T2 Online!!! ^^

Trương Thị Thu Trang
(sweetfancy2)

Điều hành viên
T2 Online (2)!!! ^^

Hôm ni mới vào mới bít cái topic trên 5000 bài bị khóa, 8-} tui lập lại cái nì có gì lên đây buôn bán nhá!!! :x

Chỉnh sửa lần cuối:
...Làm bài mở hàng cho topic mới nèo...yeahhhhhhhhh...
hix, bắt đầu kể khổ đây, chơi nhiều quá, vừa mới đi học đã bị táng 6 tiết học vãi chưởng...Kỳ này toàn môn điên, khó nhai, hix hix, bó tay nhất là thể dục...
cả khoá học chiều đều học xà kép hoặc chạy, riêng 2 lớp trong đó có lớp 2 (thể dục 2 lớp học chung) được đặc biệt cho học...bơi...:(:)((...

..... cái đứa nào xóa topic lớp T2.Vậy là đã hi sinh một thời oanh liệt của chúng ta,nhưng không sao T2 sẽ xây dựng lại đế chế này vững mạnh hơn hoành tráng hơn.Nào anh em,hãy bắt đầu xây dựng cuộc sống mới !

Đâ hết rùi hả mấy bác, vào post bài đê. Xây dựng lại topic lớp đi chứ. Nhưng mà đùa chứ, đang bn bài trong topic kia, tự nhiên bị lock, kể cũng hơi ức chế tí :p.

Thế là toi cơm 3 năm hả:(( ,tiếc quá bà con ơi.Được rồi,cả T2 đồng lòng lập lại 1 đế chế nhé.Tùng xin ủng hộ 1 tay...Thân ái và quyết thắng đến toàn T2...T2 vô địch...
Đừng thách T2.....

Bọn A1 tãi sao vẫn quay đc vào chốn cũ thế nhể,ức chế quá.Mấy vị quản lý sao lại để xảy ra tình trạng đó,làm dân tình phản đối ghê quá !

Đả đảo HAO đê.Hơi vô lí đấy.Lớp mình dạo này có "tội lỗi"gì đâu?:((

Ko tội lỗi nhưng topic quá nhiều bài, ảnh hưởng nhiều đến việc truy cập vào HAO, như dạo này vào mãi ko đc, bực ơi là bực. b-) Đành làm lại topic mới vậy. Còn A1 vẫn post được bài trong topic cũ vì bạn ý là mod, b-)

Thật là vãi chưởng nhờ,làm mod nên muốn gì được nấy hả.Đúng là phép vua thua lệ làng có khác,chả chịu tuân theo quy đính mới.Nhưng thôi dù sao chúng ta cũng chỉ là dân đen thôi mà,hãy cứ làm "Sóng ở đáy sông" và thỉnh thoảng hãy làm ngập lụt cái bãi 02-05 này đi !
"Plz vote me" >>>Đồng chí nào ủng hộ ý kiến "Thủ lĩnh ma giáo" hãy oánh giá cho mình nhé... khí... khí... khí...
Trong 50 bài viết đầu hãy hô vang khẩu hiệu muôn đời của chúng ta "Đừng thách T2".
Vâng vâng xin cảm ơn..bis...bis...bis

Ặc, hô với chả ko hô. Nhưng đùa chứ, em hơi bị ức chế các bác ạ, dạo này ko thể lên nổi HAO, thỉnh thoảng lại đơ đơ, thật chả hểu cái mô gì. Có hôm ngồi viết một bài dài ngoằng định post thì bị đơ, còn có hôm ấn vào post bài thì nó post lên tận 5,6 bài giống nhau, thật là ức chế... :((

Bài này hay, song gei da jia, :p:x
Ngày tháng trôi theo mùa lá rơi,
Em như cái bóng vô hình noi tim anh.
Đường phố cũ, hàng cây quen,
Ly cà phê đắng hương vị nụ hôn đầu
Anh có nhớ chúng mình bên nhau
Như tia nắng đầu chớm hé môi em.
Ôi làn gió thu vờn bay mái tóc em​

Em như cái bóng vô hình noi tim anh.
Đường phố cũ, hàng cây quen,
Ly cà phê đắng hương vị nụ hôn đầu
Như tia nắng đầu chớm hé môi em.
Ôi làn gió thu vờn bay mái tóc em​

Bài hát ta trao nhau
Bên đường phố cũ, hàng cây quen,
Ngọn gió vui đùa thiếu hình bóng em.
Em có biết anh vẫn chờ em
Để trao em nụ hôn khát khao.

Giọt nước mắt ngày nào
Khi anh nói lời yêu em.​

ặc spam lại còn chất lượng, mà chất lượng thật, bài này hay mừ, ^^ :X

Bài tao chất lượng nhất trong cái bãi này còn gì,đọc xong thấy rạo rực,tràn trề sinh lực như vừa chơi xong "six six" <-> "66 cốc bia" còn gì !
Bài # 15 này đã là của "thủ lĩnh ma giáo" hí hí hí

Đừng thách T2 ->Plz vote me...

...Ặc, câu bài tích cực kinh thế...pó tay.com...
Hix, chuẩn bị đi học bơi...mất buổi sáng nay rồi, chiều lại chiến 6 tiết...ôi vl...

Thằng Pipi ăn nói cho cẩn thận đấy,mới sáng ngày ra đã bơi với lội roài.Các anh em chiến hữu rất là đang tâm huyết khôi phục lại 1 đế chế hùng mạnh kiểu "Atlantic-huyền thoại đã mất".Yêu cầu các anh em,các chị em,các bang hội,quan chức cũng như "dân ngu khu đen" hiện đang sống tại Việt Nam hay đang tìm thú vui tri thức nơi xứ người hãy dành chút cho T2ol mỗi ngày.

Hãy làm cho T2ol cũng như trang web của T2 trở thành nơi chia sẻ những,cảm xúc :hỉ,nộ,ái,ố trong học tập cũng như cuộc sống thường ngày của các bạn.

"Hãy sống và làm việc theo phong cách T2" :=D> xin thông báo thêm với toàn thể các chiến hữu T2 là chúng ta đã có 1 blog riêng của T2 do đích thân "em gái từ Trung Hoa" là Trang bíu cặm cụi cả đêm qua thức trắng để làm.Vì vậy những ai yêu blog hay không mặn mà với blog cũng xin ghé qua 1 lần để anh em không bị thất vọng bởi câu :"Blog lớp mình là gì ý nhỉ ?"

#17 là tuyệt tác của "Thủ lĩnh ma giáo".Yêu cầu cần được trích dẫn trong các bài viết sau nếu bạn cảm thấy đồng tình

Đừng thách T2 ->Plz vote me...b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
cái gì mà đến từ Trung Hoa, vớ vẩn, oánh giờ :p.

Xin lỗi,chính xác là "Em gái Việt Nam bị bán sang Trung Hoa nay mới trốn về",thành thật cáo lỗi với các bạn.

Bài viết này ko được vote hic...hic...hic...

Vote cái gì cơ, tui chả hiểu vote là vote cái giề? Sao bài nào cũng ghi thế> :-/
Em bị bán trốn đc về rùi chuẩn bị ngậm ngùi bị bán tiếp, :((

Back
Bên trên