T2 online

• Bắt đầu pain
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thống nhất là thứ 2 nhé.
ok...8h rưỡi trước cổng trường...
Ai ko đi, như thông báo hôm đi bơi thuyền , sẽ bị phạt 5000VND :)

AI có biết hàng nào scan mà gần trường mình 1 chút với cả rẻ rẻ ko???Sacn nốt ảnh lớp mình lên, còn nhiều lắm....

Nguyen Minh Nghia đã viết:
:-B :-B dạo này các chú ham chơi wa!
em tu rồi ! h còn đc giữ 1 bộ chìa khóa đấy!! b-) :)>-

.... có mỗi thế mà đi đâu cũng khoe ...... cẩn thận không mai bị tạm giữ xe ở đồn công an cũng nên đấy anh ạ ......:))

đúng đấy !cái này cần bàn bạc kĩ !
ko lại thất bại thảm hại như hôm 21/6 đấy !
mk ! thằng Giang thằng Nghĩa đíu post nữa thì hay wa' ! thỉnh thoảng lên lải nhải vài câu chẳng ra cái đíu gì ! !! mk !!!

Lê Cương đã viết:
đúng đấy !cái này cần bàn bạc kĩ !
ko lại thất bại thảm hại như hôm 21/6 đấy !
mk ! thằng Giang thằng Nghĩa đíu post nữa thì hay wa' ! thỉnh thoảng lên lải nhải vài câu chẳng ra cái đíu gì ! !! mk !!!

...... sao từ hồi có bạn gái cứ ăn nói xằng nói bậy thía này nhỉ ???... :-? .... HỞ RA CHÚT LÀ NÓI BẬY NÈ ......[-x ....

Ít người lên HAO quá chẳng biết ý kiến của mọi người về vụ đi chơi thứ 2 tới thế nào

Lê ngọc Quỳnh đã viết:
AI có biết hàng nào scan mà gần trường mình 1 chút với cả rẻ rẻ ko???Sacn nốt ảnh lớp mình lên, còn nhiều lắm....
500đ/1 ảnh/1 lần ...có chụi không thì hôm tới đưa tui ...tuilamf cho !

Trần Bích Thủy đã viết:
...... sao từ hồi có bạn gái cứ ăn nói xằng nói bậy thía này nhỉ ???... .... HỞ RA CHÚT LÀ NÓI BẬY NÈ ...... ....

Đấy là cái mà bi giừ các anh gọi là "bản lĩnh đàn ông thời nay " đó em . Nghĩa là ngoài tiếng Anh , tiếng Việt , các anh còn phải giỏi cả tiếng Đan Mạch nữa .

sorry! tớ ko nói bậy nữa ! được chưa?

thứ 2 đi thì hay đấy nhưng liêu có tập chung đông được ko? ! hay lại lèo tèo vài đứa !
bàn kĩ đi rồi mới đề ra kế họach !

BỌn mày bàn thì hay đấy, nhưng chẳng đứa nao chịu liên lạc với đứa khác đâu, gì mà chẳng lèo tèo, đẵ vậy còn thay đổi ngày giờ liên tục chẳng biết thế nào nữa

mà tao thấy đi cũng tốn tiền lắm, toàn đổ vào đâu đâu thôi [-x ,phí lắm

mà tao thấy đi cũng tốn tiền lắm, toàn đổ vào đâu đâu thui

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên