Thùng xả rác, hay những chiện linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
to ha minh:sao aylúc nào cũng chê đội anh còn hơn là đọi ý
mất lịch sự nhổ nước bọt vào mặt người khác:))
ma ay cung uong bia lai con keu ai uong da man
to bạn hung:con lau moi trung di dong dc
to sis hien :em ko chu dong uong bia ma bi bon no loi keo vao
to que: bao gio thang coi ve ha may?
to ban so: ban dang mo a?
hy lap ma vd thi troi sap
bo ko the thang ha lan dc

em Vân lại thêm tội nữa là gõ ko dấu ... đọc đau cả mắt ... lần sau cho chị xin 500 có dấu nhé ...
^_^ con cẩu Nghĩa ... lắm mồm cứ phải cạnh khoé nhỉ ... mũi dài thế chõ vào đây ... đập bẹp đấy

ủa có điểm thi AMS rồi cơ à ??? nhanh thế nhỉ :D
điểm của các bé thế nào ?

cu mày được mấy điểm
thế bao nhiêu được vào anh1
tao nghe nói con hằng dc 31.5 đấy
sao con này thi tởm thế văn thì dc 8.75====>ac.ac.
bọn mày ơi 12h gọi đến số 8015678 có điểm rùi đấy
sí hiền ơi tạ máy nó ko đánh được dấu vhuws có phải lỗi tại em đâu
mà thỉnh thoảng luyện mắt 1 tí cũng tốt

hehe em cứ đợi rồi có ngày anh trúng con di động cho mà xem :D
Có điểm rồi cơ à! chúc em may mắn:)

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( buồn wa! thứ 7 tuần sau đi chơi cho khuây khỏa đê!:(

Thôi đi Cu.27,5 mà trượt thì bao nhiu mới đỗ.Mày mà trượt thì tao cũng trượt.

27,5 chuyên gì cơ hả em , nếu là lý, toán hay anh thì đỗ chắc rồi còn gì nữa

nó thi anh anh ạ!không hiểu năm nay anh 1 và anh 2 lấy bao nhiêu mọi người nhỉ????

hờ mọi năm cũng chỉ lấy 26-27 thôi năm ngoái lấy 26.75 hay 27 thì phải còn anh 2 thì ít hơn 3-4 điểm gì đấynhưng chỉ có A1 ko hạ điểm đâu em ạ! tại năm nào cũng đủ vào rồi ko như lớp khác

Giời đất anh Hùng ơi, có mấy đứa bảo năm nay điểm chuẩn lý là 32 đấy ah, khiếp chưa

bạn sơ hơi bị hâm hâm. bạn ý bảo là hy lạp championship thế mà ở dưới lại kêu là secs win hy lạp, chán bạn.

năm nay anh lấy hơi bị cao. trên 30 đã có khoảng 34 bạn. :( mình 32 coi như là đỗ rồi còn gì. hê hê, lớp anh 1 mình quen gần hết còn đâu nữa, sướng rồi. cả 1 lô 1 lốc bạn mình đỗ.

thằng Thanh Long ấy mày ạ, văn toán điều kiện của nó 17.5 mày ạ. 1 môn 9.5 còn 1 môn 8. chết mất.

năm nay Thùy thủ khoa anh đấy, 35.5 . chèng ơi.

to QM : hình như 7 A lại rủ nhau đi Thác Đa mày ạ. 9A cũng rủ đi Thác Đa. hình như 9C cũng rủ đi Thác Đa nốt. Thế hóa ra là bọn mình đc đi Thác Đa những 2 lần 1 mùa hè mày ạ. :D

Nếu tao ko nhầm thì thằng Thanh Long thủ khoa Hóa rồi mày ạ. Thằng Tiến thì chỉ được á khoa thôi(nhưng ở Th thì nó thủ khoa rồi đó)
Mà mai chắc tao chả đi đâu. Vừa đi chơi về đang mệt bí tỉ đây nè!

sao lại mai đi chơi hả mày? thế đi chơi thế này thì free à? có thấy ai nói gì với tao đâu? sáng nay mới biết đấy chứ?

Tao nghe bọn nó bảo là fai nộp 50k, tao thấy hơi lạ vì lớp mình còn thừa cả đông tiền cơ mà!

thế thôi à? mà mai chắc tao ko đi đâu. mệt lắm. vừa từ Cửa Lò về, ngại chết đi đc ấy!
mọi ng` hè này đi đâu ko????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên