Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lũ bọn mình ko bít tí gì nên toàn gọi là chị hóa ra cũng là bạn thôi

hôm nọ tao chat với sis Hiền mà cứ tưởng là bạn +
ngại wa
chết chết từ nay các anh em là phải cảnh giác nhá

ơ,thế hóa ra chị Hiền sinh năm 89 ạ???Bạn + cũng thế à???Gọi sis Hiền là chị thì xứng đáng rồi nhưng + gọi là bạn thì phải đạo rồi...
to Hà Minh: ối chết,ấy cứ bình tĩnh đã,dù sao thì cũng qua 1-6 rồi mà :x

ặc ặc thằng Nghĩa vào đây nhố nhăng tao sinh năm 1988 đàng hoàng ... thằng ku do ghen ăn tức ở ... sinh sau đẻ muộn muốn chòi làm anh đành bịa ra những chuyện tầm bậy ... tao mà sang Lào học thì tiếng Anh của tao chắc giờ như gió rồi chả đến nỗi bị ông Mạnh chửi, ông Nghiêm cho con 0 vô mẹt vì tội làm văn lạc đề ... cấp 2 thi vào tích cái con :(|) phải viết đáp số ra em Nghĩa ơi ... ^_^ nói đã thấy điêu rồi ...
Các em ko biết chứ thằng này là điêu hạng nặng ở lớp chị ... mồm cứ leo lẻo điểm tao thấp lắm mà cuối học kỳ 1 lớp 10 thì trong top 5 đứa đầu ... học lớp 9 thì xơi ngay con giải thành phố ... học Tin đội tuyển mà lại dám bảo ko hiểu gì ... oánh bỏ bu nó đi [-(
Ta đây có đầy đủ 28 cái răng ... hix hix chúng nó ko hiểu nghe ma xui quỷ khiến ở đâu dám bảo ta là móm rồi ku Sơn Tùng cấp 2 ngồi cạnh tự dưng một hôm đẹp zời mình chửi nó đồ con vịt nó chửi mình đồ con ếch thành ra mình biến thành Hiền ếch lúc nào ko biết :( thế có đau đớn ko cơ chứ ...

Lê Hồng Vân đã viết:
hôm nọ tao chat với sis Hiền mà cứ tưởng là bạn +
ngại wa
chết chết từ nay các anh em là phải cảnh giác nhá
ối giời cái chuyện thủa xưa ấy rồi mà :(|) còn nhắc lại làm gì ... :D chị chỉ trêu :(|) tí thôi mà ...
^_^
các em ko biết chứ em Hồng :(|) này đanh đá hạng nặng luôn ... ko chỉ thế mà điêu cũng khiếp đảm ... [-x đúng là bọn trẻ con ngày nay ... càng ngày càng điêu càng ngày càng siêu càng ngày càng điệu nữa [-(

thế chị ko bít em đanh đá nhất lớp à?
em đã bảo em là sư tử hà tây rùi mà với lạ em điêu thì phải bít

Hoàng Thu Hiền đã viết:
Ta đây có đầy đủ 28 cái răng ... ...
không chấp răng giả nhé, trong mồm trồng đủ 16 cái răng giả mà cũng to còi, chả thế mà toàn sợ đi mưa rụng răng, hôm trời mưa mấy thằng con trai đi bắn sao mày lon ton đi theo, nhưng mà không theo nữa vì uống 1 ngumj nước thế là trôi hết răng, hôm đấy tao về tao thấy mày thiếu mấy cái răng, nhai bánh mì không dám chọn cái cứng, toàn chọn cái mềm oặt, đúng không?

