T2 Online!!! ^^

Pipi beo oi,sao mày có nhiều bài đc đánh giá tốt thế?tick cho tao 1 phát đi;))..chờ bọn lop' mình bàn bạc chắc sang tháng chúng ta sẽ đc gặp nhau ấy nhe`:))

Toán 2 0205.... ... chắc các bạn quá bận bịu với cuộc sống... với những năm cuối ở bậc đại học.....
ngẫm lại thấy thời gian trôi nhanh quá... mới ngày còn rối rít ôn thi đại học.. rồi rời mái trường amsterdam... giờ đây đang rối rít lo tốt nghiệp đại học..... hôm nay đi bê tráp cho đứa bạn đại học... chẳng mấy chốc lớp mình sẽ có gia đình hết..
dạo này anh em cũng sinh hoạt nhạt nhòa hơn trc... năm ngoái cứ vài tháng là tụ tập nhậu nhoẹt nhoẹt..... phải chăng mọi ng ko còn nhiệt tình như trc....chắc ko phải... vì mọi ng quá bận rộn với cuộc sống .....vì hôm nay ng này đi học, hôm khác người kia đi học, người này đi làm....

anh em tụ tập thôi
hay...............!!

Chỉnh sửa lần cuối:
dạo này lại xôm tụ nhầy
đã tụ tập đập phá gì chưa
chưa làm thì tháng sau em về cũng chưa muộn
kekekekekeke..................

Nếu bạn Phan Tùng đã có nhời thế thì chúng ta để sang tháng nhỉ:))..mình bít ngay.. Tình hình các bạn dạo này trì trệ quá..chả nhiệt tình j sất. Mà sang tháng thì lại thi cử..lại bận..lại sang tháng tiếp=))

----------

Nếu bạn Phan Tùng đã có nhời thế thì chúng ta để sang tháng nhỉ:))..mình bít ngay.. Tình hình các bạn dạo này trì trệ quá..chả nhiệt tình j sất. Mà sang tháng thì lại thi cử..lại bận..lại sang tháng tiếp=))

pipi nho' tick not bài này cho tớ nhé;)):))..thanh kiu Pipi peo':)

Nói chung là bây h bận lắm. Cứ phải đến hè, ace mình đi du lịch nốt đời sinh viên trước khi ra đi làm

^^, ôi sắp tốt nghiệp hết rùi, thế các bạn tính bao giờ đi du lịch thế, ^^

Oh yeah các bạn ơi, thế là tớ đã hết đời sv, đã hoàn thành kỳ thi cuối cùng, chắc nhiều bạn cũng đã hoặc sắp xong rồi. Chúng ta đi du lịch thôi nào!!! Năm nay đi biển đê: Huế, Lăng Cô nhé<:p ;)) :x :dazzler: :beerchug:

...huhu, em vẫn là sinh viên...:((

-----------------

chơi bời gì thì sang tháng 7 hẵng tiến hành nhé bà con..,:D

he he, anh em ta vẫn còn là kiếp sinh viên, nhìu bác đã thành cán bộ hết rồi

vâng thưa các bạn... sau khi nghiên cứu kĩ thì năm ngoái đi sapa đi núi... năm nay chúng ta sẽ đi Biển.....
địa điểm thì 2 phương án sau :
1 là cát bà thời gian đi là 3 ngày 2 đêm
2 là Lăng Cô- Huế - thời gian là 3 ngày 4 đêm hoặc 2 ngày 3 đêm.

1 fiếu cho Lăng Cô, chưa đi bao giờ ^^... 1 tuần nữa nghỉ hè :mrgreen:

vâng thưa các bạn... sau khi nghiên cứu kĩ thì năm ngoái đi sapa đi núi... năm nay chúng ta sẽ đi Biển.....
địa điểm thì 2 phương án sau :
1 là cát bà thời gian đi là 3 ngày 2 đêm
2 là Lăng Cô- Huế - thời gian là 3 ngày 4 đêm hoặc 2 ngày 3 đêm.

Lăng cô 2 ngày 3 đêm....

OFFLINE:: dự định thứ Chủ Nhật hoặc thứ 2 tới đây offline về vụ Du lịch. Bà con vào cho ý kiến. Nếu không ý kiến thì sẽ là Chủ Nhật. Tại Nhà Nhật Nam....

Chỉnh sửa lần cuối:
riêng biển lăng cô thì 2 ngày 3 đêm là đúng rồi nhưng đã đến đó rồi cũng mún đến thăm huế 1 ngày, chưa đi du lịch ở đó lần nào nên thích thăm quan, cứ 3 ngày 4 đêm đi cho đã, nếu đi huế mà chưa sử dụng hết quỹ thời gian 1 ngày thì có thể dành thêm cho phần đi lăng cô, tắm biển nhiều hơn. Cứ thực hiện giống hồi mình đi Sapa ý. Đợt này cũng coi như hết đời sv của nhiều đứa. Có khi năm sau chẳng còn tập trung nhau như thế được nữa.

Còn về thời gian , sau khi tham khảo ý kiến mọi người, thuận tiện nhất là đi vào khoảng đầu tháng 7 tức từ 1-6/7 vì tháng 7 thì nhiều bạn mới đc nghỉ hè, một số bạn vừa xong lễ tốt nghiệp. Riêng tớ chắc cũng chỉ có thể tham gia khoảng thời gian này thôi vì sau đấy còn phải đi làm (chả mún làm sớm nhưng cs bắt thế). Tớ đã xem lịch và thấy đi vào ngày 2-7 là đẹp nhất. Đó là vào thứ 5 (ngày trong tuần) sẽ đỡ đông hơn và mình cũng tận dụng đc 2 ngày nghỉ cuối tuần là thứ 7 và cn cho những bạn nào mà không thể xin nghỉ nhiều được (như Phan tùng)

tớ có ý kiến..ý kiến của tớ là thứ 3 đc ko..???mà trưa là mấy h..cho giờ giấc cụ thể cái...Mấy trăm năm ko gặp NNam òi..mình hồi hộp quá..:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên