Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
keke, thằng Hoàng còi ko cho tao xem free thì đã có thằng Tú rồi, với cả thằng anh họ nó, tức anh Vũ , keke. cái anh mà trưa nay tao chat với ý, mày nhớ ko? keke cả 2 ng` ấy hứa cho tao xem free roài, ko thèm xem của mày. keke :D
mà cái dòng chữ ấy ở trên tường ý, mai tao chỉ cho. keke đẹp vãi ....

Này, trên này nhìu chiện vui nhẩy! Mày có biết vì sao tao phải làm một cái topic mới với nội dung na ná như học hành cái nào của mày không? Bởi vì nó đã trở thành chỗ cho mấy thằng trơ trơ câu bài rùi, bi h không còn là học hành nữa, mà thành cái quái gì tao cũng ko bít lun!
Có chiện gì vui kể cho các bạn nhẩy? À, lớp a sắp có đồng phục rùi. Sau một thời gian dài đấu tranh, cuối cùng đã quyết định làm áo phông. Há há!Sướng lăn quay khỏi giường lun!!! Trông khá là hay đấy các bạn ạ, bít đâu lại ăn đứt của lớp C thì sao nhẩy?

Hê hê, hôm nay tao đang bùng học đây, tội lỗi thật ( mặc dù tao chả thấy tội lỗi mấy). Ngủ dậy muộn quá, đến nơi thì muộn nửa tiếng rồi, ngại chả mún học -> bùng lun. keke :D
Hôm nay đi học cũng như mọi ngày, chán ốm, cơ mà trong h học tao cũng phải cố nhồi ít Lý vô đầu. oài, nghe mà đã oải. thôi, chả mún nói nữa.
Thằng Còi kêu là chỉ online từ 8.30 pm thôi, chán quá. Thế là ko đc chat với nó nữa. :((
Hôm nay con Rùi con Hà với cả mình và con hành con quyên nữa đem dán " Tách Liên " mí lị cả "Đồng" lên tường. Bảo vệ đi qua (ở dưới sân trg`) ngẩng đầu nhìn lên, trông quá nổi bật ( chiện, có những 2 cái bút highlight cơ mà). keke :D bác cười duyên rồi đi, .... may mà cả kũ ko bị tóm . oài, ko hỉu cái tờ giấy đấy có bị các em lớp 8 vứt đi ko? keke, trong chiện này, chỉ khổ thân 3 bác ý. Con cái thời nay... láo thật... :biggrin:

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
thực ra lập ra topic này ko phải để mọi ng` câu nhìu hơn, hay có chỗ để câu, mà là có chỗ để mọi ng` post chiện linh tinh, chiện vui vui nào đấy lên, nhưng ko biết chỗ mà post , vì dạo này box nhiều topic đao to búa lớn quá. hix OK?
Hóa ra ý đồ của mày cũng chẳng tốt đẹp gì cả Què ạ =; hóa ra đấy là mục đích 'xâu sa' của mày đấy
Chán quá:(. Giờ TD hôm nay cô chỉ đọc điểm, thế là LVHMi với thằng Lê Hưng ra hàng net ngồi, bọn này hư hỏng quá, hix nhưng tao chẳng có việc gì làm, với cả lây tính hư hỏng của mày nên tao cũng out nốt. Đến tiết Sử thì cô Dung yêu quý cũng biến mất tiêu, tốn công tao đi ra đi vào quá, đến mệt:(. Chỉ có thằng Lê Hưng "ngoan ngoãn" là không chui ra lần thứ 2. Khổ quá. Tao bắt đầu thấy ức chế rồi đấy. Sao lại có đứa bảo tao thay đổi nhiều nhỉ, cáu thật, chẳng qua bi giờ tao hay bị ức chế thui mà.

oài, thôi đê, hư hỏng thì cứ nhận là hư hỏng đi, lại còn bày đặt " bị lây tính hư hỏng". hehe
hôm nay đáng lẽ tao phải đi với bọn lớp đặt đồng phục, nhưng tao lại ngủ quên béng đi mất. Lúc đến đấy, ng` ta bảo là chúng nó vừa về xong, oài, chết mình thật. mai đến lớp thế nào cũng bị chúng nó chửi tơi bời!!! oài, vẫn biết là tao ngu, nhưng tao ko nghĩ là tao lại ngu đến mức đấy! tệ thật. :((

Mày mà không ngu thì cũng lạ thật đấy. Mà đúng là tao lây tính hư hỏng từ mày đấy què ạ, thế mới tội nghiệp cho người ngoan ngoãn như tao chứ. Quan hệ với mày suốt ngày tao bị mắng là hư hỏng, chán thật đấy. Mà vào forum tao lúc nào cũng chỉ muốn than chán thôi, không chiu được. Làm sao trên đời lại có người bi quan như mình cơ chứ??? Tao chỉ muốn chết quách cho rồi, tự dưng có con dở hơi lập cái topic này để mình tâm sự với...ma:(. Chán quá què ơi:(( Sao tao chán thế hả què ơi???Tao thấy chán tất cả nè què ơi

ui con điên, nếu mày thấy chán thì cứ việc tìm đứa nào tâm sự, đừng có giữ trg " nòng" keke :D hỉu ko? mà tìm hoạt động nào vui vui mà tham gia, hix, cứ ngồi đấy mà than thở thì chả đc tích sự gì đâu.
ngày mai thi Anh xong cả lũ đi chơi cho vui đê. thi Anh có 1 h chứ mấy. nhẩy? ;;) À, bùn quá mày ạ, tao thi ở phòng 1, toàn lũ như phẹc. oài. lại còn thi ở tầng 3 trong khi lũ khối mình thì thi ở tầng 2. :(( cô đơn quá!!!

ai biểu tên mày đứng đầu cấy alphabel nhẩy? Cho chít! Cứ đứng giữa giữa như tao thì ai lo ko co đồng minh!

uh, mấy cái đứa vần A thì thường ko giỏi liém. cơ mà bọn mày ơi, số báo danh của tao là 10, đẹp vãi à!!! :D cơ mà tao thích số 9 hơn. nói chung là năm nay hơi điên điên, có đề cương thì vẫn ngon hơn. nhẩy?

Chết tao rồi Què ơi!!! Tao "lỡ" quên mất chưa viết số báo danh rùi, làm sao bi giờ
Tao không giữ trong lòng được, tại tao ức chế quá rồi. Với cả tao cũng giữ trong lòng lâu rùi, bi chừ mới nói ra đấy chứ:(. Hôm T6 tao ngồi cắt táo ăn, tự dưng thấy chán đời quá, định cắt 1 phát vô cổ tay cho nó xong chuyện, nhưng nhớ ra là tao còn phải thi HK nên chỉ lấy máu ở ngón tay thôi, chính xác là ngón giữa bàn tay phải, giờ tao vẫn phải dán EUGO nè. Mẹ tao nhìn thấy hét ấm lên mày ạ, cứ tưởng tao không biết nữ công gia chánh chứ, cắt xong thấy xót bàn tay 'ngọc ngà' quá:(( khổ thân tao chưa? mà hình như cái số tao toàn đi than vãn mày ạ

ô hô hô, bùn thay cho tôi, gặp toàn lũ bạn ko dở hơi thì cũng dở ng`. mình đang vui vẻ thía này, lại.... thôi, tao xin chân thành sẻ chia đến mày.mà thi Hk cũng phái vít số báo danh à? bỏ miẹ, tao có viết gì đâu. phòng tao là cô Nam trông mày ạ. tao làm anh xong, còn những 45' cơ mà, thế là ngồi quay ngang quay ngửa nhắc bài cho lũ xung quang mình ( mình thiệt là tốt bụng ha). hết. xong, thì đi chơi. đời rất là vui ơ!!

Phòng tao thì thầy Đatk dạy Lý trông, chẳng làm ăn gì được! Tao nhắc bài cho bọn nó, thế mà bị thầy nhắc nữa chứ. Ức chế kinh khủng!

sao tao ghét cái môn Văn này thế ko bít? Phải học cả một đống. Vãi kinh!

Ơ què ui!!! Phòng tao hôm nay có một thầy giống thầy Hải dạy Toán hồi lớp 7 bọn tao dã man quá, giống lắm ý, khéo là anh em với nhau thì chết. Chỉ phải cai thầy Hải trắng hơn với đẹp trai hơn:)). Ngộ quá. Tao xót tay tao quá. Làm bài thi không kịp giờ thế là tao phải bỏ đi bao nhiêu ý hay thu hoạch được ở lớp học thêm, định ghi vào thì phải làm kết bài luôn, thế mà vẫn không kịp giờ:(

thế bọn mà làm đề nào? tao thấy năm nay tao lệch tủ hết trơn, cơ mà đc bọn ở ngoài nó nhắc mấy cái năm sáng tác, may vãi à!!! trông phòng tao là Mr. Liêm, chặt vãi à!!! 2 thằng suýt bị đánh dấu, cơ mà tao nghĩ chắc mấy thầy cô cũng bỏ wa thôi, bởi vì cuối cấp rồi, bị đánh dấu là văng lun đấy. thế là đã thoát 2 môn, keke :D còn 2 cái nữa thôi à!!! sướng!
To Lê Thu Phương : miẹ mày chứ, câu ít thôi, đọc khó chịu bỏ xừ. mớ đời. hết trò rồi hả bé!!! nghịch ngợm cũng phải chọn chỗ chứ!!

Có phải mày đấy không què? Sao mày ăn nói thường ngày 'lịch sự' lắm cơ mà, chí it đâu có thô lỗ thế này đâu??? Khổ thân tao, tự dưng nhiễm cái kiểu xưng hô ở chợ từ mày, khổ quá, mất cả hinh tượng đẹp.
tao làm đề 1, nhớ hết được mấy ý ghi trong vở, phải cái thời gian tao dành để làm TLV ít quá, bỏ cả 1 ý lớn nhá, mặc dù ý đấy không phải là cần thiết lắm nhưng thể nào tao cũng bị Mrs Dương Tú Anh trừ điểm mất. Thế mà tao thấy mấy đứa làm đề 2 vẫn làm dài được mới dễ sợ chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi bỏ qua đê các chú, đằng nào thi thì cũng thi xong rồi, ngồi đây than vãn đc cái que rì hở??? nếu than đc mà lên đc điểm thì hẵng làm, ko thì bỏ quách đi cho rồi. nhưng nói thật thi xong mà phải ở nhà cùng papa với lại cả mama thứ 7 CN thì mớ đời liém. với lại cả, mấy hôm nữa là 30/4 TV chán lắm, chả có trò gì đâu. oài, phải đi chơi thôi. đến trg` thứ 3 xem điểm thì nhục lắm, cahr dám vác mặt đi đâu đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên