khi chúng mày sang đấy còn hay tụ tập đi chơi hơn bên này ấy chứv 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Huyền Trang đã viết:
hìhỉ
sao mày biết? ;) tối mai có thêm mấy đứa lớp mình sang đấy, thích nhớ :) có khi chúng mày sang đấy còn hay tụ tập đi chơi hơn bên này ấy chứv 8-}
Eo oi HT ơi.Mày đã kịp gửi cái ảnh tham gia ĐH rồi à? Nhanh nhẹn quá.Hôm nào lơp mình đi chơi đi.Tao thiệt quá.Tao chưa lần nào đi chơi cùng lớp mình kể từ hồi ra trường đến giờ.Năm nào cũng thấy có vấn đề, mà đã chồng con gì đâu...Nẫu lắm!:-s

oh`.. tao gặp được cái Phương một lần... nó cũng bận rộn đi chơi lắm cơ :)).. còn Giang thì chưa gặp được :(... bọn mày hoạt động kinh nhờ.. mà tao đọc chẳng hiểu ji cả :(( Sĩ quan liên lạc Đại hội Thi đua yêu nước toàn quốc la cai jie` thiế :-/

tình hình chán quá, có lèo tèo người thế này, lớp mình đâu roài? bảo chúng nó lên mà nói chuyện đi chứ chán vãi L, chả có không khí tý nào cả. Bọn lớp mình thờ ơ quá. Pó tay!!!!!!!!!!!!!!

Con trai mẹ dạo này online nhiều lắm nhá ;)
Mấy đứa lớp mình thì chỉ có ngần này thôi, còn lại mọi ng bận bịu lắm nên chả có thời gian ngó ngàng đến HAO đâu 8-|

hôm trứoc có giao lưu.. .ra sân bóng.. gặp Giang lớp mình.... mới nói được vài câu thì bị bỏ rơi rồi :((... cuối cùng vào xem giao lưu thì mỗi ng 1 ngả.. họp lớp hay ko bọn mày... con P thì mải đi chơi.. nên cũng ko gặp luôn :D

:-s cùng em đi trên con đường xưa chung lần cuối, gượng cười không nói cho lòng vấn vương, dời vòng tay cuối thơm mùi tóc em như hôm nào, trong cơn mơ còn ngất ngây:x , ngày mai thôi đôi ta lìa xa em còn nhớ, thật lòng anh muốn ta nhìn thấy nhau, chớ quên mau câu yêu thương em với anh hôm nào đành nhìn em lòng anh đau nhói:(:)dazzler: , ngày đôi ta biệt ly, giọt sầu hoen đôi bờ mi:(( >:-D< :guitar: :drummer: , lệ em tuôn ướt mi mưa giăng lối anh về..........>:-D< hì hì thấy trang này của lớp mình buồn quá hát vài câu lấy lại khí thế:D @};-

Nguyễn Tiến Đức đã viết:
:guitar: cùng em đi trên con đường xưa chung lần cuối, gượng cười không nói cho lòng vấn vương, dời vòng tay cuối thơm mùi tóc em như hôm nào, trong cơn mơ còn ngất ngây:love1: , ngày mai thôi đôi ta lìa xa em còn nhớ, thật lòng anh muốn ta nhìn thấy nhau, chớ quên mau câu yêu thương em với anh hôm nào đành nhìn em lòng anh đau nhóib-( ,
:drummer: ngày đôi ta biệt ly,
giọt sầu hoen đôi bờ mi
lệ em tuôn ướt mi mưa giăng lối anh về..........,:dazzler: >:-D<
hì hì thấy trang này của lớp mình buồn quá hát vài câu lấy lại khí thế :D
=)) :x :x :x =))

đang có avatar của các người đẹp, tự dưng có thằng bán than nhảy vào. Lại còn hát hò lung tung nữa chứ.Cứ tưởng mình hát hay lắm. Đúng là Crazy........

thằng ôn Thanh dám chửi tao à, mai tao mang cả rổ than đến đổ vào nhà mày

Hôm nay mới vào đây... Thấy nhớ lớp Nga quá.. Chúng mày mùa hè về đi chơi mà ko gọi tao 1 tiếng nhé. Có buồn ko cơ chứ? Mùa hè cũng gặp mấy đứa lớp mình ở quán của My, đứa nào cũng lớn và xinh ra... Hihi. Hôm nọ tao gặp anh yêu của Huyền Trang bên này nhé... Đứa nào cũng có người yêu hết rồi! Chúng mày chắc quên tao rồi đúng ko? Anh Đức trông vẫn thế nhỉ, chẳng lớn lên chút nào...Gửi lời hỏi thăm cả lớp mình nhé...Hihi

Back
Bên trên