T2 Online!!! ^^

Cái j mà ko đi đc,....... đi tối chứ có phải đi sáng đâu,.....
spam là cái rề,...........

Ông KT cứ vớ vẩn thế nhỉ, đi tối cơ mà, có phải sáng đâu, đọc kĩ lại đê ông ơi, 7h30' tối
Còn spam là spam, tra từ điển đê, b-)

Thắng béo ơi,em không đi thì kệ.... em,em cứ vẽ bỏ....Còn cả thằng Thanh gà nữa,mày đừng giả vờ thế đàn bà con gái người ta cười cho đấy,mấy bài trước mày chả hô hào spam trong Hao với cả forum T2 còn gì,chú em đúng là "giấu đầu hở đuôi" .....

Chỉnh sửa lần cuối:
chị Trang với anh Đức spam "2 fast 2 furious" quá, chả ai theo kịp :))
đúng nà 1 cặp trời sính ;))

Anh đây cứ phải gọi là áp đảo quần hùng.Nói vậy thôi chứ solo mãi cũng chán,anh em T2 vào góp tý chứ nhể,làm phát lên 5000 để còn làm cái topic mới đi "lào" :))
Mà thằng Hoài Nam ăn nói cẩn thận tý nhể,hình như "chú mài" cũng thích ăn tẩm quất hả, đ......... đã yếu còn thích ra gió...khí...khí...khí !!

Lại được thêm chú Trề tiểu bảo này nữa,cũng sắp bị bán rồi nên vào đây định quậy phá đây mà.Ai mà lôi được mày cơ chứ,người thì to xác thế thì b.... ai mà vác nổi,chỉ được cái điêu toa,oánh chít giờ !!!

BỐ bọn nì,.......
bây jờ tau nghĩ chúng ta nên spam theo chủ đề,.........
chủ đề đầu tiên là ...................................... cái blog T2,......
chúng ta nên làm j với nó,..... ???

Cái đó tùy anh em thôi,thỉnh thoảng nên vào đó viết cho bạn bè có cái đọc đỡ buồn.Spam ở đâu mà chả vui,anh em nhể ?? :))

hay đổi sang tối thứ 7
hhihihihihihi
các bác cho ý kiến
....
thứ 7 em cũng phải đi học nhưng no vấn đề gì,, đi học như đi chơi

ặc ặc,...... tối thứ 6 là đẹp rùi,.........
với cả hẹn mọi người như thế hết rùi,.... :D

Mai đi rùi đổi thế nào được hả ông, bận gì à mà ko đi đc? b-)

Lòng các anh em đã quyết,tao đã thuê đc 2 chú xe ôm là Đ Nam với Tuấn Anh rùi,đổi là đổi thế nào,mai đi,không lằng nhằng,ai ko đi thì ở nhà !

bây giờ là khoảng 100 bài rồi .. khoảng 50 lần thế này nữa là ok ... nhanh lắm ...he he ... Đức Sáng huynh với tiểu mụi Nhót Trang bíu ... song hiệp so lo nhau ác chiên quá .... anh em ko theo kịp ... vào làm bài cho nó giãn tinh thần ............. ! ! ! ! Thứ 6 kế hoạch thế nào ... nói để anh em còn biết ... ... hehe ... ! đừng có giờ cao su ... Tiễn Lãnh tụ sang sứ người là phải đúng giờ ...

----------

Yêu cần Trang đầu to ... cho thêm số 2 ở tên chủ đề .... T2 Online 2 !!! ^^ ... để mọi người còn tưởng nhớ tới topic cũ gần 10000 bài hoành tráng của anh em ! :)>-

...spam kinh vãi đé, thoai tối thứ 6 đi cũng được, nhưng mà tình hình mưa bão thế này cũng có vẻ không ổn, bao giờ bạn MN đi thía, để xem có thể sắp xếp thêm lịch ko để đề phòng...:D
spammmmmmmmmmmmmmmm đeeeeeeeeeeeeeee

----------

Nguyễn Minh Đức đã viết:
Lòng các anh em đã quyết,tao đã thuê đc 2 chú xe ôm là Đ Nam với Tuấn Anh rùi,đổi là đổi thế nào,mai đi,không lằng nhằng,ai ko đi thì ở nhà !
...Anh vẫn nghỉ thì chả phè phỡn, nhưng thoai chiều anh giai...:))
vol8 is coming soon!!!...:-$

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn đang quan tâm đến các thành viên của 12T2 và không biết họ đang làm gì ?

Bạn muốn hỏi các thành viên 12T2 về các vấn đề mà bạn đang quan tâm ?

Bạn muốn tìm hiểu rõ hơn về cuộc sống thường ngày của 12T2 ?

Và hơn hết là bạn muốn trở thành người nổi tiếng,hãy đến với chương trình online show với cái tên "Sao T2ol",tại đây chúng ta sẽ được phỏng vấn các nhân vật,các khách mời của 12T2.Bạn không biết phải hỏi họ những gì ? Xin thưa là tất cả những gì bạn thắc mắc thì đừng ngần ngại,các "Sao T2" sẽ đáp ứng hoàn toàn yêu cầu của các bạn,xin nhấn mạnh là "mọi vấn đề" sẽ "đều được giải đáp".

Hãy tham gia chương trình "Sao T2ol" được thực hiện bởi phóng viên "Pinturrichio",mọi vấn đề liên quan như câu hỏi,đăng ký tham gia phỏng vấn xin gửi ol hay off trực tiếp tới "[email protected]".

Hãy chầu chực bên máy tính của các bạn kỳ này vào lúc 24h ngày 19/08/06 hay chính xác hơn là 12h00 ngày CN 20/08/06 để là 1 trong những người đầu tiên đọc bài phỏng vấn "Ngôi sao Dược Ngọc Khánh",phần 1 đã được đăng tải tại địa chỉ: http://www.vietthanh.hostiz.com/t2/...1&z=last&sid=b7243584e69e0c89ae947be5cda24a2d

Phần 2 với tựa đề "Ngọc Khánh và 3 năm cấp 3" sẽ được đăng tại địa chỉ như trên,hãy chú ý đón đọc !!

Plz vote me....Vâng xin cảm ơn và sau đây là 1 phút giành cho quảng cáo !

Oh boy! I love U so much,cám ơn Pipi nhìu lắm nhá,yêu Pipi wa' cơ.Pipi còn định tặng riêng mình 1 bản Vol 8 nữa sướng quá,kiểu này phải phong chức cho Pipi mới được...khí...khí...Cả Thanh gà nữa,tý thì quên,thanks ku vì đã cho tao làm mod forum nha !

Ặc ặc, sao trời này mưa lắm thế nhỉ, b-), thế này thì tối đi đứng kiểu giề, b-). Bực cái mình, x-(

Back
Bên trên