(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Nghĩa ơi chắc ko phải các em thích thú gì làm đâu ... Chẳng qua ko thấy có ai làm thì đứng ra tổ chức thôi .... Chứ làm cái này có lợi lộc gì đâu .... Nếu mày thích làm thì bảo các em nhường nó nhường ngay ma :)

Anh Nghĩa đang nói về ai vậy :-??
BTC bọn nó cũng chỉ là người tổng hợp các team lại rồi cho bốc thăm thôi, sau đó các team tự hẹn nhau đánh mà :-?, chứ nó có nói là 15 lên NV đánh luôn đâu
:).
Theo em đc biết thì bọn nó là người đưa ra ý tưởng về giải năm nay và cũng đứng ra làm BTC, sao tự dưng bây h anh lại muốn làm :| rồi lại kêu BTC lanh chanh 8-}.

mày nói ai thế em ? cái này thì ko phải do bọn no nghĩ ra , năm ngoái co rùi , chẳng wa là để vào trong năm co lịch ổ định thì mới đâu đc, như bây giờ bọn anh bận ko đi được thi bị loại a` ???? lại ko bít gì đinh lanh chanh a` ???

Hài, ở đâu ra cái luật Năm ngoái H2 tổ chức , năm nay H2 tổ chức, giải lấy ý kiến từ thủa nào rồi, h ông mới vác mặt vào forum thì nếu ông tổ chức thì bao giờ đánh ????. Vào năm thì liệu có mấy lớp đánh được? Bây giờ 12, ra khỏi nhà còn khó, học thêm tá lả.

Mà nội bộ H2 thật là, hết tranh nhau leader, h lại tranh tổ chức, hài .Chả ai bảo ông bận thì loại ông cả, cùng lắm thì gg chứ sao. Hè mà ông còn bảo ộng bận thì vào trong năm thôi luôn cho nó lành.

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thì cũng *** muốn nói đâu nhưng mà mấy thằng H2 này toàn thể hiện những cái ml lên topic, cụ thể là ông LÂN và mới hôm nay dc biết đến ông Nghĩa

thế thứ 6 này còn team nào đến NV vào buổi sang thì đánh luôn, bôc thăm những ng đến thi đấu với nhau thôi? ok?

Chỉnh sửa lần cuối:
Đổi tên giải thành H2 và những người bạn thôi =)) Nói chung 8h 30 team BHGR lên NV, gặp team nào bem team đấy, cứ biết thế đã ;))

Ơh n màh ra NV làm nào biết đâu là ng giải mình nhở:-??

thứ 6 thì làm j có giải nào mà ko biết, thống nhất là sang bên có điều hòa hay là bên ko có điều hòa nào ??

Mặc đồng phục cho dễ nhận ra. Tại vì đằng nào mình cũng đp mới ra khỏi nhà dc :))
Mà cho hỏi chính xác địa chỉ netviet cái

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh Oh tùy tùy < Mày sinh năm 92 sao vào 12 H2 dc =)) >
Thế ruốt cuộc là như nào Cãi nhau đau đầu quá cẩn thân MOD lại Del topic giờ

Khổ thân Lân đi đâu cũng bị anh em no chửi :(( :(( ...Tốt nhất ngồi yên bon chen làm gì cho nó khổ ...

Chỉnh sửa lần cuối:
đã bảo tao ko nói chuyện với hạng vô học dốt nát như mày :-j
mẹ thì giỏi mà con thì thì như đống sh!t

Chỉnh sửa lần cuối:
HOHO Phân Lân sủa cái gì thế tao *** hiểu =)) =)) Chắc hè này mẹ mày cho mày ăn nhiêu ... ấy quá nên bây giờ mặt dày bị anh em chửi như chó mà ko bít ngượng =)) =)) =)) Nếu tao là mày tao chết mẹ rồi sông nhục như chó thì die cho xong :((

