Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hê hê, dù láo thì em của sis vẫn ko móm. mà này sis hiền, chẳng nhẽ ko có lửa lại có khói. ít ra thì bộ nhai của sis phải như thế nào thì mới bị coi là móm chớ? hê hê :D

Thi xong thấy vui á, mặc dù chưa hết
to què: Dạo này tao ít bị xì trét hơn hồi trước nên cũng ít vào đây tâm sự với mày què à
oé, thế sis Hiền thực sự có móm không ạ, em nghe con què nói tự dưng cũng thấy nghi nghi...;) À quên, sis Hiền không cho bạn + vào box cấp 2 nữa ạ?

^_^ bạn + của các em modem đang bị hỏng ... ko online được ^_^ máy tính nhà bạn ấy còn bị nhiễm sasser nữa ... nào chị em mình cùng chúc mừng bạn ấy đi !
các em thi thố thế nào rồi :-? đề tốt nghiệp năm nay có khó ko ?

mết ghê cơ...xong 3 môn rồi

Phù...xong được 3 môn rồi, bây giờ thì chơi được rồi. Thế mà mình cứ nghĩ đề tốt nghiệp phải có vấn đề gì đó. Nhưng vẫn là mấy câu ngon ơ, dễ sai, rồi đến
câu nhìn tưởng dễ mà hổng làm được
Ý, sis Hiền ui, hôm trước em vừa thấy bạn + onl mà, à, thế cũng tốt:)) em nhờ chị chuyển lời chúc mừng của em tới bạn + nhá ;;) ;)

hê hê. đề năm nay siêu dễ, sướng quá, càng nghĩ càng sướng :D. mà hôm nay thi Anh cái câu hỏi : Do the guest like some flowers and a bottle of wine? Khiếp, chuối thế ko biết? tao nghĩ là chúng nó muốn kiểm tra xem "like" là động từ hay giới từ nên làm là NO. chả biết thế nào? confused. hixx
minh ạ, bớt bức xúc là tốt đấy. à, hôm nay có cái thằng trg` TL ngồi sau tao, gọi tao là em, miẹ, thằng điên. tao cho nó 1 bài : mày gọi đứa nào là em đấy? thằng kia hãi. thế là trong h thi, nó ko làm đc bài, quay lên tao cầu cứu, tao ko thèm nhắc. mặt nó thi xong như cái bị, hô hô :)) :D

ù, tao bớt ức chế rùi. Câu đấy tao cũng trả lời là no, nghe bọn nó nói loạn hết cả lên. Vân bảo là phòng nó có thằng vào WC lấy đáp án, nó bảo là yes. Hé hé. Nó bảo đáp án sở chứ:)). Tao nhờ ông anh họ coi hộ, ông ý bảo bọn mình đúng, còn thằng kia chắc lại vô WC nhờ SV hay gì gì đó giải trong tình trạng gấp gáp, không để ý =>>:))

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy đấy cái thằng phòng tao được tuồn tài liệu đấy,cái thằng đấy vào phòng cứ nói là choảng thằng nọ choảng thằng kia.sợ chết khiếp!nó cứ bảo tao là giúp đỡ nó mình cứ bảo ừ.ko giúp nó có khi nó cho một phát thế thì toi
hôm wa tao nghe vụ đánh nhau vội chạy ra trường GV xem,chẳng thấy vụ nào cả tiếc thế chứ lị
:(:))):(:))):(:)))

Vân đúng là dở hơi... Con gái gì mà nghe đánh nhau đã bỏ bạn bè chạy đi coi, hãm quá không chịu được...x( cáu quááááá. Bây giờ thì hóa ra câu TA NO là đúng nhá, tớ hỏi nhiều người lắm:))

xí kệ người ta thi xong phải giải phóng tâm hồn một tí
mà xem đánh nhau có gì là xấu đâu xem để sau này rút ra kinh nghiệm cho con mình đánh nhau chứ.có như thế thì nó mới thắng được đúng là một người mẹ lí tưởng:)):))

Eo ơi tức wa! Tức thật! Tại sao lại thế nhỉ? QA con điên, tao đang bực mình, mày lại kêu đề dễ là thế nào? Tức lắm! Tại sao tao lại có thể khôn 3 năm dại 1 giờ được nhỉ? Câu 3c tao làm nhầm đề bài rồi, may là câu d vẫn làm được. Nhưng mà vẫn tức!!!

tốt đấy, nghe chuyện các bạn mình thấy rất là vui ơ, hóa ra ngoài mình thì đời vẫn lắm đứa thông minh :D . hì hì. năm nay cứ tưởng là ko có đề cương thì như thế nào, ai dè dễ bỏ xừ. các bậc đi trc thật là chí lí.
to Trang : ai bảo chú ko đọc kỹ bài cơ, đề ghi là đoạn thẳng cơ mà. chú còn trách ai hả chú? đề dễ thì cứ nói là dễ thôi, hé hé :D
to Vân + Minh : đánh nhau thế nào hả các chú?

có thấy đánh nhau gì đâu
làm tao ra đấy phí cả công
to QA:mày cũng thích đánh nhau đấy nhẩy,nếu bao giờ có đánh nhau tao sẽ gọi mày đi cùng để cho mày xem sức hấppppppp dẫnnnnnnn của no là như thế nào nhá:)):)):))

em Hà Minh ơi ! ... he he hôm đó là chị vào kiểm tra bạn + của các em đấy ^_^ . Chat cứ vèo vèo mà chả em nào nhận ra ... may mà mình cũng giỏi lấp liếm ^_^ . Xem ra thi tốt nghiệp phần lớn đều tốt cả ... chúc mừng các ku nhé ... chịu khó học hành thi AMS nữa là xong !

chết Hà Minh nhá
lần sau chat với anh + phải đổi nick đi nhá
nhớ bảo cả mấy đứa kia nữa
ko thì chết đấy:)):))
đi đâu ai cũng hỏi thi thế nào==>chán thế

Không đổi nick đâu Vân ạ, chat với cả sis Hiền lẫn bạn + mới vui chứ.
To què: bài hình câu c lúc vẽ tao cũng thắc mắc vẽ thế nào bằng nhau, thế là nhìn thấy cái chữ đoạn thẳng to đùng ở đấy=> đúng luôn
Tao ngồi sau LVHMi, nhắc nó câu đấy, nó kêu không hiểu gì, thế là phát hiện ra hình vẽ nó sai:))

ai cha cha ban Ha Minh tot the nhay con nhac bai cho bn nua
hinh nhu chua bao gio ay nhac bai cho to day
ban be the a
cha bu cho to luc nao cung quan tam den ay
huhuhu
bon may oi dap an la NO==>tao mat 0.5 rui:((

Vân ơi, ấy có biết V với M thì cách nhau bao nhiêu không? Chẳng lẽ tớ chạy từ phòng 8 rồi đi tìm phong 23 để nhắc bài cho ấy à? Nhắc đến lại nghĩ tới cô Hương Lan, mình chỉ nói chuyện về bạn +, nói chính xác là ấy kể cho tớ về bạn ý, thế mà cô kêu là ngồi cạnh nhau bàn bài chứ, ức quá

Nguyễn Hà Minh đã viết:
mình chỉ nói chuyện về bạn +, nói chính xác là ấy kể cho tớ về bạn ý
:eek: 8-| bạn + mà bạn ấy nghe được chắc là mũi nở to như quả cà chua

úi giời ơi bạn Hà Minh nói hay nhẩy:"nói chính xác là ấy kể cho tớ về bạn ý"
sao lại nói chuyện này trước bàn dân thiên hạ thế [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên