T2 Online!!! ^^

tớ có ý kiến..ý kiến của tớ là thứ 3 đc ko..???mà trưa là mấy h..cho giờ giấc cụ thể cái...Mấy trăm năm ko gặp NNam òi..mình hồi hộp quá..:)

cái gì thế, đi off với lớp chứ đi hỏi "chồng" hay sao mà hồi hộp ;))
cái thằng Nam khỉ ấy thì ngàn năm mặt nó cũng chả đổi đâu =))
thứ 2 hay 3 gì thì em cũng ko qua đc, các bác cứ họp thông qua nghị quyết gì thì thông, em chơi hết, hehehe.......

hèm, góp ý thêm chuyện du lịch cái. Năm nay vào Huế, lăng Cô tầm khoảng 600 cây số, gấp đôi đoạn đường đi Sapa nên cũng thư thả thời gian chút, bét nhất cũng nên đi 3 ngày 4 đêm như trên sapa cho đỡ mệt.

bạn V rất là máu
kiểu này nếu có đi 1 tuần chắc cũng phải bỏ việc mà đi........

Buồn, thế là không đi được với các bạn rồi, :(. Quyết định đi đầu tháng rồi hả?

buồn giề! Có thấy bao h đi đâu? Hum nay tụ tập mới quyết định

Chưa đi thì giờ đang xem các bạn đi bg để bon chen này, b-)

...hì,lâu lắm mới vào HAO,lớp mình giờ post bài ít quá,toàn thấy chém gió ở facebook ^^...

Hum nay thấy HAO gửi thiệp chúc mừng sinh nhật nên ghé qua đây =))

Cả năm mới vào đây. Hôm nọ xem film Land of the Lost, thấy có nhân vật Chaka... j đó giống bạn Nhật Nam kinh khủng. :D

20 tháng 11 năm 2 lẻ 9, T2 tụ tập được 14 mống dắt díu nhau sang nhà Việt sệ tặng bó hoa second-hand :x (yêu thầy lắm í :x) may mắn cho thầy là thầy đã đi "mít tinh" nên ko thể đáp lại được nghĩa tình của các cựu hs Ams T2 02-05... cũng may mắn cho anh chị em T2 là ko phải mất thời gian thăm thầy =))
Ko thăm được thầy nên lớp mình đc đi liên hoan sớm... lại ra quán lẫu Giang Văn Minh... nhậu nhoẹt đến khuya mới về... nói chung là vui >:D< Vui vì được gặp lại mọi người cho dù ko đầy đủ >:D<

...mặc dù ae cập nhật thông tin qua FB thì tiện hơn nhưng vào HAO vẫn thấy một cảm giác thật khác lạ :x...

Nhân dịp hè này bạn Lê Cương từ phờ răng về và Đức Thú sắp sang bển T2 lại làm tour đi. Mình nói rất chân thành đấy..ko lấy vợ lấy chồng sinh con đẻ cái khó đi lắm:))

Đổi đi..sapa..leo đỉnh núi Fan..cắm lên đấy biển lớp T2..cho nó oai hùng:))
22/05/2005 - 22/05/2011: 6 năm ngày ra trường ( 22 hoặc 24 k nhớ cx )

Hí hí, thể theo nguyện vọng của các bạn mình vào HAO, đúng là cũng có tý cảm giác khác lạ8-> , cái nick và password bạn Thanh gà lập cho từ xưa vẫn vào được ukie.

Thế bao h bạn Cương đẹp giai, nhí nhảnh về thế? Năm nay lớp mình lại tổ chức du lịch hè đi, bạn dù đi làm bận rộn vẫn không bao h quên nhiệm vụ ăn chơi xa đọa ;;) Tớ có ý kiến là chúng ta nên tiếp tục cuộc du hí giữa chừng mấy năm trước là đi tiếp mấy thắng cảnh ở Hội An chưa đi rồi vào tiếp Nha Trang, hé hé.\:d/

@ Đức thú: Đi xuất khẩu lao động hái dâu tây ở Pháp à =))

Back
Bên trên