T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bọn mày ơi :)) :)) ha ha ở dưới avatar của tao ko có lớp :)) hay thật

My mind was taken away from Recycle Bin by her mind.
thx

Lê Việt Thanh đã viết:
Hôm nay nghe cũng được. Nhưng tao góp ý bọn ban nhạc lần sau cần cân bằng lại âm thanh cho hay hơn: tiếng trống quá to, tiếng đàn và hát nhiều lúc nhỏ quá Và đôi khi ù hết cả tai.

Thằng chỉnh mixer như chim ........... đánh đíu nghe thấy mình đánh cái gì ...... mk

thoi nao` anh em !!
hom nay the' la` thanh` cong ru`i !!!!
tuc' wa' ! tu nhien ko type duoc tieng viet

lạ thật sao nick Hương thì vào được còn nick mình thì ko?
thế có định tổ chức tiếp ko mọi người, nghe nói ông Sơn lùn hay Sơn ziczắc bảo cứ tối thứ 2 là chúng nó lại biểu diễn ở đấy đúng ko??

lạ thật sao cái nick cũ ko vào được nhỉ? hichic đầu tư biết bao nhiêu bài vào đấy rồi!! hôm qua đi vui nhưng mệt quá, rõ nắng

góp ý mấy bạn: hát cũng được nhưng hát rockhard quá nên khó tiếp thu có gì lần sau chơi nhạc nhẹ nhàng hơn chút nữa thì dễ chịu hơn đấy!

Công nhận buổi chia tay mùa hè cuối của các pupil chúng ta hôm nay đông , nhưng ko rôm rả lém . SOZI các chiến hữu nhé !:D
Bọn thằng Đặng khó có khả năng hát mấy bài nhẹ nhàng hơn đâu . Theo tui thì đàn điện , trống thì khó hát nhẹ nhàng đc , cái đó chỉ có nhờ guitar gỗ , organ và trống thui .

bị ai tóm cơ..công an á.........Hôm no. Trung đánh guitar hay phết mỗi tội hơi nhỏ......khó nghe quá.....^^
Nói chung là lần này hay hơn các lần khác.........cũng ok.:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên