(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Cái line up team BHGR ghê quá ^:)^, ProA. frog, Inf.Silver_eyes blah blah blah ... Mong là ko bốc thăm trúng ngay vòng 1 :-ss.

Chỉnh sửa lần cuối:
sao laị frog silver -eyes minh` cũng ko hiểu :">
mà frog là ai sliver eyes là ai ?

Bạn Hưng Lân thì giỏi vãi cả đai' ra quần rồi. Cám ơn bạn rất nhiều. Giờ cho bạn im lặng và chim cút.

5 đội thua bốc thăm á =.= thế bốc thăm tổ chức ở đâu? Do ai làm? Có đảm bảo tính công bằng ko ~:>

Bạn ý không hiểu đá xoáy chém gió là gi hay sao ý :-/#-o

Vậy bốc thăm chia bảng diễn ra lúc mấy giờ và ở đâu ?

team 13 h đâu rồi vào xác nhận chưa??? 11h ngày 15 ở net viet?

tao ko hiểu đá xoáy, chém gió là j` :-j
trong forum mình thằng nào đá xoáy sẽ dc. ưu tiên vài phát warn của mod =))

nếu chúng mày nói chuyện như thế bên gamevn thì bị ban nick lâu roy` =))

BTC cho anh xin 1 team nhá, và lớp P2 1 team nữa là đủ 12 đội rồi đấy
12 sẽ đăng kí cụ thể vì 1 tuần học có 1 buổi thứ 3

Chỉnh sửa lần cuối:
tao ko hiểu đá xoáy, chém gió là j`
trong forum mình thằng nào đá xoáy sẽ dc. ưu tiên vài phát warn của mod

nếu chúng mày nói chuyện như thế bên gamevn thì bị ban nick lâu roy`

Đây là Hao chứ éo phải gamevn nhá :-j thik thì sang gamevn chửi nhau, rất sẵn lòng.

Đá xoáy chém gió thì thiếu éo gì, mod với admin mắt nhắm mắt mở bỏ wa thôi :-j chứ còn cứ thằng nào đá xoáy đá đểu là warn thì hao còn được mấy mống?

@2 anh hưng lân và anh chí hiền : đây là topic để thăm dò giải dota ams vì thế 2 anh đừng chủi nhau ở đây nữa
vì có 2 team tham gia đăng kí nên bi h sẽ thi đấu theo kiểu 12-6-8-4-2-1
các vòng ngoài sẽ là bo 1
từ vòng 4 đội sẽ là bo 3
p/s 3 đội 13H1 13H2 và BHGR hôm 15 sẽ ko thi đấu chọn hạt giống nữa
bốc thăm thi đấu hoàn toàn công bằng sẽ tổ chức bốc thăm vào hôm bắt đầu giải :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thông cảm cho Lân ở nhà ở trường bị chặn họng nhiều quá ... Lên đây bày tỏ bức xúc tí mà ...

Thế bao h bắt đầu round 1??? Thống nhất đánh chiều muộ nhé, tầm 5h 30 bắt đầu đánh là ok.

ạc...đánh chiều muộn sao nổi...đánh tầm 9h->11h hay 14h->17h là ổn nhất...chia cặp xong các team tự contact với nhau mà chiến,có replay hay ors là đc rồi mà...như năm ngoái ế...:D

Em ủng hộ anh Nam vì rất khó tập trung hàng đống team như vậy vào 1 ngày để đánh đc, người này bận việc kia :-??. Vì vậy chỉ tập trung leader đến bốc thăm thôi chứ đánh thì các lớp lại tự hẹn với nhau như năm ngoái :).

vậy bao h định bốc thăm đây
với lại đánh kiểu năm ngoái lâu lắm, ko thể diễn ra trong 1,2 ngày đc, đề nghị cứ thống nhất là cả ngày 15 thì có team nào đến sẽ bốc thắm trước đánh luôn, team anh Quang đến lúc chiều muộn thì sẽ đánh với team # cũng đến lúc chiều muộn
:-?

Back
Bên trên