Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ôi dào, mấy đứa này vớ vẩn thật, có mỗi 1 thằng + mà tranh đi tranh lại. hãm :D

to Quyên: mày ăn nói lung tung gì thế
cuối năm tao bảo là quý bạn+ chứ có phải là thích đâu
bọn mày chuyên nghĩ thích ,yêu,quý là một chứ thật ra mấy cái đấy khác nhau rất nhiều đấy
To Qa: co mỗi bạn + nhưng mà có ai tranh giành gì đâu
mày chỉ được cái hay lầm tưởng

ôi dào , thế gian còn lắm đứa đẹp dzai lắm, lo giề. bạn + với lại chả bạn + , + chỉ hợp với hiền móm thôi, :D
cái ava của mình đẹp vãi à? :D

hóa ra quí với thcihs nó khác nhau bọn myaf ạ!bây h tao mới biết!sory

Con Qye` no cuop cai avatar cua minh => cu' qua ,hic nhin xem cai cua no dep chua ,phai cho no 1 tran moi duoc !!!!

^_^ các em bình tĩnh ... ^_^
To em Quỳnh Anh : ta mà bắt được mi ta đánh cho què ngay ... mà đã là què thì đánh cho ko đi được nữa ...
ava của ku xấu lắm ku ạ
To em Vân :(|) : dĩ nhiên rồi , cứ bảo đi ^_^ càng nhiều em càng tốt , các bạn + thích lắm đây

zai có vợ rồi mà cứ nhảy vào tranh,các em này thật là .. :))

Hoàng Thu Hiền đã viết:
^_^ các em bình tĩnh ... ^_^
To em Quỳnh Anh : ta mà bắt được mi ta đánh cho què ngay ... mà đã là què thì đánh cho ko đi được nữa ...
ava của ku xấu lắm ku ạ
To em Vân :(|) : dĩ nhiên rồi , cứ bảo đi ^_^ càng nhiều em càng tốt , các bạn + thích lắm đây
ô hô hô, thì như đã nói rồi đó, ngưu tầm ngưu mã tầm mã mà. khục khục, mà nói sự thật thì ng` ta lại mất lòng, bít thế nào đây. đánh nhau hử, okie luôn nè. :p ai đời lại dùng bf để nhử ng` # bao h? khịt khịt, [-x

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
ko có đứa nào khen ava của tao à?
Chỉ có vài từ để tả cái ava của mày: xấu như con ma ý!

Chỉnh sửa lần cuối:
ô hô hô, có đứa ghen ăn tức ở kìa, khì khì, nhìn lại bản thân đê..... trông cái ava của mi ko khác gì mi cả, khen ai khéo chọn ava....có lời chúc mừng mi... :D

Ôi QA ơi, con bạn "yêu quí"của tao ơi, cái ava dễ thương thế kia cơ mà, sao lại nỡ lòng nào nói như thế hả? Thôi, nếu mày không thích thì tao lấy cái khác, chiện nhỏ như con thỏ gặm cỏ thôi, nhưng mày cũng nên nhìn lại nha, dưới wan điểm của tao thì nó không đẹp, có vậy thôi, không liên wan gì đến chiện ghen ăn tức ở cả, mày chỉ khéo suy bụng ta ra bụng người thôi!:D

Phạm Ngọc Mai đã viết:
hơ hơ,Hà Minh ơi,què ơi,cho tớ hỏi tí....anh Nghĩa là anh nào thế???Anh ý có vẻ thích trêu sis Hiền nhỉ....thích sis à???
anh với ló là bạn bè, em lói đùa cũng chẳng sao nhưng mà để bạn + thấy thì chết, anh với bạn ý còn gặp nhau nhiều, em nàm thế lày thì khó xử nắm

Chết chết, mới trung thực không lên mạng có 3-4 ngày gì đó mà đã thiếu cập nhật thông tin thế này đây
anh Nghĩa đã viết:
Bạn + của các em sinh ngày 26-12-1988 gần cuối năm nên học cũng toàn với đàn anh đàn chị, mình thông tỏ sơ yếu lí lịch hơi nhiều bạn phải gia nhập Minh Giáo để được toàn mạng thôi
chết chết, thế này thì em có thể gọi bạn + được nhá, bạn ý chỉ sinh trước em có hơn 1 tháng thôi, việc gì phải gọi là anh chứ=>:)) thông minh quá
=> chào bạn + nhá
To Què: sao mày cướp cái avatar của em tao
To Quyên: Tớ nhớ hình như Vân bảo thế này: Tớ không thích ai, nhưng tớ quý 1 bạn tên là + lớp 10 Lý (có chỉnh sửa vì không nhớ rõ)

thế hử!thế thì tớ fai xem lại tai mình rồi!xin lỗi vân nhé!hé

ối giời cái thằng nông dân Nghĩa lui về ở ẩn rồi mà còn nhảy sang cấp 2 tán em này em nọ ... về mà chơi trò chơi cuộc đời của mày mau đi :p
ai dùng bf để nhử ng khác thế ??? đâu đâu ... ai ?

ôi dời đúng là bà hiền già rồi lú lẫn, khịt khịt. này ku, thế hóa ra là bà ko dùng nó với ý đồ xấu xa à? hay ko dám nhận? hì hì :D
to Min : tao có cướp bóc gì đâu, ai bảo nó ko nhanh tay, lại còn chê này nọ, thế là tao lấy luôn.

ku Quỳnh Anh chỉ nói linh tinh ...
ta đã bảo là ta nhường rồi , em nào thích thì ta cho ... ta nhử nhiếc giề ^_^ Giờ ta rất quý em Trà Phương vì em ấy bảo ta béo ... ^_^
ui chà sắp thi các ku cứ onl ầm ầm lười học quá ... :D

ku QA nói linh tinh làm giề, khịt khịt, bà già rồi lú thật, thế hệ trẻ này ko chấp, nghe chưa? mà bẹn Hiền sẵn sàng nhường bẹn + lại à? ê, thế thì đưa đây dùng cho :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên