(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

Nhiệt liệt chào mừng carrier/ganker/semi-late cực xịn của team GoM gsHero tham gia giải dota ams vốn rất nhàm chán do BTC là phonex và batru.Sự tham gia của anh sẽ đem đến cho giải 1 làn gió mới............20' giết 0 die 15 :)) :)) :))

----------

Thái thì pro rồi =)).

Sau khi bàn bạc và thảo luận 1 cách kĩ lưỡng,chúng tôi xin để anh Hero làm chân bảo vệ Fountain,vốn là 1 địa điểm vô cùng quan trọng của team.Với các thành tích xuất sắc nổi trội như Sven late game 57" với Battle Fury,Sniper 47" khoe trym với Guinsoo...

thật ra là sven rush battlefury phút 57 mới đúng =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi ôi cái dm thằng xanh đề nghị xem lại mặt hàng.37' co guinsoo chứ ko phải 47' và trận đấy ko nhờ súng xuất thần thì thua rồi :)) :)) :))

----------

thêm nữa là súng ko đc mid,ko đc solo lane,ko đc yên ổn farm dù chỉ là 5' :)) :)) :))

----------

thêm nữa là súng ko đc mid,ko đc solo lane,ko đc yên ổn farm dù chỉ là 5' :)) :)) :))

ÁC các anh sao tham gia dc chứ.... Giải nghiệp dư cho các anh vào để củ hành bọn em ah :(( :(( :((

sao anh dc giải dc cho các cựu ams mà :-/ mà các anh í thì cũng nghiệp dư chứ sao =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tên Team: BHGR< Bán hành giá rẻ >
Leader: Nguyễn Thế Quang Lí 1 04-07 [BHGR]10K1mo [email protected]
Thành viên 1: Nguyễn Đức Hùng Lí 2 04-07 [BHGR]mua2tang1 [email protected]
Thành viên 2: Vũ Đức Trung Lí 2 04-07 [BHGR]chokhong [email protected]
Thành viên 3: Vũ Quang Linh Toán 1 03-06 [BHGR]vangtoinhaque [email protected]
Thành viên 4: Vũ Duy Phương Toán 1 03-06 [BHGR]bieukhong
Thành viên 5: Nguyễn Việt Phương Lí 2 04-07 [BHGR]tangkhong [email protected]
Đây team anh đây ~_~. GoM hay đánh trên GG phải ko, cũng nổi phết đấy chứ :|

anh chỉ góp ý một chuyện thôi
cái trận đấy anh xem rồi
lên đồ thì có thể nói là sai lầm búa lan là cái đồ khi áp đảo hoặc 4fun thì lên
còn việc nó solo farm 1 mình 1 lane nó làm thế đúng rồi
phải giữ lane đừng để lane trống

Nó đánh thua về nó cứ chửi bọn e này nọ,chứ có ai nói ji nó đâu...e hỏi a chứ đánh mà cứ đổ tại team này nọ,chắc a cũng chẳng muốn đánh nữa...còn về nó đánh thế nào thì em ko ý kiến,nhưng trong 1 team có những faanf tử như thế,thì thôi........=:) =:) =:)

ôi ôi cái dm thằng xanh đề nghị xem lại mặt hàng.37' co guinsoo chứ ko phải 47' và trận đấy ko nhờ súng xuất thần thì thua rồi :)) :)) :))

----------

----------

47" tao nhớ rõ <):) .K pump đc của Luna cái Manta thì súng vứt đi ;)) .

Chính xác hơn là ko đc pump cái Diffusal Blade của PotM (Spook quit) thì súng vô dụng =)).

hum nay lên GG gặp thằng Clock to mồm...khửa khửa...hạnh phúc :x...mãi mới đc củ hành ko bị chửi nữa...>:)...cả đời hận mỗi involker,chơi ván nào feed ván ấy...T___T

Team có một số sự thay đổi nhân sự (như đã gửi email cho Batru), BTC update lại cái danh sách, anh Lân bỏ team 12H2 và đã đc mình thu nhận ;)), vì vậy danh sách team A2 có một số thay đổi như sau:
- Phạm Hùng Hậu 11A2 08-09 sẽ làm dự bị.
- Trần Hưng Lân 12H2 08-09 thay vị trí cũ của Hậu.
- Lê Hoàng Hiệp sẽ thành spectator thay vì sub ;)).
BTC update trong topic danh sách team tham dự hộ cái ;).
Quên nữa tên team là MapHackers (MH) nhé ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Này thì đký 1 team cho clan GoM,80% là ex-Ams trở về 8-X: ,sau khi feed sung sướng tại WCG + NV Sunday 8->
Tên : Gosuz of Masturb (Tag : GoM)
Mems :
Leader : Trần Xuân Anh <GoM-Zen1th> <9D 03-07) - Phone 0983180792,YM [email protected]
Mem 1 : Nguyễn Khôi Nguyên <GoM-Icome2kill> <9E 03-07>
Mem 2 : Hoàng Gia Lộc <GoM-FeedXongQuit> <9D 03-07>
Mem 3 : Nguyễn Quang Thái <GoM-Hero> 11H2 Ams <9D 03-07>
Mem 4 : Vũ Hoàng Lân <GoM-Ryl41> <9D 03-07>

Update thêm :
Mem 5 : Lê Quang Huy <GoM-GodFather> <9D 03-07>

THế là đã đủ 8 team rồi, nhanh thất đấy :-ss. Liệu thêm team nào nữa không nhỉ :-?

sao vẫn chưa sửa lại danh sách team [Ynot] Theo anh dc biết thằng Lân đăng kí vào team các em lớp 11 rồi :( Leader của [Ynot] vẫn là anh ... Sủa lại danh sách nhanh đi chứ :) Lịch thi đấu cứ gửi trực tiếp cho anh là dc

Chiến theo cách nào đây: ra đạt hay gg, ra đạt thì hay hơn nhưng mà nhanh nhanh lên, để vào năm thì móm :-ss, học thêm đủ các thể loại 8-}

Back
Bên trên