T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình địch chăng Q xinh ?
Mà bọn tui chắc bị phấn của cây rơi vào chứ bà 8-} hay sao mà bảo là sâu róm ? Sâu róm nó mà rơi vào mắt , vào miệng thì chết toai roai còn rì ? Nói nghe kinh quá !:(( :((
Chỉ khổ thân con Hằng và con Trâm bị có vẻ nặng .
(Thx AT for reminding me , sorry , i can't type V in WYSIWYG editor 8-} )

Chỉnh sửa lần cuối:
Bài thứ 300 của Ngọc có vẻ chất lựơng nhẩy :))

mũ cối của em đứt rùi :(( :(( !!
miẹ cái bọn Lờ 2 hôm nay quây tui, thế mà anh em chảng giúp gì cả , may là mình đã hạ nhục thằng D vật của Q` :D !!

Bài 300 của tui :(( 1 Sao mà quên mất thế này . Phải đi xóa bài thôi !

lớp mình toàn thành viên 1 sao à !
các bạn cố lên , >500 bài thì được 2 sao , >1000 bài thì được 3 sao , >2000 bài thì được 4 sao, >5000 bài thì được 5 sao !

Hà Mỹ Ngọc đã viết:
Tình địch chăng Q xinh ?
Mà bọn tui chắc bị phấn của cây rơi vào chứ bà 8-} hay sao mà bảo là sâu róm ? Sâu róm nó mà rơi vào mắt , vào miệng thì chết toai roai còn rì ? Nói nghe kinh quá !:(( :((
Chỉ khổ thân con Hằng và con Trâm bị có vẻ nặng .
(Thx AT for reminding me , sorry , i can't type V in WYSIWYG editor 8-} )
Hóa ra là thế ...... hôm nay thấy mút nước lọc xong rồi ôm mồm chạy vào bệnh xá ....... tưởng dị ứng nước lọc ........... 8-}

Không hiểu cái gì. Kinh quá! Về đến nhà lại còn sưng hơn mới chết chứ! :(( :(( .
Đến bây giờ vẫn còn đỏ ửng lên mới kinh chứ!!!!! :((

......Xa em giọt đắng anh bỗng thành quen................anh uống trọn để thấy em mỗi ngày....dù anh biết mỗi giọt đắng sẽ mang niềm đau..............

Down nhạc khó chịu vãi đé............
Có thằng nào tìm chỗ down được bài "Alpha beta gaga" của AIR ko?

Lê Việt Thanh đã viết:
......Xa em giọt đắng anh bỗng thành quen................anh uống trọn để thấy em mỗi ngày....dù anh biết mỗi giọt đắng sẽ mang niềm đau..............

Xin em ....... cho anh 2 chữ bình an .........

Úi roài down nhạc mà cũng phải suy nghĩ, tự tìm đê :))

tình hình từ bây h đến khi tập xong quân sự ngày nào cũng mưa thì tốt nhể ???
đỡ phải tập , ngồi trên lớp chơi !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên