(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

ra Net Việt hơi xa nhưng còn hơn ra Đạt...vậy đề nghị ae tổng kết tên các team và chia cặp nhé...khửa khửa...Chiến sớm loại sớm >:)

Bem luôn đi hôm nào lên NV đặt chỗ là xong.Có cả máy chiếu cho nó hoành.Chưa phát nào mình đc chiếu =.="

có chứ bạn gà hok ấn alt đc...:-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Sặc ban tổ chức làm ăn chán quá Thằng Lân đầu quân cho các em 11A2 rồi mà vẫn ghi nó vào danh sách H2 làm ăn chán quá

Trong khi leader la anh thì ko ghi vào :)

HIX có cả mấy anh năm ngoái ah .... Gặp các anh đấy ăn hành là cái chắc ...
Công nhân em FOCUS hay :) anh nhỉ

Đề nghị cho các anh cựu học sinh ra thành 1 bảng ... Đánh thế mới công bằng ( Nói thế vì H2 năm nay ko muốn bị loại sớm )

Cũng phải áng chừng đi chứ còn lên lịch TRAIN ~.~.Còn tiền thuê thì team nào chả nộp lệ phí còn j :-/

Mịa các chú hóa 2 ~:> hẹn hò chán vờ lờ =.=
Đề nghị 21 này tập trung tử tế tí =.= vào clanwar mà toàn đánh với mấy thằng ko quen, chán ghê gớm

hjhj xấu hổ quá em mấy hôm nay mải săn pikachu trên pokemon online
em dư định vao 21/8 để các em tân binh khối 10 năm nay chơi với biết đâu có gosu;;);;)

Sặc sửa tử tế chút Leader là anh rồi sao còn chưa rõ :(
XIN lỗi Team SoD hè Yên tâm 21 anh em hẹn hò tử tế

t1 tiền mà các team đóng chỉ đủ tiền giải và tiền mua sting cho vòng 8 đội
t2 btc hiện là hs nên ko đủ tiền trang trải .............cũng như tìm tài trợ :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Khó giề :-j gửi cái này đến báo Việt Game nhờ tìm tài trợ giúp cho :))

SoD đang rất cần giao lưu để check team cũng như để xác định đúng thái độ thi đấu. Nên có 1 thái độ vô học và hiếu chiến, hay bình tĩnh chính xác để khỏi feed nhiều, hay ngồi im chơi và xuýt xoa "team họ đánh hay vãi đai' !!!" ?

Vì vậy welcome mọi thể loại thách thức, cả offline lẫn gg :))

Team mày hay nhỉ .... Chả bù team tao hẹn hò hay vcl...
Thôi tao chiều nào cũng chơi có gì anh em 1VS 5 =))

Chỉnh sửa lần cuối:
1vs 5 làm mình nhớ tới cảnh 1 razor vs 5 thang mid only=))=))
razor kill tướng còn nhiều hơn creep=))=))

Razor kill tướng = clg???

5 thằng pick lion zues lich lina rhasta thì razor lên cái gì để mà sống sót từ lev 1? Đừng bảo 5 thằng là 5 thằng AI com easy nhe =))

Back
Bên trên