Cuối cùng câm đây là topic public Muốn nói gì ra Yahoo hoặc vào topic lớp mà sủa ... Mặt dày như mặt con chó :))
Cái loại mà anh em trong lớp còn chửi cho như chó Chạy nhảy lung tung làm cái L gi =)) =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái con mẹ cái thằng Lý 1 nào to mồm thế , mày là con chó nào ma to mồm ??? thjk gây sự à ??? bon mày nghĩ là ai cũng rảnh cả ngày để đến đấu va bọn mày à ?? ăn l gì mà thông minh thế ?? con cái con mè thẳng Lân , bị đuổi ra khỏi team lớp còn sủa cái l ji` ????

HAHAHA Bọn mày thấy tao nói đúng không thằng Hưng Lân này đứa nào gặp nó là đứa ấy chửi .... Sông mà gặp ai cũng ghét thì chết mẹ đi cho rồi .... ĐÚNG LÀ TRẦN PHÂN LÂN =)) =)) =)) Đáng thương cho bố mẹ mày :)) Xin lỗi các cụ cháu nói thẳng có gì bỏ quá :)) :)) :))

Đây rồi đây rồi :)) chỗ 0609 bị lock đang buồn tình thì lại có chỗ chửi nhau rồi :))

Anh nói BTC hài éo phải là ở chỗ hẹn trong hè ở netviet, mà là thông báo deadline 1 ngày, hẹn giờ bốc thăm 1 nẻo. Thông báo to đùng deadline 21/8, giờ bùm 1 phát 15 ra bốc thăm. Tất nhiên éo thiếu những ông cả ngày dính ass ở netviet, nhưng cũng éo thiếu những thằng bố mẹ giữ rịt ở nhà ko cho đi đâu, làm gì có chuyện ngồi cả ngày chờ đến lượt?

Thông báo lại thì phải thông báo cho đàng hoàng, post 1 bài ngẵn tũn, bài trên cũng ko thèm edit lại, chưa kể có những thằng đek vào đây mà chỉ xem trên 0609 chẳng hạn, hoặc đek vào hao mà chỉ nghe nhắn từ leader chẳng hạn, thì biết cái éo gì mà 15 lên netviet? Lại chờ đến 21/8 đến trường thì biết team vô địch là abc xyz gì gì đấy rồi thì mới gọi là hài.

Vào năm mới đi được, cần thì bùng 1,2 tiết đầu năm. Chứ hè thì mỗi thằng 1 giờ học thêm, muốn bùng cũng éo biết bùng thế nào. Mà thứ 4 nào chả trống tiết, thik thì lúc đấy bem nhau.

Anh Hưng Lân thân mến. Anh nói nó như đống shit, anh cũng shit ko kém gì nó :)) nhưng mà nó hơn anh là mẹ nó giỏi còn mẹ anh em éo biết là ai :)) thế nên theo so sánh thì anh thua xa nó. Khỏi chửi nhau nữa. Anh gà hay ko gà thì nó thể hiện rõ rành rành rồi :-j cãi nhau làm clg nữa :-j

BTC cố gắng tác động cho team SoD đấu với team Lý 1 trận đầu để bọn anh còn vào sâu tí nhá :))

Thôi Hiên kệ mẹ nó mặt nó dày lắm khỏi phải chưi chi cho mệt ... Từ bây giờ nó nói gì kệ mẹ nó người ai hơi đâu chấp SÚC VẬT
Tao chỉ thấy thương cho bố mẹ nó

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe các em chửi sốt ruột vl, add YM ra mà chửi nhau, cùng lắm thì lập conference mà focus, chứ anh thấy tất cả mấy đứa chúng mày làm mất thẩm mỹ vãi.
BTC thiếu kinh nghiệm, đúng, nhưng ít ra nó có lòng, thôi thông cảm bỏ qua đi ...
thế tóm lại là 15 này có team nào lên NV bem ko vậy???

Back
Bên trên