T2 Online!!! ^^

:(:)(:)(:)(:)((
đau vãi, đáng nhẽ đc về ăn tết này rồi
cuối cùng lại phải ở lại
thoai, chúc anh em ăn tết vui vẻ
hẹn gặp lại tháng 6.......
:(:)(:)(:)(:)((

xông đất forum đầu tiên đây
chúc anh chị em T2 năm mới vui vẻ trẻ khỏe
đặc biệt chúc những ai đang học năm cuối hè này làm xong luận án, ra trường vẻ vang, kiếm được việc làm
tiện thể hôm nay SN chủ tịch, chúc chủ tịch tết vui vẻ, mở đầu năm mới mấy ván poker thắng to

chúc mọi ng năm mới zui zer.... tràn ngập thành công và hạnh phúc

... Tớ đi xa HN một tuần mọi người nha... :*

Toán 2 0205.... ... chắc các bạn quá bận bịu với cuộc sống... với những năm cuối ở bậc đại học.....
ngẫm lại thấy thời gian trôi nhanh quá... mới ngày còn rối rít ôn thi đại học.. rồi rời mái trường amsterdam... giờ đây đang rối rít lo tốt nghiệp đại học..... hôm nay đi bê tráp cho đứa bạn đại học... chẳng mấy chốc lớp mình sẽ có gia đình hết..
dạo này anh em cũng sinh hoạt nhạt nhòa hơn trc... năm ngoái cứ vài tháng là tụ tập nhậu nhoẹt nhoẹt..... phải chăng mọi ng ko còn nhiệt tình như trc....chắc ko phải... vì mọi ng quá bận rộn với cuộc sống .....vì hôm nay ng này đi học, hôm khác người kia đi học, người này đi làm....

anh em tụ tập thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
...tân gia đi cu, anh em có mặt đông đủ ngay :))...

Chỉnh sửa lần cuối:
hè này về, nhất định sẽ lại tụ tập đình đám nữa
LC có vụ đi đâu chơi chưa
hô một tiếng thôi, có mặt ngay....

Toán 2 0205.... ... chắc các bạn quá bận bịu với cuộc sống... với những năm cuối ở bậc đại học.....
ngẫm lại thấy thời gian trôi nhanh quá... mới ngày còn rối rít ôn thi đại học.. rồi rời mái trường amsterdam... giờ đây đang rối rít lo tốt nghiệp đại học..... hôm nay đi bê tráp cho đứa bạn đại học... chẳng mấy chốc lớp mình sẽ có gia đình hết..
dạo này anh em cũng sinh hoạt nhạt nhòa hơn trc... năm ngoái cứ vài tháng là tụ tập nhậu nhoẹt nhoẹt..... phải chăng mọi ng ko còn nhiệt tình như trc....chắc ko phải... vì mọi ng quá bận rộn với cuộc sống .....vì hôm nay ng này đi học, hôm khác người kia đi học, người này đi làm....

anh em tụ tập thôi

...LC viết gì dài lê thê như đưa đám =)),ae đúng là dạo này bận bịu mà #:-s ,còn nhiệt tình thì :x ,chuẩn bị tân gia đi,đâu lại vào đấy <):) ...

T2 Online và Box 0205 hãy cẩn thận chờ tôi với cô nàng trên này tung hoành nhé :))

Uh, 2 bạn cố gắng nha, tớ ủng hộ... :mrgreen:

chuẩn bị mùa hè 2009.... với các chương trình du lịch 3 ngày trở lên....
mùa hè tốt nghiệp của một số người... mùa hè sinh viên cuối cùng của một số người...
nhưng vẫn phải du lịch với T2...

thời gian... tháng 7,... tháng của du lịch...

địa điểm :

1. nắng vàng - biển xanh- và kì quan Việt Nam... Đảo Quan Lạn... 3 ngày 2 đêm....

2. xẻ dọc nghĩa trang trường sơn - phong nha - Nhật lệ- thành cổ quảng trị- shopping Mộc bài ....... 3 ngày 2 đêm có thể hơn....

3. Huế mộng mơ........Lăng cô biển xanh...... 3 đêm 2 ngày....

4. Vũ Linh Yến bái ....khám phá độc đáo với những người Pháp (cái này mới nha...rất ít ng biết ) 2 ngày 1 đêm

5. Thung nai đường lên tây bắc....2 ngày 1 đêm

6.Hang Pắc pó - suối Lê Nin- Thác Bản dốc... khám phá những chiến khu Việt Bắc .... 3 ngày 2 đêm

7. Biển và Rừng - CÁT BÀ ...... 3 ngày 2 đêm

chí phí cho 1 tour khoảng từ 300 -1 triệu....

Chỉnh sửa lần cuối:
Đảo Quan Lạn...... chán vãi lúa. Bãi biển vắng tanh chùa bà đanh, chẳng có gái mú gì để ngắm cả. Đi tắm biển thì phải thuê xe Túc túc mà đi (giống mấy xe chở lợn ở HN) vì khu nhà nghĩ cách bãi gần nhất 4km thì phải, còn bãi đẹp nhất nhưng xa nhất đảo cách 12km hic hic.
ĐẢO nên điện không có :| nhà nghỉ nào sang chạy máy nổ, nhưng chạy đến 12h là nó ngắt vì xăng k có mà, nửa đêm nóng vãi chưởng hic hic.

lâu lắm ko vào..may vẫn còn nhớ pass. Mà cũng lâu rồi lớp mình ko có vụ j đàn đúm cả. Mọi người xem thế nào đi nhờ. T7 hoặc cn tuần sau làm bữa đi anh chị em, thắt chặt tình cảm cái:))..Ý kiến mng thế nào nhờ?? Hè này cầm trịch hội đàn đúm là Mỹ Ngọc ko về:(

Back
Bên trên