Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
min ơi là min, ăn cái dzui dzui ơ.
văn : 8 ( cú thật, làm ăn thế nào mà mỗi 8 )
toán : 9.5 ( tự hào ơ)
lý : 10 ( thông minh thật :D )
anh : 10 ( khỏi nói đê)
xời, cộng các loại điểm cộng thì vị chi là 58.5. khao mày nhớ..........

Mẹ chán chưa này, đứa thì bò ra mà học có 54, con thì học rất nhàn hạ, vẫn 58,5; it's unfair, hic, chả biết thi AMs thế nào??? Mong là nó ko xui như thế lè!!!! God bless me!!!!!!

Hà đừng nói vậy
có thể là Hành nó thông minh thật chứ không đùa đâu :D
mà cũng có thể là nó vào phòng thi có thầy trông chứ không phải cô trông như mày :)) ---> 54 la phải :)) à quên phải :(( thay cho bạn Hà chứ

hê hê, bây h 58.5 chưa là gì đâu các bố ạ, nhìn Minh Trang kia kìa, chèng ơi, ai đời 57 +2 = 59 bao h. hắt xì, mà thôi, thi Ams mới là quan trọng chớ.
trưa nay vừa đi xem Van helsing khắc tinh của Dracula xong, chà chà, hay lắm à nha. Bối cảnh cực kỳ hoành tráng, xen lẫn những pha hành động cộng rùng rợn. Ko kinh dị cho lắm, nhưng lúc tao đi trời hơi mưa, vừa nghe tiếng mưa vừa xem phim cũng gay cấn thót tim lắm. Strongly recommended!
sắp tới có " nữ hoàng rắc rối", thế nào tao cũng đi xem mới đc. khục khục, kiếm đc bf đi thì tuyệt, Lẩu nhẩy?
min ơi, min ở đâu?
móm ơi, sis ở đâu?
vân ơi, bạn ở đâu?

58.5 là ổn rồi, mà sao nhóc đang thì lại đi xem phim thế, trong phim đấy mình thich nhất mấy con quỷ, sao mà xinh thế, cả 4 đứa

sao lại là 4 hả anh? vợ của Dracula có mỗi 3 thôi chớ. công nhận là con nào cũng xinh cả, nhưng mờ em vẫn thích Anna sống hơn, tội quá :(( mà mấy con quỷ con lúc vỡ từ trg bọc ra cứ nhầy nhầy ướt ướt , kinh!
xem phim cho thư giãn anh dzai ạ.

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
min ơi là min, ăn cái dzui dzui ơ.
văn : 8 ( cú thật, làm ăn thế nào mà mỗi 8 )
toán : 9.5 ( tự hào ơ)
lý : 10 ( thông minh thật :D )
anh : 10 ( khỏi nói đê)
xời, cộng các loại điểm cộng thì vị chi là 58.5. khao mày nhớ..........
Có phải mày định khao tao đấy không?
Què đã viết:
min ơi, min ở đâu?
Tao đây( có đúng là mày gọi tao không?)
Điểm của tao gần giống của mày, nhưng Văn tao được 8.5 cơ:)):)), phởn quá, cộng vào vẫn kém mày 0.5:((. Hông sao, ít nhất thì không tính điểm cộng tao hơn mày 1 điểm lận:)):))
Mấy hôm trước tao không lên mạng được, hôm nay bị con bạn cũ lôi đi tao mới lên, nhờ nó mà tao đỡ phải gặp mày đấy:))
Còn nữa, em tao nó bảo rõ ràng mày cướp avatar của nó mà, tao phải tin em tao hơn chứ? Làm sao tao tin mày được?
Quên mất, bây giờ không ai tranh giành bạn + à? Ức chế cái, mình kém bạn + có hơn 1 tháng tuổi thôi mà từ trước tới giờ toàn phải gọi là anh chứ, thô bỉ thế là cùng, không thể chịu nổi:)):)). Sis Hiền ui, sis có ý định nhường bạn + cho ai đấy ạ? Nhường cho em đi, để em bán bạn + cho vân hay là mấy bạn 9D chứ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
sao lại là 4 hả anh? vợ của Dracula có mỗi 3 thôi chớ. công nhận là con nào cũng xinh cả, nhưng mờ em vẫn thích Anna sống hơn, tội quá :(( mà mấy con quỷ con lúc vỡ từ trg bọc ra cứ nhầy nhầy ướt ướt , kinh!
xem phim cho thư giãn anh dzai ạ.
trong 3 con con tóc đen xinh nhất
mấy đứa con đấy không hiểu sao đang ăn phởn thế mà lại chết, thương vật, em muốn giải trí thì xem Cody Banks ý, có 1 con CIA xinh vãi, thằng nhân vật chính trông già đau, con Natalie cũng xinh

hehe đúng là em Quỳnh Anh của mình có khác ... điểm cao quá ... chắc năm sau lại được gặp em ấy rồi ^_^ thích :x . Mà bao giờ chiếu nữ hoàng rắc rối ?
To nông dân: còn lâu nhé ... con chết đầu tiên ấy là con xinh nhất tóc đen tóc đỏ giề ...
To em Hà Minh : nhưng em mà ko chia chác thì bước ngay ^_^

hôm qua trong 3 phút chú Heskey với chú Gerard làm mình mất 40k, chán thế, lại hết tiền đi thuê đĩa xem phim rồi, miẹ nó chứ, hôm nào phải xem những cô gái chân dài xem gái VN lên phim nó ra làm sao

Natalie xinh đấy nhưng hơi béòA mọi người xem Kill Bill 2 Chưa???Bây h đang bận thi ams ko đi mua đĩa được---> đau wa

hê hê, Euro tưởng như thế nào hóa ra chán ốm. Anh biết ngay là thua Pháp mà, lại chiếu khuya nữa chứ, hỏng hết nhan sắc :D
mà bà già Hiền cũng lạ thật, ai là " em Quỳnh Anh của chị" hả? ít ra còn vớt vát đc cái câu sau :D
trg Van Helsing, con nào cũng đẹp cả, con chết đầu tiên và cuối cùng ấy, xinh, hơn cả Anna.
Ở Dân chủ ko có chiếu Cody, muốn xem lại phải lên tận Rạp QG thì xa lắm, lười, ngại đi. :p
nữ hoàng rắc rối phải đến 18/6 cơ. móm đi với + dê à? :))

Nhỏ Quỳnh Anh trong mẹt ngâu ngâu mà đanh đá phết ... dám gọi ta là bà già ... trù cho ... trượt vỏ chuối nhé ...>:)
hehe đi với bạn nào khao mình vé là được rồi ... cần gì cứ phải là bẹn + ... nó đang nhởn nhơ bên HK ... x(

HIền ơi hôm nào đi chơi+ xem fim tiếp như năm ngoái đê! (mày bao tao vé nhá! ) đang hết tiền! mà CÒN HỌC đồ họa nữa! sao chả thấy đứa nào gọi đi cả nhỉ ???

à ha, tranh thủ lúc + đang ở HK thì Mr.Hùng cò cưa. :p
to Hiền chị : mặt ngâu ngâu là thế nào ;;)

cưa gi` hả em! anh vơi chị hiền lấy nhau rồi mà! hiền cưới nhiều lầm lắm rồi :mrgreen:

ặc ặc Hùng sủi vợ yêu của ta ... ^_^ ko biết tiếng à ??? đã có với nhau 4 đứa con : Minh Ngọc , Thanh Phương , Minh Phương , Hương Lan ... còn con rể thì tạm thời mới có Tuấn Thành tức Bì lợn là đã xin phép ... ^_^ thêm bà mẹ chồng là Lê Phương ^_^
mụ Hùng sau khi đẻ 1 a la xô thì đi ngoại tình với Mai Phương ( ko phải là con Mai Phương lớp toán 1 ) .... ko biết có đứa nào ra đời chưa

ô, sao lại lôi gia phả nhau ra thế?
mà " mụ Hùng" thì hóa ra là 2 đứa lesbian cưới nhau à? thế thì khổ thân bọn bé bé thật.
mà hay là ku Hiền là ku, hử?

HEhe Hiền thì cơ hơn gì đi ngoại tình vơi bao nhiêu đứa , con rơi vãi khắp nơi! mà Mai Phương đấy thôi lâu rồi lôi ra làm gì :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên