(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Tại sao mọi người lại phải cãi nhau về một vấn đề vô bổ như vậy nhỉ =))

Chốt lại là vẫn chưa biết giải này đi đâu về đâu :(

Em ơi 15 chắc ko dc bọn anh 21 mới đi học Mấy thằng lớp anh bố mẹ quản lí ghê lắm

as soon as possible

thêm luật " cấm xài bug dưới mọi hình thức " đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ có ngu học như thằng ở trên mới xài bug ~:>

Em ơi, anh nghĩ nên để 2 team 13 h1 với 13 h2 được miễn thi đấu vòng đầu ~:> vào thẳng vòng sau chứ chẳng may trận 1 gặp ngay 2 team đấy thì vỡ mồm =.=

nhanh quá nhể, đã sắp đấu rồi cơ à?
các bé 10 có cho bọn nó đấu ko đấy, vừa vào trường đã cho ăn hành luôn à?
về chuyện tiền thì cứ xanh trym mà nhắm các anh ạ, chief từ lúc nghỉ hưu đến h chưa tiêu lương hưu tý gì cả =))

Đúng vậy, các tài năng trẻ bi h phát triển sớm lắm, bọn anh già rồi tay run ~_~. Thế cứ quyết là càng nhanh càng tốt nhé, thèm lắm rồi ;))

Tổ chức giải để đánh được nhiều nhất có thể :-j

Nói chung thế là hợp lý rôi. 14 đội thì chia làm 2 bảng, 1 bên hóa 1 1 bên hóa 2, còn 6 đội còn lại fang nhau, lấy 3 thằng vào với 2 team kia là 8 đội. Rất là hấp dẫn.

Chú ko thấy cúp C1 những ông khủng toàn được miễn vòng sơ loại à? Ko thì những thể loại như Celtic hay là Shaktar làm sao vào được đến vòng bảng?

Chờ bao h mới có đủ 14 đội ~_~. Anh nghĩ giờ này mà ko đăng ký thêm nữa chắc hết khách rồi. 10 đội đánh lấy 5. 5 đội thua bốc thăm lây1 đội may mắn vào tiếp vòng sau. 6 đội đánh lấy 3, 3 đội đánh double là xong :D Đánh tuần này đi, lên NV hợac ra đạt cũng được, chứ bọn anh tuần sau là vào học hết rồi, đứa ca sáng đứa ca chiều thì chwangr lẽ đánh tối. Còn mấy em kia lại bảo phải vào học mới đánh được, thế nhỡ đánh đúng ca các em học thì sao ~_~. Đừng bảo là đánh 2 ngày đấy :-o

Chỉnh sửa lần cuối:
hiện nay vì đang lẻ đội nên ko thể tổ chức giải nên btc quyết đinh chọn hạt giống giữa 3 đội : BHGR ,13H1 ,13H2
vì 13h2 đang đi nghỉ mát nên trận đầu sẽ là BHGR với 13H1
trận đấu bắt đầu ngày 15/08
yêu cầu leader 2 đội vào xác nhận thi đấu

Thôi Lân mày đánh thế nào thì anh em ai mà chả biết :(..
@Hiền kệ mẹ nó đê nói cãi nhau với thằng lớp 11 này làm gì cho mệt :)

Team 13h1 tầm 10h30 ngày 15 lên net viet nhé. Thông cảm bọn anh đứa ca sáng đứa ca chiều, h này đẻ mỗi đứa CHỈ phải bùng 1 buổi :|

Back
Bên trên