Thư gửi lớp Nga

Thông Tin Cá Nhân

HỌ TÊN: Nguyễn Tiến Đức
Địa chỉ: 18 Hàng Bún-Ba Đình-HN
Điện Thoại:nhà riêng:7160704
di động: 091300000 không có. hehe (nhà nghèo, chưa mua dược điện thoại).
địa chỉ mail: [email protected]

Thằng Đức dở hơi, mày ghi được cái tên mày vào mà không cho thêm 1 cái gạch với cái tên ĐẠt Bìu (bỏ mẹ, lại viết sai :D) vào. Lâu lắm không được chứng kiến Đạt Bùi đập đầu thùm thụp xuông bàn, tao thấy chân tay cứ bải hoải, ăn ngủ không yên nó làm sao ấy. :)) Có đứa nào có tin tức của ĐẠt Bùi công bố lên cái, tao nhớ anh ý quá. :x NGhe lâu lâu rồi, con QT bảo là anh ĐẠt đi ra đường với 1 sợi dây trên đầu, đầu kia do bố cầm, chắc do học nhiều quă, bố mẹ không dám thả rông ra đường. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
To Quân: thanx Q ;;)
To Quỳnh: yên tâm đi mày... tao mà được kiểu gì vể cũng khao bọn mày hehe.. còn vụ HAO thì thôi.. cho tao quay lưng là bờ.. hehe.. một lần đủ lắm rồi :D
To Tuyến : T làm gián điệp hay sao mà lắm hòm thư thế hichic.. T add nick đầu tiên nhé.. thinh thoảng viết thư nhá...;)
To Đức : về nhà có gọi điện nhưng nói chuyện đc với mỗi Đạt.. thất lễ với Đức quá .. hehe...:D (add nick Đức nhé)
To Quỳnh Hoa: con này.. mày ăn nói gì mà nghe ghê quá đi.. con gái "nà" phải dịu dàng nhỏ nhẹ thế này nè ;;)
Ảnh anh iu mày đâu rùi :-/

Hehe, bốc phét mãi chưa có thông tin nhảy:
Nguyễn Thu Quỳnh Hoa
Brigham Young University (nghe hao hao trường anh Quân nhỉ, mấy lần tí nhâm rồi)
Provo, Utah.
Add: Moving out, homeless at this moment. :d
=> No phone #
[email protected]
DOB: Sep 25
MS: not single not yet a wife. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
To Thương: tình hình là tao thấy để ảnh như thế là phô trương quá, bạn bè anh em trong này lại tủi thân, nên thôi. :D

Khakhakha chào cả nhà... lâu lắm mới rảnh rỗi mà ol được thế này... Sao lớp mình ở ngoài lắm mồm thế mà vào đây thấy ỏn ẻn vậy cà???? Lâu lắm mới xem lại mà mới chỉ được có 3 trang... :(

Các bạn ơi bạn Quỳnh Hoa thân mến của chúng ta sắp cất cánh về Việt Nam rồi. Chúng ta có nên tổ chức party đón chào bạn ý không nhỉ.
Bây giờ xin mời mọi người tham gia đóng góp ý kiến cho buổi họp lớp tiếp theo của chúng ta nên tổ chức vào thời gian nào là hợp lý nhất thế.
Đề nghị tất cả những người lần trước chưa có mặt lần này tích cực đóng góp ý kiến...:)

Tao đề nghị đi chơi tầm 2/3-5 ý. Mấy ngày đấy dễ đi hơn. Tránh đúng ngày nghỉ ra, thể nào cũng có nhiều đứa ko đi được :p
Mà đúng là lâu ko nghe lớp mình hát, cả thằng Đức Đạt ý, nhớ thế chứ :(

:x

Lê Thu Quỳnh đã viết:
Tao đề nghị đi chơi tầm 2/3-5 ý. Mấy ngày đấy dễ đi hơn. Tránh đúng ngày nghỉ ra, thể nào cũng có nhiều đứa ko đi được :p
Mà đúng là lâu ko nghe lớp mình hát, cả thằng Đức Đạt ý, nhớ thế chứ :(

:x
huhu.. nhớ nhỉ :* mà chán quá.. nghe bọn mày bàn đi chơi chắc tao buồn chêt mất thôi .. hic hic :(( ko vào xem nữa :(( :(( :((

Quỳnh nói chi phải, tránh ngày nghỉ ra. Tớ đề nghị đi chơi vào 3-4/4 ý

không ai có ý kiến gì a? thế thì thôi vậy. Chào nhé

sao yên ắng thế nhỉ.. buồn thế.. cuối cùng bọn mày có tụ tập đi chơi đâu ko thế :-/ tao mấy hôm vừa rồi đi cổ vũ bóng đá..khản hết cổ rồi :((..

lâu lắm ko vào đây.. chán bọn mày quá... thôii đầu tháng 7 chuẩn bị đón tiếp tao đi nhá... hehee... con Quỳnh bận thi Miss hay sao chẳng thấy viết bài jif cả :p... chúc mày may mắn Quỳnh nhé... vote xong ko được xem kq.. ghét thiế.... làm 1 giải cho lớp Nga mở mặt mở mày cái mày nhỉ :D...

Nào các thành viên thân mến của lớp Nga. Hãy vào đây đóng góp ý kiến cho buổi họp mặt tháng 7 của chúng ta nào, nhân dịp chào đón những thành viên ở xa Tổ Quốc mới trở về :D =D>

mọi người ơi, mọi người hãy vào đăng kí những thời gian rỗi trong hè này đi để tớ có thể dễ dàng quyết định ngày họp lớp cho lớp mình đc.
mọi người đăng kí càng sớm càng tốt nhé!
Thanks much!!!:D

A lô a lô, tôi nói...có ai nghe thấy không? Hic Sao tui thiẹt thế, nghe kể lại rằng vụ đi chơi lần trước của lớp mình vui nổ trời luôn phải không?..Hic lần tới cố gắng cho tui theo cùng với nhé...Hiện tại những ai đã về rồi? Sao không gặp nhau chút nhỉ kẻo lại " bay" hết thôi..Thế nhé.báo sớm nhé.( Có ai quên số ĐT của tớ thì: 046361750.Ok? :))

Cho hoi admin Quynh` voi!!! Sao toi khong viet loi` binh` hay post anh len khu vuc anh cua lop minh` duoc.Chan wa

Back
Bên trên