(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Nếu thống nhất ngày giờ thì làm ơn thông báo chính thức đi chứ những thằng 2 ngày lên hao 1 lần sao biết được =.=

15 team nghĩa là sẽ có 1 team free win??? Thôi bọn anh già rồi, nhường anh suất đấy đê = = '

tình hình là em viết đơn xin kick anh 2 ra khỏi bảng vì tội hẹn đấu vớ vẩn, ngồi chỗ ko điều hòa làm em ức chế run tay mà feed =))
mày thấy team nào khỏe thì free win luôn đê

BTC leader về VN rồi đây thằng nào ra sân bay đón cái:p:p

thật ra là chỉ có 12 team làm gì có 15
15 tức là ngày 15/08/2008 12 team lên nv bốc thăm + nộp tiền :-c ai cần hỏi gì pm nick L2_peon.phonex :D

Hơ Hơ vậy tao nhường suất bốc thăm cho mày đấy Nam ah Sướng nhe :? cứ chi trước đê có gì anh em đóng sau :) Yên tâm anh em mà đi đâu mà thiệt ....

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là hôm đấy tao ốm...tao biết trước rồi Dương ạ...=))

tình hình là khi nào phonix on anh em ra YM nói chuyện

giải năm nay cũng giống năm ngoái mà, thua 1 trận ko sao cả nên bốc thăm kiểu j chẳng đc, cứ 15 chiến đi

15 ah lớp anh bọn nó sao đến dc em 15 bốc thăm khoảng 21 21 chiến thì OK
@ Nam tùy chú chú ko đi thì anh lại vác thân đến vậy Nhưng nè hẹn mấy giờ bốc thăm cho chính xác thời gian là vàng bạc mấy ai rỗi đến rồi lại chờ đợi

các anh nếu ko đến dc thì phải chịu thoai tại vì rất nhiều team vào trong năm ko đánh dc như bHGR ,13h1,13h2,L2 :">

Em cứ nói 15 15 =.= ngày 15 có 24 tiếng, đâu phải thằng nào cũng ngồi chầu chực ở net viet được =.=

À hình như còn team lý 1 đang cân nhắc nộp đơn đấy :)) còn thêm 1 team 10 trung mới vào trg` nữa. Thông báo 21 hạn chót mà 15 đã bốc thăm thì khá là hài hước

ngày 15 thì chắc ra sáng ngồi đến chiều thôi cần j phải rõ mấy h
và bốc thăm xong thì chiến luôn nhé,
ai đến vào sau thì ko phải bốc thăm nữa, sẽ đc sắp xếp luôn
bạn Chí Hiền đang muốn thi đấu vòng đầu với team 12L1 nên với thể thức bốc thăm hấp dẫn như trên thì gọi team ra buối sáng nha :))
đánh xong rồi về luôn đỡ phải wa trưa

Back
Bên trên