T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thứ 7 hội thao xong lớp mình về nhà Hạnh chơi nhé.
Nó bao toan bộ bữa trưa.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chiều mai Mỹ Ngọc mang camera đi nhớ.
Ghi lại hình ảnh ban nhạc lớp mình và cả chúng mình nữa.!!!!!!!!!!

hehe! hay nhỉ? thế tất cả lớp đều được đi hả???
chưa vào năm mà tình hình đã sôi động quá nhỉ!!!

mai phải học MR Tôn, 7h30 mới tan --> 8h mới đến !
sorry mọi người !

tinh` hình con gái lớp mình....dạo này đanh đá hơn trước.....( trong đó có mình) .....con gái lớp khác mới đụng chạm vài câu mà đã....:D.....vui thật....

tình hình lớp mình tập quân sự vui đấy chứ....hehe...toàn ngồi chơi còn gì......tối nay cố gắng đi xem bọn lớp mình mới được....:D

bài thứ 150------------------hehe....được 1 sao rồi.................:D............sướng ko chịu được................

To Giang: Sorry for not coming today. I'm terribly sorry. I really, really am! Please forgive me one more time.

Sorry!

There is a reason so please forgive me.

Hic...hic!!!!!!!!!!!!!!Tình hình buổi biểu diễn của lớp mình đã tạm thời thất bại.
Báo hại tôi với con Hương đạp xe bở hơi tai từ Đội Cấn=>Trần khát Trân(đúng chính tả không ) chỉ để uống nước. :(( :(( Nhưng cũng được đền bù bát xôi chả to vật vã của Triều. :)) Tuy vậy vẫn rất zui!!!!!!!!!!!Chỉ tiếc buổi biểu diễn của mí bạn sao khó thực hiện wa'.Hôm ni thấy vẻ mặt thất vọng của mí bạn mà thương ghê!!!!!!!!!!!!Hổng hỉu thứ 7 này có thực hiện được không nữa??? :-/ Nếu có lần sau nhứt định đi cổ vũ tiếp. :)>- =D> :)>- :)) :)>- :)>-

sáng mai sẽ tổ chức lại
địa điểm vẫn quán đấy !!!

con Hương và thằng Duy đúng là hư , cái tội bùng học, cuối cùng lên đấy chẳng được cái quái gì , tao đây nè! chăm chỉ đi học , rồi học xong đến đấy được xem bọn Sóng thần hay sóng ngầm gì đấy biểu diễn !

Chả cái cái F giè , ***** thằng nào đèo về ra đi xe bus đến vật vã! tiếng đồng hồ chó G chó D!!!!!!!!!!!!!!

Hôm nay nghe cũng được. Nhưng tao góp ý bọn ban nhạc lần sau cần cân bằng lại âm thanh cho hay hơn: tiếng trống quá to, tiếng đàn và hát nhiều lúc nhỏ quá Và đôi khi ù hết cả tai.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên