T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chán thật.......lên nét ........ko gặp đứa nào......( trừ Nghiã thì phải).......đứa bạn thân cũng vừa bay......chán thật............
Có một số người thấy bảo ghét mình lắm..........mình đã làm gì mà người ta ghét mình nhỉ..........đã cố gắng.........ko nghe những lời đấy...........cố gắng bỏ ngoài tai mà ko sao chịu được..........khó chịu thật.........lúc nào cũng muốn đối xử tốt hết với bọn bạn........thế mà........lại có đứa sau lưng ko thích mình mà ko tỏ ra .........bây giờ.....chẳng bít còn tin được ai nữa..........cứ như con gái T2 thì tốt....thích thì thích mà ko thích thì nói luôn..........

mình có xấu xa lắm ko nhỉ.....??? Chắc mình hơi nóng tính......lại hơi ích kỷ.......hèm.....còn gì nữa nhỉ.........mình xấu xa đến thế cơ à.........:((

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Công nhận buổi chia tay mùa hè cuối của các pupil chúng ta hôm nay đông , nhưng ko rôm rả lém . SOZI các chiến hữu nhé !:D
Bọn thằng Đặng khó có khả năng hát mấy bài nhẹ nhàng hơn đâu . Theo tui thì đàn điện , trống thì khó hát nhẹ nhàng đc , cái đó chỉ có nhờ guitar gỗ , organ và trống thui .

Sai rui\ [-x

See the Latrine .... and eat somethings ......
Lap the cake ....... and see the corpse .......
Everythings is wrong .....

Fu_xiii

cung ko type dc t.v Cuong a .
@ Dang , ba noi the vi ba thay hau het cac bai nhe nhang deu gom nhung thu ay . The chau thu choi 1 bai nhe nhang = nhac cu cua minh xem nao ? :D
Q xinh , ai thich thi ke , ai ghet cung ke , song nhu minh thay thich la dc , cu coi nhu ko choi voi minh dc la 1 dieu dang an han voi chung no di :)) ( co qua tu kieu ko nhey ?)

tinh` hinh` ko type duoc tieng' viet that rui` !
chang? hieu? sao nua~
cho' chet' ko chiu duoc !
F12 , F9 ,F5 deu` vo tach dung !
co' ai biet nguyen nhan ko ??

Nguyen nhan co the la ban quan li lai dang chinh sua cai forum nay , co the the , neu ko sao ca tui , C , Dang deu ko type T.V dc ?
Ko sao ca !
the nhe , chuc lop minh 1 ngay dau di hoc that vui ve va may man . Co gang ma lay con 10 dau nam mieng Toan nhe , chao cac pac , em fai lam viec tip day .
Lieu viet t.v vao word roi paste vo day co dc ko nhey ?

Mai co gang nhieu dua xin doi cho vao de cau het tiet nhe ! :))
Tiet van thi buon dua voi thay nhiu nhiu vao , bet ra cung phai de lai cam tinh tot voi thay Van vao ngay tiet dau tien .Alez alez !

Ngày đầu tiên đi học cũng khá ổn đấy chứ nhỉ, chỗ ngồi cũng tàm tạm ^^
Tưởng bị trừ 40 điểm ai dè có 5 điểm^^, thằng Nguyễn Tuẫn Anh bị trừ tận 65 điểm, chưa rì đã gần hạnh kiểm trung bình rùi ^^
Mọi người chuẩn bị đón chào bài thứ 2000 của T2 online ^^

sẽ cố gắng viết bài thứ 1999 hoặc 2000 cho may mắn....:D...khiếp topics lớp mình trông thế mà trụ lâu khiếp...:D

tình hình...thầy văn năm nay hơi kinh.......ko biét có khó không nhỉ.....buồn cười cái việc thầy bảo mở ra chép thơ được 10đ...đứa nào lại bảo học thuộc.....nhưng mà......có vẻ hơi tệ nạn wa'

Cứ đợi xem đã, mừ chắc chắn bà không được mấy cái số đẹp kia đâu, hờ hờ, cái đấy phải để tôi ^^

Bọn mày câu bài vừa thoai, vào đây bây giờ chán vãi thế nì TT

Ko chắc là ông đâu , Nếu mà ông rình đc bài 2000 , thì tôi sẽ post liền 2 bài rồi đi del bớt bài của mình đi , thế là tôi đc post bài 2000 , dễ thôi , AT ạ !:)) :)) (mình đểu giả thật)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên