(Thăm dò) Ý tưởng giải DotA-Allstars cho học sinh Ams

ko đc đâu anh ơi thế nhỡ 2 team ý đấu với nhau thì sao:|:|
team 2:
tên team: SoD
họ và tên team leader: Đoàn Tử Chí Hiền lớp: 12 anh 1 năm học 08-09 nick YM: cplortkl
họ và tên thành viên 1: Phạm Văn Đạt lớp: 12 hoá 1 năm học 08-09
họ và tên thành viên 2: Nguyễn Tiến Đạt lớp: 12 hoá 1 năm học 08-09
họ và tên thành viên 3: Hoàng Hữu Tuấn lớp: 12 hoá 1 năm học 08-09
họ và tên thành viên 4: Nguyễn Ngọc Hải lớp: 12 anh 1 năm học 08-09
họ và tên thành viên 5: Phạm Đức Hoàn lớp: 12 hoá 1năm học 08-09

hải dương ơi
em remove cho anh thằng hiệp dương ra khỏi danh sách
lắm chuyện quá
cho mày đứng nhìn luôn

Team tiếp theo đăng kí (hiện tại chưa nghĩ ra tag cho team, sau này có sẽ edit ;)))
Leader: 1. Nguyễn Đức Huy lớp 11A2 năm học 08-09 Y!M: chronosphere0609
Thành viên:
2. Phạm Thành Trung lớp 11A2 năm học 08-09
3. Phạm Hùng Hậu lớp 11A2 năm học 08-09
4. Bùi Minh Quân lớp 11A2 năm học 08-09
5. Lê Hoàng Phong lớp 10A2 năm học 08-09
Dự bị:
6. Vũ Huy Thành lớp 11A2 năm học 08-09
7. Lê Hoàng Hiệp lớp 11A2 năm học 08-09

Sao khi họp mặt đầy đủ các thành viên trong Team 12H2 :Lớp anh đã sắp xếp dc đội hình chính thức với sự đồng thuận của tất cả các thành viên D
Danh sách như sau
tên team: [Ynot]
họ và tên team leader:Lê Hiệp Dương ADM [email protected]
họ và tên thành viên 1: Tôn Huy Nam lớp:12H2 năm học 08-09 [email protected]
họ và tên thành viên 2:Lê Đức Thiện lớp:12H2 năm học 08-09 [email protected]
họ và tên thành viên 3:Lưu Tuấn Nghĩa lớp:12H2 năm học 08-09 [email protected]
họ và tên thành viên 4:Xuân Bách lớp:12H2 năm học 08-09
họ và tên thành viên 5: Duy Bảo lớp:12H2 năm học 08-09 [email protected]
@Lìn xin báo với mày 1 tin buồn tất cả các thành viên trong team đều đồng ý tao làm Leader
Mày là cái gì mà có quyền REMOVE tao hả cái thăng Leader tự phong kia =)) =)) =))

Mọi kiến nghị ý kiến ý cò ... Hoặc nghi ngờ mày có thể hỏi hẳn bọn nó
Hoặc ban tổ chức cũng có thể hỏi trực tiếp theo dia chỉ yahoo
Báo cho Lìn 1 tin nữa là mày ko có tên trong danh sách ... HẾT SỦA Nếu mày muốn tham gia thì đăng kí với lớp nếu anh em cảm thấy tao ko đủ trình độ tao sẽ để Huy NAM Nghĩa hoặc la Thiên lam Leader >>> Leader cấp lớp chả là gì cả ai thích làm tao nhường ko có ý kiến
Còn nếu mày chơi vì mục đích cãi nhau thì BIẾN

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi 2 thằng bọn mày cứ tranh chức leader đi nhé...có jì 2 thằng solo 2 team...tao với 4 thằng kia làm team H2 đoàn kết...5 thằng leader,5 thằng feeder...=))

@chú huy gửi mail cho anh đi em nghĩ tên team rồi gửi

Uh thà 5 leader cho nhanh cãi nhau nhiều mệt >>>> Leader tự phong bây giờ hết sủa nha... Lúc thi đấu bít ngay thôi mà ...( Nói luôn anh đã được 3 thành viên ủng hộ còn Lìn thì =)) ) TỐT NHẤT LÀ MÀY NÊN IM LẶNG

Chỉnh sửa lần cuối:
>.<
thoai kệ vậy em lấy nick ai để thông báo lịch thi đấu đây

cái dis con mẹ 2 thằng này bj điên à ??? chưa đấu ji` mà đã chửi nhau rui :)):)):)) thua me cho nó nhanh =)) thằng Lân cũng tinh vi vừa thui X( thua là do cả team riêng *** tại lỗi thăng nào ??? mày chơi hay hơn nhiều đâu mà tinh vi >:p cho mẹ thằng Bao? làm leader cho nhanh :)):)) ai làm chả được :))

Tên Team: BHGR< Bán hành giá rẻ >
Leader: Nguyễn Thế Quang Lí 1 04-07 [BHGR]10K1mo [email protected]
Thành viên 1: Nguyễn Đức Hùng Lí 2 04-07 [BHGR]mua2tang1 [email protected]
Thành viên 2: Vũ Đức Trung Lí 2 04-07 [BHGR]chokhong [email protected]
Thành viên 3: Vũ Quang Linh Toán 1 03-06 [BHGR]vangtoinhaque [email protected]
Thành viên 4: Vũ Duy Phương Toán 1 03-06 [BHGR]bieukhong
Thành viên 5: Nguyễn Việt Phương Lí 2 04-07 [BHGR]tangkhong [email protected]
Team của cựu học sinh mong muốn được quay về học hỏi các mầm non, hậu sinh khả úy. Ăn hành quen rồi nên các bạn trẻ đánh đập thoải mái nhé ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ làm trọng tài các bạn ạ.Trọng tài là cha là mẹ 8-> Cho anh vào luôn ban tổ chức đê nào ?

Chỉnh sửa lần cuối:
hé hé, hóa 2 chửi nhau là chuyện thường ngày ở phố, chuyện mem oánh nhau lại càng chuyện thường ngày ở cyber 2 =))
mà các cậu cứ cẩn thận, có team SoD đây rồi (S*x or die) thì các cậu hãy cúi xuống mà tự nhận là gà =)) team 6 thằng thì 1 thằng mới tập chơi từ đầu hè giờ đã biết chết nhiều người ta gọi là feed, 4 thằng còn lại dân DDay chuyển sang, farm cứ phải gọi là nhất bảng =)) các bạn hãy đợi đấy =))

Nu pa ca chi B-)

À quên, Hiệp Dương ko được chửi các bạn nữa B-)

Ts, giờ bổ sung thành viên được ko?

Mem 6: Ngô Anh Đức 13 Lý 2 khóa 0508

<==== người dìu dắt tớ vào dota với những màn 1 chấp 2 = troll void ns =)) h chỉ còn là 1 con gà suốt ngày dụ khị trẻ em solo dday =))

Trung ơi nhận đc danh sách chưa 8-}
Nhận đc rồi cho anh đổi cái tên team thành [sandwitch] :D

anh Lân hok đc vào team lớp anh thì sang team em đi :"> :"> :">

Hoan hô các em giúp lớp anh bớt đi 1 gánh nặng .... Chỉ sợ sau khi đấu 1 trận các em lại "Chuyển hàng tồn kho về nơi sản suất ' Thì 8-X:

Lân sướng nhé hết rên rỉ với tao vì không dc đánh :))

leader quan trọng vậy sao??? Cũng chỉ là thằng bị ăn tạ của đồng đội sau khi ban pick thôi =)) hợac là thằng khóc lóc rên rỉ nhiều nhất sau kjhi team thua ...

HIX được thế thì đã mừng .... Em và mấy thằng ở lớp chỉ biết có 1 thằng Leader trình độ đã ZZZ mà còn hay chửi

Ai xem Replay trận gặp liên quân 10 thì biết : 1 mình anh ấy trấn bot từ đầu game đến kết thúc game với 1 công việc được thực hiện rất hăng say là Farm

Ai đời UY phut 54 máu (1100 ) =)) =)) =)) Cả bộ trong người gồm 1 Boot đỏ và 2 búa lan :(

Vậy tư cách d' gì để chửi anh em . Nói thật ai xem replay xong cũng phán 'Khác đ' gì 4 VS 5' =)) =))=))

@ Hiền : Ok ... Các em nó không đồng ý 1 thằng chơi 2 team vậy thôi nhé Hiền
Mày có thể tuyển thêm thằng Lân ... Nhưng phải nhanh lên HÀNG NÓNG đấy... Hiện nay các em 11 TOÁN đang đinh rủ nó đấy

@ TRUNg tất nhiên là bất kể thành viên nào trong danh sách anh gửi đều dc mà ... Trừ LÌn vì nó đầu quân cho lớp 11 Toán 1 hay sao ý .... Riêng lớp anh tất cả các thành viên đều là :Leader =)) =)) =))

Vì các anh em trong lớp rất rỗng rãi nên mày có thể đăng kí tham gia lại với Team lớp ... VỚI ĐIỀU KIỆN NGẬM MỒM VÀO MÀ CHƠI CHƠI ĐỂ CHỬI THÌ BIẾN 8-X:

Chỉnh sửa lần cuối:
anh chỉ góp ý một chuyện thôi
cái trận đấy anh xem rồi
lên đồ thì có thể nói là sai lầm búa lan là cái đồ khi áp đảo hoặc 4fun thì lên
còn việc nó solo farm 1 mình 1 lane nó làm thế đúng rồi
phải giữ lane đừng để lane trống

Này đc mấy Ex-Ams tham gia nhỉ :-/.Team GoM có đc tham dự k :)),để còn thu nhặt thằng shit Hero về :))

Back
Bên trên