Bạn + của các em sinh ngày 26-12-1988 gần cuối năm nên học cũng toàn với đàn anh đàn chị, mình thông tỏ sơ yếu lí lịch hơi nhiều bạn phải gia nhập Minh Giáo để được toàn mạng thôi

hoàngđặngnghĩa đã viết:
không chấp răng giả nhé, trong mồm trồng đủ 16 cái răng giả mà cũng to còi, chả thế mà toàn sợ đi mưa rụng răng, hôm trời mưa mấy thằng con trai đi bắn sao mày lon ton đi theo, nhưng mà không theo nữa vì uống 1 ngumj nước thế là trôi hết răng, hôm đấy tao về tao thấy mày thiếu mấy cái răng, nhai bánh mì không dám chọn cái cứng, toàn chọn cái mềm oặt, đúng không?
láo quá ... làm gì có cái nào là răng giả ... hôm đi bắn là chúng mày rủ tao đi ... tao mới mò đi theo ... ai dè chúng mày lao ra trời mưa như mấy cục đạn sắt bỏ tao bơ vơ ở trong sảnh vì ko có đứa nào cõng qua chỗ nước ... cũng may trời thương tao chứ hôm đấy tao mà mò đi chắc là về ướt sũng thấy chưa ? trời chỉ thương ng` tốt thôi chứ như mày ... bước ngay!

Bạn + của các em sinh ngày 26-12-1988 gần cuối năm nên học cũng toàn với đàn anh đàn chị, mình thông tỏ sơ yếu lí lịch hơi nhiều bạn phải gia nhập Minh Giáo để được toàn mạng thôi
bạn + sinh ngày 27 cơ mà ... gia nhập Minh Giáo là để bảo vệ các anh em trong bản giáo để giáo chủ Vũ Vố dạy dỗ chứ

hơ hơ,Hà Minh ơi,què ơi,cho tớ hỏi tí....anh Nghĩa là anh nào thế???Anh ý có vẻ thích trêu sis Hiền nhỉ....thích sis à???

có thích thì làm chi đc, có + rồi mà. à mà nhỡ có ng` bắt cá 2 tay thì sao. khịt khịt, người ta gọi là: yêu nhau lắm thì cắn nhau đau. :D

oạch vừa gõ 1 bài thì nó bị hâm hâm ... thế là mất luôn :)) lại fai lọ mọ lại
:D nói chung bẹn Nghĩa thích mình thì số phận nó đã ko ra nông nỗi này :)) thương ku lắm ku Nghĩa ạ :)) các em đừng đụng vào nỗi đau của anh Nghĩa nữa ko anh ấy khóc đấy

chị hiền nhà ta cũng vui tính nhỉ!
mà bạn vân thích anh + nào đấy sao mà kín thế!hôm nào chỉ mặt cho tao xem cái nào

:)) vân ơi,mày thích anh + từ bao giờ thế,tao là bạn bè bao nhiêu năm của mày mà mày chả nói với tao,chẹp chẹp... :p ,mà Vân ơi,mày ko sợ sis Hiền à???to gan lớn mật thế???

ai bảo là thích bạn + bao giờ
tin ở đâu đấy bọn mày
tao mà bít đứa nào đưa tin vịt thì tao sẽ finish off nó

:eek:
chẹp chẹp ...
hehe ...
em nào thích chị nhường mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế hôm đi chơi mày chẳng bảo là thích anh nao lớp 11 cơ mà!thế đấy là anh nào nếu không fai anh +??????

thế hả chị???????
để em về suy nghĩ nhá!fai chọn lựa kẻo nhiều anh 1 lúc chị không kham nổi

to Quyên:mày hâm à
tao chỉ đùa mày thôi chứ ai lại nòi cho một đứa ko đáng tin tưởng như mày:))
to sis Hiền; chị nhường thật á
thế thì em phải bảo mấy đứa tấn công bạn + thôi

Lê Hồng Vân đã viết:
to Quyên:mày hâm à
tao chỉ đùa mày thôi chứ ai lại nòi cho một đứa ko đáng tin tưởng như mày:))
to sis Hiền; chị nhường thật á
thế thì em phải bảo mấy đứa tấn công bạn + thôi
con mày láo quá!chẳng nhẽ mày lừa cả lớp ah????nói thật đê!cuối năm rồi còn gì b-) b-) b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên