T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà đồng chí nào góp tiền cho con giải thưởng to to chút nào, 10 k xem chừng chưa to lắm [-(

Nghe cái giọng At thế là bít ông đang đầu tư cho mình rồi , tiền vẫn lượn ra lượn vào rồi quay về túi ông chứ con đâu nữa Ko đc . Mà mấy hôm nay mệt quá , có lẽ ko bon chen đc bài 2000 với ông mất ! :((
Kể về ngày học thứ 2 của lớp này :
Hôm nay lớp học cũng bình thường , thoải mái , chỉ tội con Hương chưa già mà tai nghễnh , bị đỏ mặt 2 lần can tội sáng tác. Thày hóa dạy hay nhưng fair cái giọng đều đều nên hơi buồn ngủ , cô Anh văn dạy ko phải là hay lắm , chán nhất quả "responsibility mark" . Tôi nghiệp mấy chú lớp ta viết ra tay mấy nguyên âm rồi mà ko đc cho lên bảng, Hữu Trung thì hăng hái lên thì ko đc tẹo điểm nào !:)) . Vui nhất là tiết Kĩ , thoải mái , cứ thế này thì coi như thứ 3 chúng ta học 3 tiết thoai !

Mai học Lý chẳng biết thế nào nhỉ ? nếu mà kiểm tra lại chương trình lớp 11 làm bài 5' đầu năm thì bó tay nặng mất ! Thế đành phải ôn chút vậy .

Có vẻ kịch tính đây, các bạn cố gắng, chắc đến chìu mai 10k sẽ trở về với ta :))

Chẹp, nhường bạn Ngọc mãi bài thứ 1987 mà lại không lấy, thôi đành để mình post vậy. Để kỉ niệm chuyện nì, chắc cũng phải posst bài rì rì hay hay chút, mà chẳng nghỉ ra cái gì đành viết nhăng viết cuội thoai.
Đêm nay có vẻ đông vui, hờ hờ, gl to me ^^
Hờ nói chuyện bà TA năm ni vậy, có vẻ không ổn lắm nhẩy, chẹp, học bà nì có cơ trượt tốt nghiệp lắm mà năm nay lại còn 7 năm nữa. Bà ấy còn bắt mua mấy quyển từ điển 3,4 triệu nữa, boa tay, chi phí cho TA = 20 lần chi phí toán lý hóa cộng lại.
Chẹp, chỗ ngồi nữa chứ, ngồi gần cuối, các thầy cô nói chẳng nghe thấy cái gì cả :( Nói chung đầu năm mở đầu không ổn lắm ^^

Hình như bài nì chất lượng nhất từ khi vào HAO của mình, mà có cơ bị các bạn phá lắm :)). Tự thưởng cho mình 5k đi ăn kem ^^

Nói nhăng cuội mà cũng dài phết, mod nào có vào cũng đừng del bài nhé, hỏng kế hóạch :))

Chi phí mua Kim từ điển thì thà tui sang Lào lấy bằng tốt nghiệp cấp 3 còn hơn! Vẫn đc tiếng tốt nghiệp bên "Tây " , mà đúng là bên Tây thật :))

tình hình các thầy cô dậy lớp mình có vẻ ko quái như năm ngoái !
nhưng vẫn chưa biết được !
à bọn mày đang thi đứa nào post được bài thứ 2000 à !
hay đây , chắc tao sẽ thắng rùi !!

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẹp, tao tưởng lên thì chúng mày đã gần 2000 roài, dzậy mà mới có 1990, bài tao là 1991 hờ hờ, số cũng đẹp đấy chứ nhỉ. Không bít đêm ni có được 2000 không nhẩy ^^

@Đặng: tĩnh nhi ^^

Mỹ Ngọc đã viết:
Lieu viet t.v vao word roi paste vo day co dc ko nhey ?

Tip of the day: Lần sau những lúcHAO không gõ được tiếng việt, Hãy sử dụng VIETKEY 2000 chọn chuẩn Unicode (dựng sẵn TCVN 6909-2001). Sau đó có thể vào word, đánh máy bài viết dưới font ARIAL hoặc Times New Roman và cuối cùng là PASTE sang HAO. Còn việc account không hoạt động thì do máy của tớ luôn để ở chế độ lưu COOKIES nên chưa gặp bao giờ, vì vậy chưa có hướng giải quyết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đồng chí PHùng Anh tuấn có bon chen cũng không ăn được 10k đâu, mà ông vào đây làm mất thẩm mỹ của topic quá trời, mất hết vẻ đẹp trước bà 2000, X-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao có một vài đề nghị như này, ko câu bài, câu thì để qua bài 2000 đã. Không xóa thêm bài từ hôm nay, xóa bài thế là chơi xấu nhỉ? Đề nghị mọi người chơi đẹp, bài 2000 sẽ có ý nghĩa hơn, và mang cả tính may mắn nữa!
Ps: Chậm như con rùa bài tao mới là 1994! Chán bọn mày wa', T4 có 3 tiết mà ít đứa lên mạng

He he heh he he Đây không phải câu bài nhá: Tin tức mới cho cuộc đua bài 2000, Phương Anh ủng hộ thêm 3k này: Trích nguyên văn trên YM:"Phuong Anh: chang le tui keo den muc 3k cung ko ung ho cac ban a" He he he h eh eh eh eh

Và lần này 1 lần nữa Anh đạt chiến thắng ...... Mở đầu trang số 100 bị thèng At chơi xấu ........ Lần này là bài số 2000 và cũng là bài kết thúc trang 100 ....... Ừm cấm đứa nào chơi xấu nữa ... ko thì nhục lắm ....... :-$ Tao chơi chắc .... post mấy bài lun .... :* FU_xiii
2000

Chỉnh sửa lần cuối:
You know I just don't get it
Last year I was nobody
This year I'm sellin records
Now everybody wants to come around like I owe em somethin
Heh, the **** you want from me, ten million dollars?
Get the **** out of here

You see I'm, just Marshall Mathers (Marshall Mathers)
I'm just a regular guy,
I don't know why all the fuss about me (fuss about me)
Nobody ever gave a **** before,
all they did was doubt me (did was doubt me)
Now everybody wanna run they mouth
and try to take shots at me (take shots at me)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên