T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
8h kém 10 mới dzậy, bó cả thân, đến lúc đấy là sớm rùi, hờ không biết có cần đóng đơn không nhỉ ^^

Thằng Cương được giải thành phố tao cũng được( giải miền Bắc) cuối tháng 9 đá giải "Trái tim việt nam online": gồm các đội bóng FC của các CLB nước ngoài; rồi sau đó đá giải do "Báo Bóng Đá" tổ chức: có sự tham gia của cả FC Viêt Nam như Hoàng ANh Gai Lai hay Sông lam Nghệ An.
Đây chính là điều úp úp mở mở mà em định nói cho cả nhà biết. Có ai thích đi xem ko

Quên mất, đội của em tên là MUFCHN (Manchester United Fan Club Hà Nội). Được thành lập cách đây 2 năm, đã tham dự 5 giải nhưng chỉ dành được vị trí cao nhất là giải 3. Cho nên năm nay sẽ quyết tâm mang cup về treo tại phòng truyền thống của CLB. :D

nguyễn ngọc duy đã viết:
Thằng Cương được giải thành phố tao cũng được( giải miền Bắc) cuối tháng 9 đá giải "Trái tim việt nam online": gồm các đội bóng FC của các CLB nước ngoài; rồi sau đó đá giải do "Báo Bóng Đá" tổ chức: có sự tham gia của cả FC Viêt Nam như Hoàng ANh Gai Lai hay Sông lam Nghệ An.
Đây chính là điều úp úp mở mở mà em định nói cho cả nhà biết. Có ai thích đi xem ko

Thế mày có đá ko :-/

Vũ Hồng Nhung đã viết:
Why Mỹ Ngọc chửi tui thối mồm vậy???
Hơi bị bức xúc đấy!!!!!!!!!!!!

Hãy dùng Close up .......... vừa thơm vừa trắng ................. giữ gìn dài lâu ......... :)>-

Ko đá thì khoe làm đíu gì. Ko đá thì mời mọi người đi xem làm chó gì. Hố hhoos

Chúng mày ko phải móc máy người khác thế đâu nhé .Nhưng Duy béo đừng có mời mọi người đi cổ vũ làm gì , tớ thấy đi cổ vũ trận nào là thua trận đó đấy 1 Còn tất nhiên bạn bè với nhau thì nhất định là ủng hộ rồi . Mà nhân tiện , ko có đội Hoàng Anh Gai Lai đâu (Hoàng Anh gaylike....., ko ưa bóng đá nc mình :D)
Mừ chán nhey , mai ko làm gì thì thôi , mang máy quay làm gì cho tốn calo !:(

Ngọc cứ mang đi !
bọn mình nên quay lễ khai giảng , và nhiều ngày khác nữa !
rồi cuối năm nộp vào phóng sự made in 12 hoặc tổng hợp đem in vào đĩa , bán cho cả lớp :D :D ! 1 công đôi việc ! bán 15k/ 1cái , ối đứa mua !!

Mọi người giàu quá ....... tôi mua với giá 8000 thôi .... :D ........... may mà chưa là 5000 ......ix :(
thằng At cẩn thận giống hôm thứ 6 ...... ka ka ka .....

.. sang H2 rồi ... anh Nghĩa so sánh xem con gái H2 có bằng được T2 không ... ;;) |-)

.. mà anh buồn thật à .. em tưởng sang đấy lại nhảy loạn cào cào lên ấy chứ ... :-$

.. to anh Cương : .. sườn thế nào rồi hả anh ???... vẫn tháp nghiêng Piza à ... :))

Đỗ Đặng Giang Anh

Hãy dùng Close up .......... vừa thơm vừa trắng ................. giữ gìn dài lâu ......... :)>-
Thằng này là thằng nào mà óc hạt nho không chịu được.
"thối mồm" trong trường hợp này không được hỉu theo nghĩa đó.
Mang tiếng T2 ghê!!!!!!!!Nói ít phải hỉu nhìu chớ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Xời , hình như địa điểm chuyển sang chỗ khác roai chúng mày ạ , nghĩa là k hủy bỏ , chỉ dời sang ngay khác thôi....Liệu Trần Khát Chân có xa quá ko ? (nó gần phố Lò Đúc này , gần phố Huế này..)
Hôm nay khai giảng , tình hình là tình thần các bác chán quá ! Em vác đi rồi lại vác về , chẳng hứng thú gì cả , mà lúc hỏi đi đâu chơi ko thì chẳng đứa nào giả nhời cả :((, về nhà thì ko có chìa khóa , phải sang nhà hàng xóm ngôi , bùn we'!

Hầy mà thấy Trâm bảo là năm nay lớp mình Văn là thày Liêm dạy , con fhoom trước hỏi thì lý thày Thạo bảo thày vẫn dạy lớp mình :)) .
Đôi chút về thày Liêm qua lời của Trâm là dễ dãi , cho giở vở thoải mái , nghỉ tiết như chơi , nhưng chấm điểm thì cực đắt.. :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên