Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
này em Dương em vào đây làm loạn box cấp 2 hả ??? em câu kinh quá ... chị về đánh đòn đấy !
To em Hà Minh : hóa ra là thế . chị cứ tưởng các em nêu cao cái Tôi chứ :D
Có em nào biết ID của bạn Nhật Minh lớp 9A ko ? :D cho chị xin cái :D rồi chị sẽ hậu tạ :D

Em có nè, nhưng mà không bít nó có đồng ý cho mang đi rải rác phân phát khắp nơi không, với lại lâu rồi nó không lên. Nhưng thôi không sao, chắc là nó cũng đồng ý thôi:
carmennnnnnnnn(đủ 9 chữ n).

hề hề, Hiền móm lại dở cái trò này, nhưng mà mình bảo mình ko có hứng rồi mà, lấy cho Trường Thành đê, hí hí, nhưng mà ko phải em Nhật Minh đâu nhé

Hoàng Thu Hiền đã viết:
hi hi cứ thấy quí cái topic này nhất ấy :mrgreen: được khen xinh ===> sướng
hix chả bù mấy đứa bạn thân thấy cái đầu tóc đen mới cắt của mình bảo mình đẹp....... trai :(( :(( :(( :(( hix chỉ là muốn cắt hết chỗ tóc nhuộm thôi mà :((
đồng phục lớp em Ngân đen xì chữ trắng chằng chịt ... nhưng mà nhìn khá ấn tượng :D chả bù đồng phục lớp chị ngày xưa màu mận chín + trắng ... áo sơ mi kiểu thì rất đẹp nhưng nhìn cả lớp như quảng cáo thuốc lá Malboro ... chỉ sợ ra đường có đứa chặn hỏi : em ơi anh bao thuốc thì xong 8-}
con bạn chị rất khoái đồng phục của lớp C màu đỏ có chữ ủa ( TÔI ) tiếng TQ đúng ko ? hehe ít nhất thì chị cũng đã được qua khóa tiếng Trung 2 buổi và đôi lần đi TQ ...
hóa đấy là chữ tôi tiếngtrung quốc hả chị???????cảlớp em không đứa nào biết điều đó!hehe!thếthì chắc chị nhầmtheesnaof rồi chứ đấy là viết tắt của:9c,H.AMS :wink: :wink: :wink: !nhưng mà nhìn ra được chữ tôi thì chị khá thất đấy :eek: !em fai về nói với bọn ở lớp mới được ;;) ;;)

Ý Quyên ới, còn cả số 46 nữa đấy, mà nghĩ là 47 cũng được, cho thêm Hoàng còi vào, mà nếu thế thì phải để cho nó 1 cái áo chứ nhỉ??? Mà sao sis Hiền lại đi mắng bạn Dương thế ạ;)??? Vào thoải mái mà;;);;);;)

^_^ chữ tôi nhưng thiếu 1 nét thì phải :))
chị mắng bạn + của em , em xót à ??? :p

Đúng là bon em bị mấy chị lớp Trung hỏi thăm hoài, kêu là sao để chữ Tôi lại thiếu nét, cứ như bọn em...:(
À, em không dám nhận bạn + của em đâu ạ, nhận thi sợ bạn ý lại chết với mod:));;)

hihi!hó ra không fai bọn mình trình lùn đâu Hà Minh nhỉ

hơ hơ, lâu ko vào đây thấy mọi người bàn luận sôi nổi thế!! sis Hiền cắt tóc thấy rồi, hehe, chẳng nhẽ lại ko khen cho 1 câu. khơ khơ, hôm trc thấy bà chị ngồi rung đùi chơi bài, trông mất phong cách quá. thế này phải chuyển tông sang hâm mộ sis Ngọc thôi.

con gái ngổi rung đùi chơi bài có sao đâu!mày nóinhư thế là xùc fam tới cả tao và mấy đứa nữa đấy nhé

:)) chị còn chơi điện tử đánh nhau nữa đấy :))
các em nên thử :D hay ra phết :D
:-? mà mình có mấy khi rung đùi đâu nhỉ ??? mỏi chân lắm mình chỉ gác chân lên thôi chứ :-?

hix em Quỳnh Anh khen đểu hả ???

Hoàng Thu Hiền đã viết:
:)) chị còn chơi điện tử đánh nhau nữa đấy :))
các em nên thử :D hay ra phết :D
:-? mà mình có mấy khi rung đùi đâu nhỉ ??? mỏi chân lắm mình chỉ gác chân lên thôi chứ :-?

hix em Quỳnh Anh khen đểu hả ???
điện tử đánh nhau thì em chơi mãi rồi. nhưng em ko có rung đùi à nha. mà em làm sao dám khen đểu sis chứ. em chỉ bình phẩm thôi :))

Lê Thu Phương đã viết:
đâu, trông chị Hiền vẫn còn nữ tính chán!
:mrgreen: đúng chí lí quá !
To em Quỳnh Anh : :(( đúng là ko rung đùi thật mà :(( :(( :(( . chờ đấy khoảng hơn tháng nữa tóc dài ra ... lại như cũ ta sẽ lại đi cắt ( mùa hè nóng bỏ xừ để tóc dài lại phải chải đầu ngại lém :D ) bây giờ đang là thời đại thông tin cái gì cũng phải nhanh chóng các em nên để tóc ngắn cho nhẹ đầu + tiết kiệm thời gian và dầu gội ;)
To các em lớp 9 C : chị chả nhìn ra đâu là HA , đâu là 9 C cả ... nhì nhằng chằng chịt :D

Hiền móm ạ, nên để tóc giống bạn Hải Anh để đi với bạn ý cho đồng bộ, hôm nào vứt tao mấy cái đĩa thiên long bát bộ đi, tuần sau đi Quảng Bình mấy ngày có thể không xem phim được, cho tao hỏi thăm sức khoẻ thằng bé 3 tháng tuổi nhé (đáng tuổi cháu mình).
chiều nay đến trường xem ngày sinh tháng đẻ mấy em lớp chín, sướng quá

hu hu nhưng mà nóng lắm cái thằng Nghĩa kia ai cho gọi ta là Hiền móm lên đây phải gọi ta là đại ca chứ , phải giữ sĩ diện cho bạn bè chứ ... láo quá ! mấy cái đĩa đó tớ đi thuê chứ làm qué gì giữ được lâu mà đưa cho mượn :D

mình xếp thứ 17/44, nhục vãi.

Hiền móm à, năm ngoái mày trước khi thi lễ bái chùa nào mà thành công thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
hê hê, sis Hiền bị móm à? chà chà, phải thu nhận thông tin này thôi. mà tóc lởm chởm như sis thì có sao đâu, vẫn còn đẹp chán ( chà, dạo này mình nói dối chả thấy ngượng gì cả :D). đừng học tập sis Hải Anh mà tội nghiệp. phải thương cái tóc của mình chứ, à, cả bạn + nữa :))

8-} bé Quỳnh Anh láo quá :(( ta đây có đủ 32 cái răng ... ( 4 cái trong cùng chưa mọc )
tao năm ngoái thi có gì mà thành công ... chân ko đến đất , cật ko đến giời ... anh thì trúng anh trung , toán thì trúng toán tin ... đến sến ... biết thế học hành tử tế 1 môn còn hơn :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên