Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Què ới... Tao không thèm nói thẳng ra hay đánh nó làm gì cho bẩn tay. Tao chỉ hơi thắc mắc sao có kẻ người khác không thèm nhìn mặt mình mà đứng trước mặt người ta lại cứ hỏi này hỏi nọ, không được trả lời thì chớ, mang tiếng vô duyên!!! Mày biết tại sao không...
Quên mất, áo đồng phục lớp mày hay đấy

thì nó mất lòng tự trọng của nó rồi thì mày có nói gì nó cũng trơ ra đấy thôi, hiểu ko? cái loại như thế thì chẳng sớm thì muộn cũng bị ng` # xử thôi. mà cám ơn mày nhá, nhưng mà nói thật thà thì đồng phục lớp tao chỉ có cái ưu điểm là trông mát mắt thôi, đẹp thì chả đẹp lắm, nhỉ?

Chẹp...

Tao thấy nó 'được' nhất cả khối đấy...:))Chẹp, lại tự chê mình rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
hê hê, nghe nói áo lớp D sắp tới trông cũng khá lắm, chỉ tội màu đen. Bọn lớp D quảng cáo là nó rất chi là ấn tượng :D ko bít có nên tin hay kO? hì hì :D
tái bút là mày nhớ trả tao cái đĩa, nói lần hai rồi đấy :D Gorilaz ấy, nhớ chưa? đọc xong những dòng này thì đi tìm đĩa đi rồi đút vào cặp, hôm sau trả tao, nghe rõ chửa?

màu đen ah???????kinh dị lắm cho dù nó có đẹp đến đâu!
hê!đồng fuc lớp C nhìn đi nhìn lại vẫn là đẹp nhứt!hihi

Nhưng tớ tưởng là đồng phục không được dùng màu đen chứ nhẩy? Hồi trước lớp lý làm, phải làm lại đúng không?
A mà mai lớp a chụp ảnh đấy các bạn ạ!:">

có mỗi chiện chụp ảnh mà cứ ầm ĩ cả lên? màu đen phải biết phối màu # mới đẹp , ko thì trông thường lắm. Đồng phục của lớp C đẹp về trí tuệ thôi chứ màu sắc thì ko đc ưng ý lắm. Của lớp A thì nghèo nàn cả về vật chất lẫn tinh thần, hì hì.Đc cái trông màu còn tạm đc ( nhưng hơi quê ) . Mà sao đĩa của tao xước thế hở mày ? Ăn cái bắt đền đấy!

Thùng rác

Quỳnh Anh dở hơi đã viết:
có mỗi chiện chụp ảnh mà cứ ầm ĩ cả lên? màu đen phải biết phối màu # mới đẹp , ko thì trông thường lắm. Đồng phục của lớp C đẹp về trí tuệ thôi chứ màu sắc thì ko đc ưng ý lắm. Của lớp A thì nghèo nàn cả về vật chất lẫn tinh thần, hì hì.Đc cái trông màu còn tạm đc ( nhưng hơi quê ) .
Con kia, mày có phải là học sinh 9a không đấy hả? Tao thấy màu đấy là được rồi, cấm có nói lăng nhăng. Ai bảo là nghèo nàn về vật chất và tinh thần hả? Áo đắt thế còn gì, mà cái logo khá hay đấy chứ, mày đã chẳng đóng góp lại còn chê bai!

Tội nghiệp,ý kiến cá nhân mà cũng bị phê bình.
Nhưng mà Squid à, nếu tớ ko nhầm thì mặt trước đồng phục lớp A là...ko có hình gì phải ko?

Không phải là ý kiến cá nhân bị phê bình(mà hình như cũng hơi hơi). Cái ý kiến đấy chẳng đúng cho lắm mà! Cơ mà TP,nhớ tớ nói gì không?
Mặt trước không có hình cũng chẳng sao. Vẫn đẹp như thường!

hôm nay lớp D có đồng phục rùi đấy, các bạn sang nghía thử coi rồi cùng bình loạn nhé

Thông cảm, tao phải trình bày thế này: Cái đĩa mama tao thấy tao bật, quát ầm lên là sao mua đĩa chán thế, thông cảm, mama tao ghét nhạc nước ngoài, sau đó kêu con không nên nghe, và thôi, cái đĩa của mày thì nó chu du khắp nơi, còn cái vỏ đĩa thì mama tao thử bút lúc viết máy tờ đơn cho tao:D
Đồng phục thì công nhận lớp tao màu hơi choé quá, Mà lớp mày hôm nay chụp ảnh kiểu gì mà chữ A méo hết

ừ, nhắc đến mới nhớ, lớp tao hôm qua chụp ảnh ngu vãi. Trời thì nắng chang chang mà bà Hoa muốn chụp ảnh chữ 9A, thế là công việc chuẩn bị chưa xong xuôi mà cứ phải nghển cổ lên giữa trời nắng gay gắt như thế. Ăn cái bùn rầu. Thứ nữa là chẳng nhẽ tao dân lớp A ko đc quyền bình luận hay chê bai lớp mình. Chê cho tiến bộ, dù chẳng sửa chữa đc rì. Mà nói là tao ko đóng góp gì cũng ko thật khách wan, tao còng lưng đi chọn màu ạ. may mà trong cái bảng màu ng` ta đưa cho còn 2 màu đấy khá khẩm. In cũng tạm đc. Ko thì trông quê chết. Áo bên lớp D cũng đc đấy. Cái logo bên tay áo hơi giống bọn võ thuật. hi` hi` :D Nhưng có mỗi trắng đen hơi chán. Tóm lại là trông cũng okie. Kiểu này thì lớp D đẹp nhất khối rồi :( Cơ mà cả lũ đen xì đứng cạnh nhau như mấy con quạ ấy. Mình ko thích áo cả lớp màu đen cho lắm. Dù sao cũng chúc mừng cả khối đã có hết áo lớp. :D

Lớp tao với lớp D đứng cạnh nhau đấm nhau chan chát ý mày ạ, một bọn đỏ choé, một bọn đen xì cơ đấy. Tao hình dung lớp tao với lớp D mà đi đánh nhau thì dễ phân biệt nhất đấy

Thế thì phải nói là đồng phục lớp B,C,E kết hợp nhau là dzui nhất, thành cái cột đèn giao thông nhỉ! Thế cũng hay, cho nó nổi bật cái khối chín năm nay!
Đồng phục lớp D trông hình in cũng được, phải cái là màu đen.
To HM: lớp tớ có ảnh hôm chụp vừa rồi đó. Trông được phết, tưởng số 9 mới lại cái chữ a nó phải méo mó lệch lạc cơ, nhưng trông được ra phết nhá!

đồng fuc lớp D trông được fet nhẩy!
hôm nay lớp C vàD cùng mặc đồng fuc!đứng cạnh nhau nhìn như đi đánh trận í!hoa hểt cả mắt

hi hi cứ thấy quí cái topic này nhất ấy :mrgreen: được khen xinh ===> sướng
hix chả bù mấy đứa bạn thân thấy cái đầu tóc đen mới cắt của mình bảo mình đẹp....... trai :(( :(( :(( :(( hix chỉ là muốn cắt hết chỗ tóc nhuộm thôi mà :((
đồng phục lớp em Ngân đen xì chữ trắng chằng chịt ... nhưng mà nhìn khá ấn tượng :D chả bù đồng phục lớp chị ngày xưa màu mận chín + trắng ... áo sơ mi kiểu thì rất đẹp nhưng nhìn cả lớp như quảng cáo thuốc lá Malboro ... chỉ sợ ra đường có đứa chặn hỏi : em ơi anh bao thuốc thì xong 8-}
con bạn chị rất khoái đồng phục của lớp C màu đỏ có chữ ủa ( TÔI ) tiếng TQ đúng ko ? hehe ít nhất thì chị cũng đã được qua khóa tiếng Trung 2 buổi và đôi lần đi TQ ...

hô hô có mỗi 1 lần mà bảo là đôi lần :D
hôm nay ngồi hàng net bị 1 em 9D khủng bố.Kinh quá !!! :))

Chị Hiền ui, không phải chữ "ủa" đâu, mà nó là tập hợp của một loạt con số đấy: HA nè, 9C nè, 46 nè (sĩ số lớp em đấy). Thế nên mấy chị lớp Trung cứ bảo bọn em viết thiếu nét:( Thực sự bon em chỉ muốn trông nó đặc biệt một chút nên mới để thế, chẳng lẽ phía trước tiếng Anh, phía sau lại thấy tiếng Trung? À, hình như anh Dương bị em Mai khủng bố đúng không:)):)):))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên