T2 Online!!! ^^

"Em bị bán" hay là "em tự nguyện bán mình" :)).Bạn Trang bíu ăn nói mập mờ quá,mới ở TQ ít lâu mà đã gớm thế này thì không biết độ vài năm nữa thì thế nào nhẩy ?

Này, ăn nói cẩn thận, dùng từ gì mà ghê thế, :((. Thay cái avar đi ông ơi, nhìn đến khủng khiếp. Mà cái bọn nè, biến đi đâu rồi, vào buôn cái đi, bao giờ mới đc như cái topic kia, 8-}

Tốt nhất cứ solo cái đã nào,kẻo tui gọi BBT vào "oánh hội đồng" lại vèo phát lên 5000 có mà sập tiệm.Mà cái avar này mới xứng với cái tên của tui trong "T2 kiếm hiệp" là "Thủ lĩnh ma giáo" cầm đầu "Thập đại ác nhân T2" chứ thay cái khác 9 thằng ác nhân còn lại nó làm phản thì chít :))

Hạt sương trắng nhẹ rơi
Đọng trên lá xanh màu ấu thơ
Và giọt nắng nhẹ rơi
Hiện lên bước chân tuổi thơ ước mơ
Mơ về con phố hàng cây mãi xanh
Gió đưa mây về hòa ca
Mơ về mùa thu không có lá rơi
Nắng mang xuân về thắm tươi​

Xuân về muôn màu
Chim ca hát líu lo
Mang tình yêu đầu
Và ta ước mơ xuân thật lâu
Hôn làn môi hồng
Anh mùa xuân mãi bên em
Mơ mình mãi bên nhau
Cùng mơ mãi bên nhau trọn đời
:x ;)

Trang bíu đi "Chila" thì phải học thơ mấy ông già đã "ngồi sau buồng chuối ngắm gà khỏa thân" đi chứ.Làm bài thơ Đường cho anh em thưởng lãm tý đê,ai lại viết thơ "con ếch" làm gì ,đọc chán lắm :))

Vớ vẩn, trên đấy là bài hát chứ thơ nào mà thơ, :p.

Bó tay , bó chiếu , bó ....
Thứ 6 , 8h tối ai rỗi đi uống nước phát . Mừng các sv ki po , bây giờ mới chịu khao :thằng NTA , cái Phanh :)) , lão Đức nữa nhể , hehe .
Ko thấy ai kể gì vụ 13/8 nhỉ , kể đi cho có ko khí .Hôm đó bạn ko đi đc.

Sao bà già lại ko đi, làm cháu gọi điện mãi cóc có ai nhấc máy. b-) Gọi đến nhà thì bảo bà té xuống nhà bà ngoại từ đời tám hoánh rồi. :(
Ừ thứ 6 lớp mình đi uống nước đi, bắt bọn kia khao roài chào MN luôn thể. (Bà ui, nhớ bà lắm ý b-) :p )Hôm nào đi uống nước lần nữa để tớ chào các bạn, cất bước ra đi thêm lần nữa :p ( Ôi nhớ các bạn lớp mình quá :p)

bực mình quá cả ngày hum qua ko vào được HAO
hic ko thi spam được
thèng lào là thủ lĩnh ma giáo ra đây anh oánh cho bể gáo rùi chiếm chức lun :))
pà con thi đua spam năng suất cao để đôn T2online tập 2 lên 1st :D
spam sang cả các lớp khác nữa :D

mời pà con vào ủng hộ cho fim ảnh nước nhà T__T
http://rapidshare.de/files/29438972/728vazsc9v.wmv
http://www.box.net/public/static/728vazsc9v.wmv
chỉ là trailer thoai, có vẻ pro lém

Tui xin tóm tắt câu chuyện 13/08/06,câu chuyện bắt đầu :

Sáng hôm ấy đúng 7h50 tui có mặt và thấy có 2 chú em là Nam "gờ bê" và Thanh gà xa xa là chú Hoàng bíu đang vít ga phóng tới.Đợi thêm tầm 20 phút sau có thêm AC,Duy,Môi Trề,Vân 7,Như,P Anh và lại sau đó tầm 5 phút là Hạnh béo ,Như Ngọc,The King...The king rất máu chơi PS2 nên đã tranh thủ làm vài cuốc PS2 nhưng không quên kèm theo cuốn sách nghe đã thấy vãi chưởng"Bài tập Vật lý 11".
Tui thấy anh em có vẻ chưa muốn bàn bạc nên tranh thủ đi gọi chú Cờ Lê,đổi lấy bát cháo gà nhà Cờ Lê là 1 bên gương cái "Kim vàng giọt lệ" bị nứt ,cái lốp sau tuổi độ 15 thì nứt phải đi vá nhưng bé quá chiều lại vá lại :))
Tui với Cờ Lê ra đến trường thì đã đông đủ các đại gia,các bậc anh hào cũng như "dân ngu khu đen" T2,rất náo nhiệt,không ăn gì nhưng đc cái ngồi chật quán nhà người ta :)) .1 lúc sau thì Tùng Six có mặt.
Sau khi thương thảo xong các chiến hữu quyết định đi hát ở Đê La Thành,đáng chú ý là anh Trung trinh hát rất máu ,và 2X con người chui vào 1 cái "phòng tắm hơi chật chội".Hát chán roài các bạn ra Kim Mã chè chén ôn lại kỷ niệm xưa --> Đây mới là chủ đề chính :các cháu zai T2 hôm đó phải nói uống khá máu 66 cốc bia và ôn đủ các chiến tích hào hùng suốt 3 năm học và rất nhiều lần phải đi "World cup" nhưng không say mà chỉ hơi chuyếnh tý.
Cơm no rượu say xong anh em phóng thẳng lên Bãi Tre nằm khểnh,vui nhất là chú Cờ Lê cứ ca mãi bài 2 con thằn lằn với anh Six.Bãi Tre không còn như xưa mà quy hoạch rõ ràng có quán ăn nhà sàn ,ko còn bãi đất mà đã lát gạch.Rât tiếc sau đó trời mưa nên phải thuê 2 nhà sàn để tiếp tục bù khú đến 4h,bên con gái có thêm mấy bạn zai thì có vẻ sôi nổi hơn còn bên tui thì toàn "chuyện của bạn zai chúng mình" và còn hát mừng sinh nhật thứ 80 của PhiĐen mới mấu.
Sau bãi tre thì mọi người đã mệt mỏi và không mấy mặn mà với việc xen phim nên ngậm ngùi chia ly trong tiếc nuối và ai lại về nhà ấy trở về với cuộc sống thường ngày hẹn gặp lại vào 1 ngày gần nhất có thể

Câu chuyện về ngày 13/08/06 đã kết thúc,hẹn gặp lại nhé 13/08/07 !Chúng ta hãy cố gắng trong 363 ngày nữa để có thể gặp lại nhau 1 cách đông đủ nhất vui vẻ nhất.Ciao thân ái !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
...Đọc từ đầu toàn thấy Đức đại ca với "cô bé đến từ Trung Hoa" solo :))...
em đi bơi thật mà, lừa anh làm đếch gì, HK này thể dục em học bơi nè...:((

Tao có trách móc gì mày đâu chứ,tại tao thấy cái vụ bơi này nó hơi bị hâm hấp thôi mà.Thanks AT nhé vì mày đã oánh giá bài viết của tao chất lượng !
Mọi người T2 ơi,hãy dành ít phút mỗi ngày cho T2ol mới nhé,cám ơn nhìu !

Các bạn spam hay quá,.....
sao ko vào spam trong forum lớp đi,..... :D
Ui,..... năm học tới rùi,....... chả biết hẹn hò đàn đúm lúc nào hợp lý đây,......

Tình hình này là rất tình hình,các anh em T2 chả chịu spam gì cả làm tao spam mỏi cả tay rồi đây này. Chạy ngang chạy dọc từ Hao sang forum lớp rồi lại chạy về mà chả thấy chú nào post là thế nào ý nhẩy ?? :))

Đây đây, chịu chả hiểu bọn nó đi đâu hết rồi ấy, b-)

ờ hay nhỉ !! điu hỉu nói cái gì !!

tối thứ 6 bắt bọn đỗ đại học khao đê., bố tổ sư con mẹ bọn nó, đỗ cao đ éo khao anh em gì cả, đi uống nước ng~ du thôi mà cũng.,...
thế nhé.... đúng 7h30 tối thứ 6 18/8 đi uống nc , tập chung ở đâu thì tuỳ !!!

chủ nhật CLB đi tập nhé, buổi đầu tiên , mang mỗi đứa 30k ( ai còn học phổ thông đóng 20k )đóng tiền 1 tháng luôn, tính xem nào : mỗi tuần tập 1,5 tiếng thành ra là 60k..=> 1 tháng mất 240k tiền sân, còn lại tiền nc' ok chưa,... theo tao thằng nào cầm quỹ thì nên đun nước ở nhà, cất vào chai 5 lít cho nó tiết kiệm.... hihihihiih..

Cái thằng này, chửi ít thôi ông ơi, chửi gì mà lắm thế, đọc hoa cả mắt, ............
Thế thứ 6 mọi người có đi đc ko đấy, :-/

Back
Bên trên