Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Thu Trang đã viết:
Giời đất anh Hùng ơi, có mấy đứa bảo năm nay điểm chuẩn lý là 32 đấy ah, khiếp chưa
thế chắc tại năm nay thi TN lý nên đông đứa thi ! chứ mọi năm lý làm gì cao thế!

sơ đã viết:
hy lạp vô địch euro , có ai đồng ý với tui thì dơ tay lên ....
bk
bồ đào nhà win hà lan
sec win hy lap
bạn sơ thích nằm mơ giữa ban ngày thế à? Ngạc nhiên quá
anh Hùng đã viết:
27,5 chuyên gì cơ hả em , nếu là lý, toán hay anh thì đỗ chắc rồi còn gì nữa
27.5 mà thi Toán với Lý thì trượt đứt đuôi rồi anh à
Công nhận điểm năm nay thấy các bạn làm bài rõ tàn bạo. Nghĩ mới thấy muốn đạp con Què một cái.
Quên mất Vân ơi, tớ nhớ là từ bé tới giờ tớ không uống được bia nhá;)

hờ shock thật! năm nay điểm các em cao thế cao hơn của bọn anh năm ngoái rồ!i! chắc là vì giỏi hơn chứ ko phải đề dễ hơn đâu :D

Anh 1:30
Anh 2-Anh Trung:27,5
Hóa 1:30,5
Hóa 2:27,75
Địa:23,25
Toán 1:23
Toán 2: 22,5
Lý 1 :31
Lý 2: 28,75
Nga:14
Sinh :28,2
Văn :29,75
Pháp:25,75
Tất cả đều chưa hạ điểm.Điểm năm nay cao hơn các năm trước.Tệ thiệt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tệ thật Phong ơi, Toán 1 là 26(mình thừa điểm rồi), Toán tin mới là 23. Sao năm nay điểm Toán thấp kỉ lục vậy nhỉ?Lý chắc là cao kỉ lục rồi!

Ừa, thanh kiu vezi mắc. Ai có thắc mắc gì thì cứ hỏi bạn Buzz-Squid-Garfield nhé.

Điểm cao hơn mình nhưng cao đồng đều.... :D:D:D tức là cũng rứa thoai...:D:D:D còn điểm chuẩn cao vì điểm ai cũng cao, đề Toán năm nay chắc khó hơn, đề năm ngoái tương đối 'dễ' :D:D:D nên điểm chuẩn Toán năm nay thấp

Ơ, cái ảnh đại diện của Trang hay qua' :x
Cuối cùng thì mình cũng không phải tạm biệt sis Hiền với bạn + dễ thương rùi:)). Sướng quá:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) Thế mà cứ tưởng mình phải đi nơi khác:(:)):)):)):)):))

chết thật hà minh chuyển sang bạn+ từ bao giờ thế?
sao trang siêu thế đỗ cả ly1 lẫn toan1 cơ à====>xỉu

công nhận em Trang giỏi thật đấy:)>-
xem điểm chuẩn năm nay của các em cao vãi lúa cũng đủ làm chị xỉu rùi:D:D
năm ngoái tưởng vì thi tốt nghiệp Hóa nên điểm chuẩn Hóa mới cao ai dè năm nay cũng cao, thế mà vẫn có nhiều 10đ Hóa
chẹp...hậu sinh khả úy tự thấy xấu hổ we':-?
mà này sao khóa em cũng có bạn tên là + a`
có phải tên thật là Dương ko
biết tại sao phải đổi thế ko mà dùng???

chị ơi khóa em chỉ có 1 bạn tên là dương
nhưng mà bạn + ở đây là bạn dương lý 1
hình như lý do đổi tên ai cũng bit rùi
có ai xem phim Đát kỷ_ trụ vương ở kênh hà tây ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
hehehe đúng là bẹn + của bẹn Trang đấy bẹn Trang ạ :D
=D> các bé giỏi lắm ... năm sau lại gặp nhau rồi =D>

em trang giỏi quá sợ thật! năm nay chắc bọn nó đổ hết vào lý với anh nên ít ng` thi toàn rồi!hôm qua đi xem điểm các em thấy toàn 36- 36,75 hic sợ quá

Anh Hùng ơi, có phải câu trước vừa khen thì câu sau lại mỉa đểu em ko đấy? Thế là ko tốt đâu nhé! Mà em đỗ T1 thì cũng chỉ là rùa thôi mà, điểm chuyên có mỗi 6,5 thôi!
To Minh:cái ava hay á?Cám ơn nhiều nhá!
To chị Ngọc:đúng là điểm cao đồng đều nên cũng thế thôi chị ạ, mà đề năm nay em thấy dễ hơn năm ngoái, kể cả môn Toán chị ạ, còn điểm thấp thì em chịu, cô Hoa với thầy Khải(bọn bạn em kể thế, nó hình như cũng hơi trúng đề thì fai) dạy mấy dạng này suốt, chỉ có điều là có nhớ hay ko thôi!

! Mà em đỗ T1 thì cũng chỉ là rùa thôi mà, điểm chuyên có mỗi 6,5 thôi!

Em này khiếp rồi, điểm môn chuyên là 5 là đủ vào tin mà, em mà vào toán 1 chắc không rùa đâu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên